• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Hix game chơi quá hay nhưng anh em biết kiếm ngọc để ép ở đâu k. Săn box k thấy ra. Hix hôm trước thấy thăng TQ lv 40 mặc cả key tím, toàn bộ ép 4 ngọc hết bị no đuổi chạy hoài ~X(

Mọi ng ơy. Game này có mấy kái nhiệm vụ. Mình muôn biết nó nói gì thì dịch thế nào. Chỉ mình cách dịch nhé

lúc mới vào chơi thấy có 3 skill
nhưng khi sang cửa có quái cấp 1 thì mất hết skill
như thế la thế nào?

lúc mới vào chơi thấy có 3 skill
nhưng khi sang cửa có quái cấp 1 thì mất hết skill
như thế la thế nào?
Lúc đầu nó cho mình xem trước các Skill và đc cưỡi ngựa, sau đó sẽ thu lại hết, bắt bạn luyện từ đầu.

hìnhb ảnh sao mất hết rùi làm sao mà tìm được cách ép đồ đây

Đã gửi tin nhắn đến chủ Topic để nhờ kiểm tra và Up lại các hình ảnh minh họa!Bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa nhé!!!;;)

điện thoại O2 ko chơi dc hả bạn.mình vào cái là nó đẩy ra luôn.giải thích cái

Không hổ trợ cho dòng máy O2 bạn nhé!Ở đây là khu vực chỉ dành cho các dòng máy chạy Hệ điều hành Symbian S60v2 thôi bạn à!!!;;)

Hix.Mình up lên upanhnhanh.Tk chắc lâu ngày ảnh bị die.Các bạn đợi mình chụp rùi up lại nhé:D

đã up lại ảnh:D
nếu còn thiếu cái gì thì các bạn bảo để mình chụp và up típ cho các bạn nhé:)

Chỉnh sửa cuối:
Mình thấy o pdaviet.H2m.Ru.Có volam4.Hình ảnh đẹp tuyệt luôn.Đã có a e nào chơi chua vay.Nhưng update bản mới toàn tiếng tàu.A e nào việt hóa dc thì đánh game đó mơi hay.Có ai giúp mình dc ko.Thank

Mình thấy o pdaviet.H2m.Ru.Có volam4.Hình ảnh đẹp tuyệt luôn.Đã có a e nào chơi chua vay.Nhưng update bản mới toàn tiếng tàu.A e nào việt hóa dc thì đánh game đó mơi hay.Có ai giúp mình dc ko.Thank
hơi lạc đề nhỉ
Nhưng bạn phải đưa game đó lên thì anh em mới biết mà test chứ;;)

hờ hờ chơi võ lâm 3 này mới đỡ ngồn mb.Mấy game ol khác ngốn lém đang chơi con ngamy dao lv18 mà bây giờ ít người chơi vl3 thế ta.

Whinny này.Làm bài hướng dẫn về nguyên liệu up đồ đi.Chủ yếu từ xlá lên xđậm.Từ cấp này lên cấp khác.Đối với áo thì sao,nhẩn như thế nào,ngọc bội nữa..v..v.Chờ bạn.

hjx. không biết các bác thế nào chứ lần trước em chơi. hjx nếu đang chơi mà ai gọi ,nhắn tin đến số mình thì...hjx. gọi thì không thấy hiện thông báo gì cả, đầu máy bên kia nó bảo ko liên lạc đc. nhắn tin thì chả hiện gì cả ,muốn đọc tn thì phải reset máy. còn nữa sạc pin chả vào tí nào cả .hjx .các bác test cho em xem

Chỉnh sửa cuối:
Back