• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

anh whindy ơi giúp em với
em lên cấp 30 rùi mà ko biết làm sao để cưỡi đc. ngựa
nghe có ng bảo làm nv
anh chỉ em từng bc với nhé
thanks

Muon co ngua phai co tien va co the mua ngua. Cu the thi minh kg ro vi chua dc mua
@@ Olady da tro lai nhung ten nv se khac vi nv Olady da thuoc quyen so huu cua ng khac. Nv moi ten la NhưÝ. Md 16 update tung ngay
Sorry all. Post on mobile

Muon co ngua phai co tien va co the mua ngua. Cu the thi minh kg ro vi chua dc mua
@@ Olady da tro lai nhung ten nv se khac vi nv Olady da thuoc quyen so huu cua ng khac. Nv moi ten la NhưÝ. Md 16 update tung ngay
Sorry all. Post on mobile
@lên lv30 kiếm thêm 300k rùi pm Jikk hỏi mua ngựa nhé;;)
@đã pm NhưÝ và nhận đc thông tin k có nv nào tên NhưÝ :)):))

Ơ. Có mà. Md lv17 mà
@@@@@ chắc whin viết sai thui. Mà jikk nhà ta khủng lắm rồi. Full cam lv50 cơ đấy.

giúp em cái nhiêm vụ

1.nv cấp 15,,NPC: xa phu và 1 ông thổ dân ở bãi. yêu cầu gì đó (./5) có 3 chữ vàng 2 cái là NPC còn 1 cái thì bảo xa wá.
2.nv cấp 18,,NPC: thổ dân . yêu cầu gì đó(./1) gặp vấn đề như trên.
em viết vậy huyn có hiểu được ko??

Chỉnh sửa cuối:
Đó là nv vào map phụ bản lv 15 kill boss. Bạn đi xa phu ở thành lâm an, cái đầu tiên mà có chữ 1$ ấy. Nv cấp 15 yêu cầu /5 là 5 con quái lv14 ngay đầu map. Nv lv18 /1 là kill boss lv16. Phải đánh hết quái thì mới có boss. Nếu kg làm dc sau 9h tối nay pm NhưÝ . Mình sẽ giúp.

em nhưÝ LV nhiu thế bác? Hôm qua bọn em 3thằng 18 mà k oánh dc boss đấy nó trâu lắm

cảm ơn

1 thank,em làm dc rồi, tien cho em hỏi cách pm trong game. em sẽ thử nhưng chắc ko cần vì em ở sever #, em chon sever ít người để test. còn nhà mình chơi sever nào em ko biết vì ảnh #3 em ko nhìn thấy,, còn nữa, máy em bị lỗi PM gõ tiếng việt với game nên ko sử dụng được khi play game này(sử dụng là bị OUT). nên ko bít có pm đc cho nick = TV hay ko? mà tháo dỡ trang bị có yêu cầu đòi hỏi phải ko? vì em 18 mà ko tháo dỡ dc gì cả. muốn kiếm it NL để tét thử MIx.

Chỉnh sửa cuối:
chào cả nhà.em thấy game này hay quá.tiện lợi đánh được ở mọi lúc mọi nơi.chỉ tội tốn tiền quá.bác nào biết hack GPRS giúp em với.chứ sài thế này tốn lắm.thông cảm không có tiền lại còn bày đặt.nhưng thích nó quá không biết sao nữa.vậy pro nào có cách giúp em.em xin chân thành cảm ơn.

Bạn dùng sim ciao của vt ý. Kg thì đk gói d50 cũng đc mà. Còn hack gprs thì kg biết

ai biết trang chủ của gmae này post cho mình biết với, với cả cho mình xin bản tiếng trung của game với bản 2.04 nha

ai biết trang chủ của gmae này post cho mình biết với, với cả cho mình xin bản tiếng trung của game với bản 2.04 nha
Trang chủ là wap.ljsy.Net
bạn vào đó tải được lun bản gốc.

Pác nào cho e hỏi phái mỗ dung + điềm thế nào vậy. Mình chơj ở server đầu tjên phòng số 2. Njck: girlc có j mọi ngừoi giúp đỡ

À phái md bạn cộng SM TL và NT(theo hd của Whinny) còn mình hay cộng 2 Sm 1 Nt hoặc 2sm 1tl

Md mình tăng full công đánh cũng khỏe mà. Full point sm đồ tăng công. Giờ vn mình đang có phong trào tăng công kg tăng damage đó

anh oi em hok pit dk anh giup em voi thank!!!

Tiếng Việt có dấu nhé bạn !!

Last edited by a moderator:
bác nào cho hỏi.cách sửa lỗi phông chữ S60.mình dùng chữ toàn ô vuông.ai có font chữ danh cho S60.cho mình xin.thank!!!!!!!!

Back