• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Cái đó thì mình biẽt nhưng không đổi được nó báo lỗi gì đó mình ko biết up ảnh bạn kiểm tra lại hộ mình với thank nhiều

Thế thì # 1 7 để lập pass bảo vệ. Rùi thoát game, sau đó vào lại rùi # 1 8 nhập pass bảo vệ. Cuối cùng là # 1 9

Cái đó thì mình biẽt nhưng không đổi được nó báo lỗi gì đó mình ko biết up ảnh bạn kiểm tra lại hộ mình với thank nhiều
Có thể bạn đặt pass nhân vật rùi(gamer gọi là pass rương ấy).#+1+8 để mở pass rương đã.Xong #+1+9 để đổ pass acc
P/s: Ai chơi sv đầu tiên(ko phải sv cũ nhé) pm nhân vật QuỷLệ chơi cho vui nhé. :D :D

Mình đâu có đặt pass rương bao giờ đâu vì đặt pass rương rất phiền hà khi vào chơi

Mình đâu có đặt pass rương bao giờ đâu vì đặt pass rương rất phiền hà khi vào chơi
chuẩn lun.Whinny chả bít dại dột thế nào lại đi đặt pass:D:D:D
nhưng có nó kũng hay.Cho xem nick tẹt ga>:)
tên nv của whinny⠈P⡙V⠇ lv36 sắp 37(full tím.Đang cần bán) :p
1nv nữaᔄPᔝVᔂ lv27 full tím lun>:)
tên guideᔄP⢃Vᔂ do ᔄPᔝVᔂ cầm đầu:D

ae thường chơi ở kênh nào vậy, mà ai bix cách kím tiền trog game nhanh ko chỉ w, mình có 2o may' ngan` ah. Mà sao t lv16 rùi mà ko thấy còn nv nào để làm nữa hết vậy. Còn mấy nv đánh boss sao đánh xog số lượng yêu cầu là nó thoát ra map boss rùi, có thấy boss gì đâu

ae thường chơi ở kênh nào vậy, mà ai bix cách kím tiền trog game nhanh ko chỉ w, mình có 2o may' ngan` ah. Mà sao t lv16 rùi mà ko thấy còn nv nào để làm nữa hết vậy. Còn mấy nv đánh boss sao đánh xog số lượng yêu cầu là nó thoát ra map boss rùi, có thấy boss gì đâu

Lv16 à map đó không phải là boss bạn mún gặp boss thì về thành 1 gặp xa phu rùi vào map 1$ đánh hết là xuất hiện boss

HICK thấy mấy pro chơi ghê quá kiểu này vn ta làm hăn 1sever mà chơi có hơn không mở lun tại pda lun :D

Ai chơi ở Sv đầu tiên từ trên xuống pm QuỷLệ vào bang nhé.Tình hình là bang đã khá đông nhưng chưa thấy ai ở Pda

HICK thấy mấy pro chơi ghê quá kiểu này vn ta làm hăn 1sever mà chơi có hơn không mở lun tại pda lun :D

Liệu vn ta có khả năng này kg? Hay chưa mở sv đã lại tính chuyện vnd kiểu teamobi ấy.

Cho mình hỏi chút..Vũ khí hoặc đồ lọai nào mới nâng cấp được.Hay chỉ có đồ đánh boss hoặc nhiệm vụ thui.

Đồ nào cũng có thể nâng cấp nhưng phải từ cấp 15 và xanh lá. Xanh đậm trở lên mới nâng cấp đc.

ai biết cách kím tiền nhanh ko. Mà tiện thể cho hỏi lun, làm sao kết bạn được nếu mình chỉ có tên nv người đó. Ai đi đánh boss cho mình đi theo w, nv mỉnh tên kelvn

Kiếm tiền nhanh thì 1td 1md ngang cấp pt đi train md đánh, td đi theo buff máu. Đi hang đánh boss cũng thế. Kg mất tiền mua máu nhưng lv lên lâu bù lại thì tiền sẽ up nhanh

Kiếm tiền nhanh thì 1td 1md ngang cấp pt đi train md đánh, td đi theo buff máu. Đi hang đánh boss cũng thế. Kg mất tiền mua máu nhưng lv lên lâu bù lại thì tiền sẽ up nhanh

uk thanks nha. Còn mấy cái vật liệu ak, vật liệu 16 vật liệu 25 là sao. Mà vật liệu thì dùng để ép đồ lên màu thôi fai~ ko, cấp độ mặc đồ có lên ko? Vật liệu có bao nhiêu cấp, tượng trưng cho mỗi cấp là những màu nào.

uk thanks nha. Còn mấy cái vật liệu ak, vật liệu 16 vật liệu 25 là sao. Mà vật liệu thì dùng để ép đồ lên màu thôi fai~ ko, cấp độ mặc đồ có lên ko? Vật liệu có bao nhiêu cấp, tượng trưng cho mỗi cấp là những màu nào.

vật liệu có 4 cap dùng để ép nên màu cấp 2 từ xanh lá nên xanh đậm c3 từ xah đậm nên tím c4 từ tím nên cam. Vật liệu cũng có thể nâng cấp độ của đồ xem ở trên Whinny đã post cả hình rồi mà

Back