• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Whiny vh nốt cho ae đi. Mình xin thôg báo tin sau. Ai biết rối thì thôi nha. Đó là việt theo đã chơi game đc trên 3g. :D . Thế là ae có chỗ đốt tiền rồi. Have fun!

gui anh Whinny

không di boss thì lấy đồng(vàng) ở đâu mà nv nó bắt phai đi boss mà như vậy ko đi boss làm sao hoàn thành dc nv

bạn nào giúp mình với mình dơ về rồi nhưng khi đang chơi tầm 5 phút thig bị reset máy không biết bị sao nữa ai giúp với ( mình dùng máy 7610 )

bạn nào giúp mình với mình dơ về rồi nhưng khi đang chơi tầm 5 phút thig bị reset máy không biết bị sao nữa ai giúp với ( mình dùng máy 7610 )

Với 7610 cấu hình Ram máy yếu nên những thể loại Game như thế này thì bạn hãy chú ý dùm mình khi chơi bạn nhớ Exit (hay Thoát) hết những ứng dụng nào chạy ngầm trên máy.Nếu cần thiết thì hãy Gỡ bỏ bớt các thể loại Game khác trên máy để dành chỗ trống cho thằng này nhé!;;)

Hơn nữa đây là thể loại Game online trên sóng của GPRS nên không tránh khỏi những lỗi do đường truyền ,quá tải GPRS.Bạn hãy chọn chơi vào 1 khoảng thời gian nhất định trong ngày (tức là giờ rỗi của nhà mạng ấy nhé!!! ;;). ) ./.

Với 7610 cấu hình Ram máy yếu nên những thể loại Game như thế này thì bạn hãy chú ý dùm mình khi chơi bạn nhớ Exit (hay Thoát) hết những ứng dụng nào chạy ngầm trên máy.Nếu cần thiết thì hãy Gỡ bỏ bớt các thể loại Game khác trên máy để dành chỗ trống cho thằng này nhé!;;)

Hơn nữa đây là thể loại Game online trên sóng của GPRS nên không tránh khỏi những lỗi do đường truyền ,quá tải GPRS.Bạn hãy chọn chơi vào 1 khoảng thời gian nhất định trong ngày (tức là giờ rỗi của nhà mạng ấy nhé!!! ;;). ) ./.

mình xóa hết rồi mà để lại mỗi cái games võ lâm thôi chạy kèm vs cái key log và fonts tiếng việt . hết mà cứ bị reset @@ chưa kể đến mạng @@

mình xóa hết rồi mà để lại mỗi cái games võ lâm thôi chạy kèm vs cái key log và fonts tiếng việt . hết mà cứ bị reset @@ chưa kể đến mạng @@

Có thêm 1 cách này nữa nhưng ko biết bạn có dám mạo hiểm ko bởi nó cũng làm mất nhiều thời gian khi cài đặt lại máy và các phần mềm ứng dụng,đó là bạn hãy Format máy (bằng 4 ngón) + Thẻ nhớ nữa rồi lần lượt cài lại các phần mềm.Xong xuôi bạn thử cài lại 1 lần nữa phần mềm Game này xem còn bị nữa ko nhé!!!;;)

P/m: Bạn hãy chịu khó quay lại các bài viết ở các trang trước xem các thành viên khác họ thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm xử lý các sự cố khi chơi Game nhé!!!

:D game này lúc vào đã ngốn 7-8mb rùi và vài phút nó lại tụt 1kb(N6681).Vậy thì N7610 của bạn sẽ bị tràn ram sau khi chơi vài phút gây nên treo đơ và khởi động lại==>đổi máy đê:D:D:D
@Whinny hem có time chơi game nữa,cho nick rồi.Bạn nào còn chơi thì up hình giúp các bạn khác nhé.Thanks:)

:D game này lúc vào đã ngốn 7-8mb rùi và vài phút nó lại tụt 1kb(N6681).Vậy thì N7610 của bạn sẽ bị tràn ram sau khi chơi vài phút gây nên treo đơ và khởi động lại==>đổi máy đê:D:D:D
@Whinny hem có time chơi game nữa,cho nick rồi.Bạn nào còn chơi thì up hình giúp các bạn khác nhé.Thanks:)

mới bán con 63 mua con nay de nghich ngợm chơi games thôi mà chơi no cu bi out tức gàn chết :(

63 là 6300 ấy, k fải E63 đâu -.- Nhân vật Jikk là của mem Pdaviet nào đag play thế?

Mình cũng bị như cậu tận lv 16 mới học đc skill đánh lan.19 mà chưa hoc được thì vô lý.nếu ko học đc thì mình chịu.mình nghĩ làm hêt nv ở từng cấp nó giao là học đc.skill cái cộng đc thì bạn cộng hết vào.skill ở giữa là đánh chính.2 bên cái cạnh là phụ trợ.còn nó phụ trợ gì thì mình ko biết.nếu muốn bit hỏi whinny ý:D

M lv19 rồi mà vẫn ko học đc skill đánh lan.Nó báo lỗi như thiẽu 2 cái gì bằng tiẽng tàu.Cho m hỏi Điểm skill cộng ntn vậy bạn.

nó hiện lên số 2 đó là cấp độ của cái skill trc đó đó bạn, skill đầu tiên ak, nâng lên lv2 thì mới nâng skill đánh lan dc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

mình cũng đánh đc lên lv24 rồi, nhưng chưa biết săn boss gì. có mấy nvuj chưa làm đc nữa. ai biết mình gửi acc làm giúp mình nhớ:p

bạn cứ send acc & pass wa nick chat của mình dream_3810 mình sẽ giúp, còn nếu sợ lấy acc thì pm wa nick mình mình chỉ chỗ , nhưng hơi mệt ah

Chỉnh sửa cuối:
Link die rồi. Whiny up lại đi

Đã kiểm tra giúp bạn!Linkdown vẫn hoạt động bình thường bạn nhé!.
Có thể lúc bạn Down mạng bị lỗi,bạn hãy vào Down lại vào 1 thời điểm khác nhé!!!;;)

Các anh ơi chỉ giúp em sao cứ mỗi lần thoát ra vào lại là không vào được, nó hiên lên chữ j xong ấn vào lại ra mecu chính.Toàn phải chơi lai nick mới xong vẫn bị thế.ko hiểu luôn

Các anh ơi chỉ giúp em sao cứ mỗi lần thoát ra vào lại là không vào được, nó hiên lên chữ j xong ấn vào lại ra mecu chính.Toàn phải chơi lai nick mới xong vẫn bị thế.ko hiểu luôn

Đây là thể loại Game online nên khi chơi không tránh khỏi bị Out hay treo máy,đây có thể là do lỗi sóng mạng GPRS khi chơi online.Bạn hãy thử vào lại ở một thời điểm khác xem sao nhé!Nên Tắt nguồn-Khởi động lại máy trước khi chơi nhằm giúp cho cấu hình Ram máy được làm mới hơn,ổn định hơn.;;)

Lúc này nó thường nâng cấp serve nên bị như vậy đó. Bạn chỉ cần qua phần đâng nhập và làm mới lại serve thì sẽ vào bình thường thôi.

Back