• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

em lập mãi nick mà không đựoc . ai lập giúp em nick lekhacnhu pass (gửi cho em vào vào yahoo hoangtuzip nha mật khẩu tùy các bác đặt)

@Hoanglong.mình up cái bản đồ ở ngay trên bài bạn kìa
@Piore.sao vậy bạn, đợi online đánh boss hoài mà chả thấy.:D, Làm mình và MrSulla đánh vất vả mãi mà chả được:p

híc, em del bản cũ, down bản khác. Khi đăng nhập, nó chỉ có 2 sever và chọn xong, nó bắt tạo nhân vật mới, xong!

Um, cái này mắc công quá, cẩn thận mất nhân vật oan uổng, hem biết biến đi đâu, chơi lại mệt tung chưởng +_+

do các bác chơi nhầm sever thì mất nhân vật thội , các bác cứ mò từng sever một kiểu gì cũng ra nv của các bác nhưng ko phải là sever bạn whinny và các bạn khác đang chơi

vừa vào có mỗi 2 sever thì sao mà nhầm, hơn nữa lúc trước mình chơi cùng whinny ma

ở sever khác thì phải lam sao đẻ về sever cũ, mà em có 2 sever phải làm sao

ủa sao chỉ có 2 sever vậy piore..:-?
Nhìu sever lắm mà. Thui cày lại đê, Whinny kéo na ;;)

Mình tải bằng điện thoại không sao tải được làm sao bây giờ whinny ai giúp mình với

ko hỉu sao tù lúc down bản mới về tới jờ 3230 của mình chơi cứ bị lac hoài và out nửa? Nản wá. Làm biếng luyện:((

@kevotam: mình up lên vietup mà. Down ngon. Dùng browser mặc định của máy cũng down được :p
@Piore: có cả cái đó ah, chắc mình cũng phải tìm qúa, đang mún tẩy mấy điểm:-?
@Hop: máy bị lag là do mạng chậm+ sever đầy:D
Out là do thiếu ram đó mà, con 6681 của mình 8.1mB mà còn load không nổi nè:(

Back