• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

hi. Chuyển sever thì chỉ có thể tạo nv mới thui nè. Đã bảo đánh cùng 1 sever ngay từ đầu rùi mà :D

hjx hjx!!! có ai giúp mình đăng ký được không??? thíc quá mà không chơi được:(:(:(:(

hix. Mình đả nói rùi mà. Ai gặp khó khăn trong việc dk cứ pm mình :D

mình dùnh 3g cua viettel lên ko chơi dc chán thế,tiện thể mời anh em trong dd có ai đi chùa hương thì điện cho mình nha. 0976 176 367

ax. Đọc lại dùm mình bài 1 với, nếu vẫn không làm được thì pm tên tk và pass mình lập giúp :D
Ps. Lại là fix.:p
Các bạn quay lại bài 1down nhé. tất cả những gì bạn cần:D

Chỉnh sửa cuối:
hjx !!! mình thử nhiều lần rồi!!! nó toàn báo là số điện thoại ko đúng!!!lập giúp mình đi!!!
tk:mr.ruj pas thjen !!!thanks nhiều nhiều!!!

nick đăng kí ít nhất 5 kí tự gồm những chữ cái thường, hoa, h0ặc số, không chèn symboy được nè bạn. Bạn chọn nick khác nhé.

@rui. Của bạn x0ng rùi. Bạn chọn sever thứ hai từ dưới trở lên rùi đăng nhập nhé, bạn vào phòng6. Anh em pv ở tr0ng đó:p

Mình cái vào chơi trên N97 chả đăng nhập đc gì cả. Toàn đứng yên ở màn hình đăng nhập thôi :(

mình chưa nói bệnh sao bạn đoán tài vậy? Hóa ra là thế. tiếc là mình chỉ có 1 súng và ko thể bỏ sim mình đang đùng đc :(

Tuj có k0n lv17 nga mi đao.Hem mún chơi.Aj chưa có njck thì tuj cho
@Whinni: mình kũg có 1 game audition onl, bạn có thể vh gjúp mìh đc k.Nếu đc thỳ mìh up lên wap,bạn chịu khó cho mìh sdt mìh send link cho.Vì k hjểu jì nên chưa vào đc trog.Hj

Cáh khắc phục nè.dùg sim có gprs đăg nhập,sau đó bỏ sim 3g vào ấn sag fải 2 lần rồi chọn wap (lúc trước là Net) xog.Thử đi
Lần sau phân biệt "i" & "j" khi post bài nha bạn!!

Chỉnh sửa cuối:
whinny ơi co font tieng trung quốc cho máy nokia 3250 không ? Up cho mình với máy mình toàn hiện hình vuông không biết làm nhiệm vụ thế nào cả! Thank trước nha

@Hơ.mình sài N72 sao có font china của 3250 được,:-?? Bạn qua box v3 tìm, hỏi, xin xem sao:D

Back