• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Opera5.1 đuôi beta cho cả v2 và v3

thanhdb8765

Thật quá tuyệt vời. Bản opera 5.1 đuôi sis đã ra mắt. Trình Độ lướt web pro ko kém j đàn anh opera 10.1 của s60v3 nhưng lượng ram tiêu thụ cực nhỏ thích hợp các máy ram be và vào các trang web rất tiết kiệm ngốn kb chỉ ngang opera 5.1, cho phép cắt dán văn bản trực tiếp như opera10 và ko hề lỗi font chữ như OM10
Download cho v3
http://up.yeumobile.com/985-mini5s60v3.sis

Và v2
http://up.yeumobile.com/984-mini5s60v2.sis
Hình ảnh

Chỉnh sửa cuối:
Operamini [file sis] Mới

Bạn cảm thấy dùng opera mobile quá nặng nề.

Bạn cảm thấy mệt mỏi khi chờ down những trang web có kích cỡ lớn hay mỗi khi cần phải down một tập tin xuống operamini lại hỏi rất nhiều như “cho phép ứng dụng đọc dữ liệu trên thẻ nhớ” v.v..

hay đơn giản là bạn muốn có một trình lướt web nhanh và nhẹ như opera mini. Và có thể vào operamini bằng wifi?

Vậy tại sao ko kết hợp những ưu điểm của operamini và operamobile
đây là bản operamini 5.1 beta (file sis) các bạn dùng thử nhé!

Down trực tiếp bằng đt để chọn cho mh bản phù hợp nhất tại m.opera.com

Theo cảm nhận của mh thỳ cho tốc độ rất nhanh. Cả khi vào trình duyệt và khi tải trang web vậy. Dù bạn xem ở chế độ di động hay bt.

Cảm ơn vì đã đọc bài viết! : )

Hớ hớ operamini bản jar máy mình k vào được thử bản này xem sao
Sao k vào được web này nhỉ

Công nhận cái này nhanh và nhẹ thật nhưng trên đt của mình nó bị lỗi fon chữ, có ai bị như mình không?

vừa thấy bên tinh tế mà bác cũng nhảy ngay sang bên này.
lâu không có phần mềm mới.thanks

Hix anh ơi máy em lại k dùng được cái này...trước cái opera mini file .jar đã k được rồi giờ đến cái này
nó cứ kêu kết nối internet lỗi chek lại
Mà rõ ràng e vẫn lướt web bằng UCweb được..mặc định cũng được..vào chat bình thường,opera mobile cũng vào ầm ầm chỉ duy nhất cái này bị và lỗi giống cái này nè...cả Sh e cũng k vào được

Chưa vh đc thì đành phải nhờ mod move xang bên box ứng dụng chung thôi. Dù sao cũng thank bác. Giờ thi del bản opera java đi đc rồi :D

m định post trc rùi vh up sau. Ai ngờ bọn opera khóa file n2 rùj bó cẳng, rất xl ae :D

Chủ Topic lưu ý post bài cho đúng khu vực nha!.Post trước hay sau gì thì không biết nhưng phần mềm chưa được Việt Hóa thì tuyệt đối không được post tại "Khu vực Việt Hóa" nhé!.

---> Đã di chuyển.

her her.hum qa m0j down pen mobjleworld.k0ng nhan luot web trâu that.fj nhu ngua.k pjt pao h co pan full nhj?

ÊM DÙNG V3 THẤY FONT BT MÀ. Mỗi tội khi nhập tv thì hay bị mất dấu. Chúng ta chờ bản nâng cấp thui. Dù sao tnay kũng quá tuyệt rùj ^^

Cái này công nhận chậy nhanh nhưng vào trang tiếng việt có hiện tượng mất chữ

Đúng đúng, có vài chữ không hiển thị hết, xài Opera mini bản .jar thì không có hiện tượng mất chữ này.

Back