• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Opera5.1 đuôi beta cho cả v2 và v3

Hix máy em cả opera mini .jar hay bản sis này e đều k vào được mạng..có bác nào bị giống em ko(mặc dù vẫn vào web mặ định bình thường.UC web cũng vào mạng bình thường)

Sao có những 2 topic về bản opera này là sao ? Khó theo dõi quá đi MOd ơi :(
Mình đã test trên E 63, dùng 3G. Công nhận rất mượt. hơn hẳn bản jar. Nhưng tiếc là lỗi font thì phải. máy mình bị đè font :(

Sao có những 2 topic về bản opera này là sao ? Khó theo dõi quá đi MOd ơi :(
Mình đã test trên E 63, dùng 3G. Công nhận rất mượt. hơn hẳn bản jar. Nhưng tiếc là lỗi font thì phải. máy mình bị đè font :(

Đè Font là sao bạn? Bản này ngược với bản OMobile, OMobile dùng Font của chính nó, còn bản này dùng Font của hệ thống :D
Được cái nhanh và ít ngốn Ram, cảm giác nó vào Web còn nhanh hơn cả OMobile nữa :D
P/S: Mình test trên 3 máy và thấy Font chữ hiển thị rõ nét :D

Đè Font là sao bạn? Bản này ngược với bản OMobile, OMobile dùng Font của chính nó, còn bản này dùng Font của hệ thống :D
Được cái nhanh và ít ngốn Ram, cảm giác nó vào Web còn nhanh hơn cả OMobile nữa :D
P/S: Mình test trên 3 máy và thấy Font chữ hiển thị rõ nét :D

Nó bị mất chữ đó bạn, nó hiển thị không đầy đủ. Ví dụ chữ 'FONT' thì hiển thị 'FON' thôi chữ 'T' bị chèn mất.

Lên mạng tìm font YaHeiHandelGotD.ttf đi bạn,hơn 9mb đó.Hiển thị đẹp và đầy đủ lun.Bản Opera nảy wá tuyệt vơi.hôhô!

đúng rồi, nó bị mất chữ, chỉ một vài chữ thôi!ko phải lỗi font mà là chữ bị mất!

bản opera này phù hợp với 1 số font. Mh đả test font comicsan của bác Chung và ko bị lỗi

nho cac pro chi giup. Lau nay toi kg the dung opera mini de vao mang bang wifi duoc, gprs thi vân dung binh thuomg. Ti da test ca opera duoi jar va sis roi nhung van bao loi ket noi mang.

Do ban dung VNPT no chan FB va Opera day ah
Sua nhu sau
Vao modem:Cai lai DNS Google 8.8.8.8 va 8.8.4.4
Minh da thu va thanh cong!

(Mai minh edit tieng viet do may khong co fonts)

Cóa ai mod đc font cho cái này hok? Mod thêm font cho pm ấy, như thế để ai cũng có thể dùng đc!

Back