• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

em đã vào trong MIDlets cop file của bác chủ topic trên vào nhưng không được với lại em thấy trong MIDlest của em có mấy cái file chứa media liền nên em đã xóa hết đi rồi gỡ cái socbay cài lại nhưng giờ tìm cái file kia để chỉnh hạt lại không thấy nữa các bác ah, không biết jờ có cách nào tìm lại file đó không nhỉ

không ai chỉ em với giờ em vào trong này khônng thấy file Media trong Midlest cho dù là đã cài lại media rồi

font hunter19000.ttf ban nha

font hunter19000 của bạn có tiếng cn và logo ko vậy.tren mạng
Có font hunter do chính mình post nhờ add thêm,nhưng bác ấy add bị lỗi vào diễn đàn có chỗ hiện ô vuông nên mình ko dùng nữa nhờ sửa mà ko được.bạn có mà dùng k bị ô vuông post mình xin link nhé.thankk

Khi cài Socbay Imedia 3.17 xong, phải khởi chạy và kích hoạt (500đ) rồi nó mới tạo ra thư mục rms, trong đó mới có file $S_e_t_t_i_n_g.rs, xóa bỏ nó và copy file của chủ thớt thay vào! Mình đã làm trên C5-00.
Mà sao hạn dùng của mình chỉ đến ngày 04/10/2011 nhỉ, sao bác chủ thớt bảo đến tận tháng 12 cơ mà?

Chỉnh sửa cuối:
Khi cài Socbay Imedia 3.17 xong, phải khởi chạy và kích hoạt (500đ) rồi nó mới tạo ra thư mục rms, trong đó mới có file $S_e_t_t_i_n_g.rs, xóa bỏ nó và copy file của chủ thớt thay vào! Mình đã làm trên C5-00.
Mà sao hạn dùng của mình chỉ đến ngày 04/10/2011 nhỉ, sao bác chủ thớt bảo đến tận tháng 12 cơ mà?
Bạn xem ảnh đó,của mình hạn được như thế mà

font hunter19000 của bạn có tiếng cn và logo ko vậy.tren mạng
Có font hunter do chính mình post nhờ add thêm,nhưng bác ấy add bị lỗi vào diễn đàn có chỗ hiện ô vuông nên mình ko dùng nữa nhờ sửa mà ko được.bạn có mà dùng k bị ô vuông post mình xin link nhé.thankk
Của mình không hỗ trợ Cn đâu bạn ạ

không ai chỉ em với giờ em vào trong này khônng thấy file Media trong Midlest cho dù là đã cài lại media rồi
Bạn vào trong MIDlets rồi nó hiện ra các thư mục chứa các file java bạn cài nhé,bạn tìm thư mục chứa bộ cài java tên là imedia va rms rồi copy file setting vào rms nhé,bạn cứ đk với sdt của bạn rồi hăng vào xoa setting trong rms copy setting của mình vào nhé!

dòng e thì làm ntn hả bạn,hình như k có file seting gì đó giống của bạn để copy đè thì phải trc mình có thử mà k đc

Bạn xem ảnh đó,của mình hạn được như thế mà
NHưng mà của em nó thế này cơ!

Mà kệ, miễn là xài chùa là được òi

dòng e thì làm ntn hả bạn,hình như k có file seting gì đó giống của bạn để copy đè thì phải trc mình có thử mà k đc

cám ơn bác, nhưng hôm trước em lại thấy cos mấy file chứa imedia ở trong đó rồi vì em đã cài socbay lại mấy lần rồi nên em tưởng là file rác, giờ tìm lại file có chứa imedia thì không thấy đâu nữa chỉ thấy mấy file của game java thôi

mình chả thấy nội dung khác mấy với kái pix này... Bên sym có 2 pix như này nhưng hiện tại chưa tìm ra pix kia..
http://symbianvn.net/showthread.php?t=5980

theo mình ngĩ thì bạn ấy chia sẻ cho mọi người cùng có lợi và tham khao,cũng k nên qá khắt khe hay qtrọng hóa về vấn đề nguồn,vì cái này cũng chả phải độc quyền gì của ai?bạn ấy có tinh thần giúp mọi người nếu thành công thì cám ơn nta là đc rồi,chứ k nên có bài viết xét nét nhau.cũng chỉ là vài lời góp ý của mình thôi,chúc các bạn vui vẻ

theo mình ngĩ thì bạn ấy chia sẻ cho mọi người cùng có lợi và tham khao,cũng k nên qá khắt khe hay qtrọng hóa về vấn đề nguồn,vì cái này cũng chả phải độc quyền gì của ai?bạn ấy có tinh thần giúp mọi người nếu thành công thì cám ơn nta là đc rồi,chứ k nên có bài viết xét nét nhau.cũng chỉ là vài lời góp ý của mình thôi,chúc các bạn vui vẻ

theo em thì cách của bạn ngovandang học cách làm của bên symbian và chỉ mod lại tài khoản thôi ...
Nhưng chủ pix bên sym có nóí:
"Cấm leech qua diễn đàn khác. Chỉ có Duy nhất tại symbian"
.................... Sau khi em hỏi ....................
đúng rồi. mình ko share rộng :)
Duy nhất Symbian :D
(và chỉ bên symbian có- tinh tế hay nhiều rum khác cũng không úp vì tôn trọng tác giả) nên em mới thấy việc bạn ngovandang làm là không đúng... Nếu không thì cách này em úp lên pda lâu rồi
....
Hơn nữa lại còn rao là chỉ có bên pda ....
Em thấy việc này chả khác gì đánh cắp bản quyền, dù bên sym không nói gì (chắc không ai để ý :D)
.
.
Xin lỗi ngovandang , mình ném bom hơi mạnh tay, :D người không biết, không có tội... Có tội do mình quá nhiệt tình thôi.... Hì hì...

Chỉnh sửa cuối:
Cái này bạn thay ngẫu nhiên thôi, k có hạt dẻ thì thay 5 số khác, giống như chơi loto vậy đó.

5 số này là số thứ tự thuê bao kích hoạt, biết là thay thì sẽ có 6912hdẻ nhưng thay mấy lần mới được, với lại nếu có số tk đầy hd hay tk thuê bao thì càng tốt, đỡ mất công... :D

5 số này là số thứ tự thuê bao kích hoạt, biết là thay thì sẽ có 6912hdẻ nhưng thay mấy lần mới được, với lại nếu có số tk đầy hd hay tk thuê bao thì càng tốt, đỡ mất công... :D

Cái này mình cũng chỉ đọc tin tức, xài hơn một tháng hết rồi ngồi thay một lúc là lại có thể đọc tiếp. Còn bạn nào dùng để down hình nhạc thì hơi tốn thời gian thay.

Back