• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

theo em thì cách của bạn ngovandang học cách làm của bên symbian và chỉ mod lại tài khoản thôi ...
Nhưng chủ pix bên sym có nóí:

(và chỉ bên symbian có- tinh tế hay nhiều rum khác cũng không úp vì tôn trọng tác giả) nên em mới thấy việc bạn ngovandang làm là không đúng... Nếu không thì cách này em úp lên pda lâu rồi
....
Hơn nữa lại còn rao là chỉ có bên pda ....
Em thấy việc này chả khác gì đánh cắp bản quyền, dù bên sym không nói gì (chắc không ai để ý :D)
.
.
Xin lỗi ngovandang , mình ném bom hơi mạnh tay, :D người không biết, không có tội... Có tội do mình quá nhiệt tình thôi.... Hì hì...

Cái này bên tinhte có từ rất lâu r.

nếu chủ pix bên sym post xang tinhte thì em chịu nhưng dù sao ng ta đã nói chỉ sym có thì tốt nhất không đụng vào...
... Lý do bản quyền nhiều khi gây tranh cãi to lắm...
Bản quyền vh còn có nữa là...

nếu chủ pix bên sym post xang tinhte thì em chịu nhưng dù sao ng ta đã nói chỉ sym có thì tốt nhất không đụng vào...

Anh em với nhau cãi nhau làm gì.
Người ta đã có công up lên cho anh em rồi.

Nói chung là bản quyền là cái người đâu tiên nghĩ ra cách làm, còn người đi tham khảo rồi về viết một bài khác (tự viết) dựa trên kiến thức của bài đã tham khảo thì k gọi là bản quyền nữa, có chăng chỉ là công viết ra.

Cái bài bên symbianvn mình cũng có diện kiến ngay từ ngày đầu nó đc post lên. Cũng khá mới. Mình nói bài bên tinhte là bài sửa file seting.rms đó. Cái bài là nguồn cội 2 bài này. Mình nghĩ vi phạm vào bản quyền chắc là vi phạm cái cụm từ cấm đưa sang diễn đàn khác =))

Cái bài bên symbianvn mình cũng có diện kiến ngay từ ngày đầu nó đc post lên. Cũng khá mới. Mình nói bài bên tinhte là bài sửa file seting.rms đó. Cái bài là nguồn cội 2 bài này. Mình nghĩ vi phạm vào bản quyền chắc là vi phạm cái cụm từ cấm đưa sang diễn đàn khác =))

đúng đó đại ca :))
Nhưng đã đưa lên rồi thì cũng mặc kệ thôi :D

đúng đó đại ca :))
Nhưng đã đưa lên rồi thì cũng mặc kệ thôi :D

Tội nghiệp chủ Topic, có một câu thôi mà bị chêm chọt riết, thôi đừng bàn vụ "bản quyền(!?)" nữa ae, dù sao cũng có thành ý chia sẽ là tốt rồi.

Thôi ng ta làm cho mình dùng thì cũm nên thanks người ta đã rồi nói gì tính sau nha anh em !
Nói zậ mất lòng lắm đấy !
Mà mình cài vô, di chuyển thì chữ rất là mờ , nó không hiện chữ rõ nữa....
Mình dùng e63 FW 510.21.010

He he... Nói thế thui...
anh em pda là phảj che trở nhau, đồng tâm hiệp lực... đi ức hiếp các thế lực rum khác :D...

Tiện đây kái pm vietnam cũng down và dùng được, không biết so sánh vs sbay như nào vì chưa dùng nhưng chắc cũng đc..
Ae đao về dùng
http://download.diadiem.com/nokia/normal/vietnam.jar

Sao mình vô nó cứ chạy mãi thế,chạy đc 1 lúc nó báo"máy chủ đang bảo trì hoặc kết nối lổi.."mình vô vẫn hiện lên kết nối mà

từ chiều mình ko vào đc socbay nữa có bạn nào giống mình ko vậy.
Cho mình hỏi luôn, cái này có thuốc cho s40 ko nhỉ.

He he... Nói thế thui...
anh em pda là phảj che trở nhau, đồng tâm hiệp lực... đi ức hiếp các thế lực rum khác :D...

Tiện đây kái pm vietnam cũng down và dùng được, không biết so sánh vs sbay như nào vì chưa dùng nhưng chắc cũng đc..
Ae đao về dùng
http://download.diadiem.com/nokia/normal/vietnam.jar

Nghe thử nhạc trong nhacuatui thì lỗi ứng dụng bác ợ. Hay 240x320 k xài bản of bác đc nhỉ?

từ chiều mình ko vào đc socbay nữa có bạn nào giống mình ko vậy.
Cho mình hỏi luôn, cái này có thuốc cho s40 ko nhỉ.

Đã test, cũng k vào dc.
S40 thì k có cách hack đâu bạn.

Nghe thử nhạc trong nhacuatui thì lỗi ứng dụng bác ợ. Hay 240x320 k xài bản of bác đc nhỉ?
bản 240x320 đó
... Còn phần nghe nct thì không rõ nữa,...
mình mới chỉ cài chứ chưa nghe, ság mai đk gój 2ngày 250mb of mobi mới dùng thử :D

giờ máy em hết hack luôn mất cái imedia trong phần private rồi cài lại cũng không có được buồn ghê chắc phải reset lại máy quá

nghịch mấy lần rồi mà chưa đc , em đang dùng N6120C đã hack và có Exprlder nhưng chịu , anh nào giúp với !

Back