• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC HD2 chạy ROM 1.43.405.1 WWE?

Sau một ngày HD2 của mình đã trở lại Phiên bản 1.66.707.1_Radio 2.06.51.07 WWE (Asia): , đã up Rom mới thanh công, chạy rất ok
có một kinh nghiệm mình muốn chia sẻ với các bạn.
khi chạy TOOL HSPL phải tắt hết các chương trình diệt virus
mình đã bị chạy TOOL HSPL báo thành công kiểm tra Bootloader đã hack nhưng up rom cũng không được
các bạn cứ chạy lại TOOL HSPL và kiểm tra Bootloader lại nếu ok là up, nếu up bằng thẻ nhớ không được thì up bằng PC,
cứ làm đi làm lại khi nào được thì thôi, hihihi.
mình mò mất một buổi chiều máy mới chạy được

Sau một ngày HD2 của mình đã trở lại Phiên bản 1.66.707.1_Radio 2.06.51.07 WWE (Asia): , đã up Rom mới thanh công, chạy rất ok
có một kinh nghiệm mình muốn chia sẻ với các bạn.
khi chạy TOOL HSPL phải tắt hết các chương trình diệt virus
mình đã bị chạy TOOL HSPL báo thành công kiểm tra Bootloader đã hack nhưng up rom cũng không được
các bạn cứ chạy lại TOOL HSPL và kiểm tra Bootloader lại nếu ok là up, nếu up bằng thẻ nhớ không được thì up bằng PC,
cứ làm đi làm lại khi nào được thì thôi, hihihi.
mình mò mất một buổi chiều máy mới chạy được

do là không đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng mà.Man PhamQuang đã có bài hướng dẫn tỉ mỉ.và mình cũng đã nói ở bài trước rồi mà.phải cài TOOL HSPL trước.may mà HTC đó.vào i900 thì bạn đã có cục gạch đẹp để bàn rồi.

Back