• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.
Cài cái này thử coi được k bạn. Hy vọng là được.:D

[DOWNLOAD]http://upwap.ru/1312837[/DOWNLOAD]

thank's alycuong rat nhjeu nhug may nay bi sao ay k caj dc hack cug kh0g.dc T caj itvcrack ma x0a dj pay h k caj duoc nua.t k bjt phaj lam ntn? Og c0.sdt kh0g.cho T xjn dj hay la pm sdt nay 01672820000. Toj se g0j laj ok.

Em nhớ XStevedore đã từng đc anh vothien12345 Việt Hóa...! Mong các anh tìm giúp pm ấy để anh em dùng....
Còn cái Free Signer link Vietup ko down đc nữa anh nhé

Chỉnh sửa cuối:
Minh lam mai ko du0c.ai giup voi.N78 fw.30.001. Co the huong dan cu the hon ko?theo cac bu0c cu the?minh mu mo qua.hack lan dau.ko du0c?ai giup di?

Ban down ban? Hello0x 2.03 ve..len cer.opda.cn dk 1tai khoan r0i lay cer va key ve de sign Hello0x..ban down lu0n pm Freesign o day' lu0n cug dc...cai pm freesign ve de?cai dc thi ban chinh?lai ngay,thang,nam la 01/09/2009..r0i chay file Freesign.sisx de cai th0i...
Tiep theo thi sau khi cai pm freesign..ban vao the?nho move 2 file cer va key den folder Freesign trog o? C..nho' la x0a 2file cer va key no da co san o tr0g folder freesign...
Tiep la ban chay pm len,chon setting..o muc cer ban bat len r0i chon file cer..va o muc key thi chon file key...sau do ban ra menu pm,chon add va add Hello0x de?sign..x0g chon tiep self sign sis ..sau do menu cho Go..
Cu0i cug tim file Hello0x mih da sign de cai...o?du0i cua file se co them du0i signed.sisx
sau khi cai pm Hello0x x0g ban mo?pm day' len r0i cho no' chay x0g r0i an Ok la dc th0i...
Chuc ban thanh c0g..mih cug sai N78 va da hack thah c0g

Ban down ban? Hello0x 2.03 ve..len cer.opda.cn dk 1tai khoan r0i lay cer va key ve de sign Hello0x..ban down lu0n pm Freesign o day' lu0n cug dc...cai pm freesign ve de?cai dc thi ban chinh?lai ngay,thang,nam la 01/09/2009..r0i chay file Freesign.sisx de cai th0i...
Tiep theo thi sau khi cai pm freesign..ban vao the?nho move 2 file cer va key den folder Freesign trog o? C..nho' la x0a 2file cer va key no da co san o tr0g folder freesign...
Tiep la ban chay pm len,chon setting..o muc cer ban bat len r0i chon file cer..va o muc key thi chon file key...sau do ban ra menu pm,chon add va add Hello0x de?sign..x0g chon tiep self sign sis ..sau do menu cho Go..
Cu0i cug tim file Hello0x mih da sign de cai...o?du0i cua file se co them du0i signed.sisx
sau khi cai pm Hello0x x0g ban mo?pm day' len r0i cho no' chay x0g r0i an Ok la dc th0i...
Chuc ban thanh c0g..mih cug sai N78 va da hack thah c0g

ko biết đươc ko.thanks.minh thử coi sao!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Hehe.dk rồi.thanks.keke!

Chỉnh sửa cuối:
Cám ơn chủ thớt. Mình đang Fomat máy để tét thử. Không biết đã có bản Eng hóa chưa vậy

cái pm này nhiều lúc lấy cẻ và key để sign helo rất nhanh . nhưng có máy thì tàn báo lỗi khi xin key và cer thôi.chả hỉu sao nữa

các bạn cho mình hỏi hack e75 v211 bằng cách nào vậy?mình đã thử singed và cài hết tất cả các bảng hello ox rồi mà vẩn k đc.còn hack bằng chay phần mềm thì m k biết làm.mong các bạn giúp đở

Minh cai xstevedore ko dc ban ak....may chua hackfone...may no bao phan men nguy hiem dc bao ve ko cho cai..hic minh dung e61i

Cài được freesigned vào máy và có cer và k3y rồi thì sign vô tư, còn k cài dc thì sign trên PC.

ừ mình sign dc nhưng e61 i ko hack dc bằng hellõ2 thì phải...mình đã thử sign cả 3 phiên bản vẫn vậy..chạy đến un packing... Cứ đúng thôi..lại phải hack theo kiểu secman vậy

ừ mình sign dc nhưng e61 i ko hack dc bằng hellõ2 thì phải...mình đã thử sign cả 3 phiên bản vẫn vậy..chạy đến un packing... Cứ đúng thôi..lại phải hack theo kiểu secman vậy

cái này chịu 1 là up lại phiên bản mới rồi háck .2 máy bạn ko dùng cái hello0x này để hack.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back