• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.
em sai ,n70,n73,n81 roi,co nhieu nhieu phan mem hay,nhung toan co' ong anh lam ho,pjo lo' k o nha nen em mu` ti.t ,hix,cos bac nao chi giup em cai exposs hay cai j de quan ly' ay':( ho em vs may anh

em sai ,n70,n73,n81 roi,co nhieu nhieu phan mem hay,nhung toan co' ong anh lam ho,pjo lo' k o nha nen em mu` ti.t ,hix,cos bac nao chi giup em cai exposs hay cai j de quan ly' ay':( ho em vs may anh

y ban la pm quan ly phai x_plore ban co the tai no tren dien dan

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Co bro nao bjet su dung romchater ko?chj e voj!

rompatcher! Ban vao no bat tat ca cac muc o do nen(may sau khi hack thanh cong se co rompatcher_dung de cai dat cac ung dung co duoi sis tren dong s60v3) rompatcher co nhieu chuc nang rat hay ban hay kham pha no di

Chỉnh sửa cuối:
Ai cho mjnh hoi.mjnh dung e71 khi cai xong xstevedore, mjnh cai tip heloo2 thi no bao chung chi bi loi.lam sao cai dc day.

tại sao mình vào hình con trâu zùi trọn dòng thứ 2 sau đó nó tự cài những cái khác nhưng được 1nủa thì tự nhiên bị thoát ra gjờ mình phai lam sao daz

tại sao mình vào hình con trâu zùi trọn dòng thứ 2 sau đó nó tự cài những cái khác nhưng được 1nủa thì tự nhiên bị thoát ra gjờ mình phai lam sao daz

co thay cai rompatcher trong menu ung dung chua .co roi la hack ok roi do

Nhưng mà tự mình lấy file Cer rất nhanh, kô phải chờ chờ, đợi đợi dài cổ... mà lại đỡ gánh nặng cho Mod!<br />
tienquoc còn nhiều cách phone cho các FW như N86, E72, C6...v.v, bửa nào rảnh up lên cho!
<br />
<br />

có hình con trâu rùi mình vào trọn dòng thứ 2 nhưng vẫn ko được giời phải làm sao đây

o.c may anh oi. may lam la 5233 cai dc helo0x cai duoc zoi nhung chay mai hok dc. tra? hieu sao ai biet chi em voi:(:(:(

Vào trang opda.cn đk tàj khoản và signed helloOX. Tải helloOX đã đx signed về cài vào máy. Sau khi cài xong mở hello0x lên và ấn ok. Vậy là nó hack cho mình. Xong nó sẽ có thông báo là hack xong.
Nếu ai kg muốn hackphone thì vào opda.cn đk tàj khoản rồj down cáj free signer về càj vào đt và sign trực tiếp phần mềm trên máy bằng free signer.

mình cài cái này vào máy kết quả nó cho ra 1 thư mục gồm 12 biểu tượng , và chẳng có cái nào giống như hình minh họa ?

mình cài cái này vào máy kết quả nó cho ra 1 thư mục gồm 12 biểu tượng , và chẳng có cái nào giống như hình minh họa ?

Bạn dùng cái này để làm gì vậy bạn? Hình minh họa đôi khi là do từng Theme nên không giống đâu, bạn hãy vào các chức năng của nó xem như thế nào?

minh họa vầy vẩn hok xem dc ! cái C6 nó hiện ra toàn ô vuông , đã vậy mấy cái ô trong dt của mình hok có giống mấy cái ô trong hình minh họa ! có thể việt hóa hok bạn ! dù sao củng thanks !

minh họa vầy vẩn hok xem dc ! cái C6 nó hiện ra toàn ô vuông , đã vậy mấy cái ô trong dt của mình hok có giống mấy cái ô trong hình minh họa ! có thể việt hóa hok bạn ! dù sao củng thanks !

C6 không hack được với phần mềm này , chỉ có cách hack CFW thoi bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back