• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài lại Xplore 1.22 sau khi cài 1.30.

Làm theo cái gì bạn? Nói rõ ra xem nào?

Này nhé mình đã chỉnh lại đúng tháng 5/2007 và đã cài bản 1.13 vào rồi.Sau đó cài đè tiếp bản 1.22 lên.cuối cùng là chỉnh lại ngày tháng.Nhưng,khi vào lại X-plore thì lại checking version...thế đó.hưz.help me.plzzzzz:|

Này nhé mình đã chỉnh lại đúng tháng 5/2007 và đã cài bản 1.13 vào rồi.Sau đó cài đè tiếp bản 1.22 lên.cuối cùng là chỉnh lại ngày tháng.Nhưng,khi vào lại X-plore thì lại checking version...thế đó.hưz.help me.plzzzzz:|

Không được đâu bạn ới mình cũng mới thử đủ cách rồi, bó tay. com chờ :))

Để xem các file ẩn bạn tích vào những ô hình vuông, sau khi bấm phím số 0, để truy cập vào file hệ thồng thì chọn Disable Caps hoặc CapsOff.

Disable Caps hoặc CapsOff chọn ở đâu vậy bạn. Bản mới này hiện file ẩn được nhưng cũng không vào Private ẩn được để chỉnh sửa, ví dụ như xóa theme chẳng hạn.

Disable Caps hoặc CapsOff chọn ở đâu vậy bạn. Bản mới này hiện file ẩn được nhưng cũng không vào Private ẩn được để chỉnh sửa, ví dụ như xóa theme chẳng hạn.
Khi hack phone bạn sẽ có Capsoff hoặc Rompatcher để chọn DisableCaps mà :D Chạy 1 trong 2 cái đó rồi mới vào File hệ thống như sys hay private được :D

Để xem các file ẩn bạn tích vào những ô hình vuông, sau khi bấm phím số 0, để truy cập vào file hệ thồng thì chọn Disable Caps hoặc CapsOff.
câu văn lủng củng quá:D:D:D:D, à mà có ai có bản VH xplorer 1.3 không nhỉ

Sau khi mình down về và so sánh thì bản của bạn và bản của CongVoi chỉ khác nhau ở ngày update thôi. Bạn thì 22.9 còn bản của CongVoi thì 23.9. Trong hai bản mình chỉ sử dụng có một, cũng đang hồi hộp ko biết khi nào thì "hết hạn sử dụng đây".
Muốn biết dùng được đến khi nào thì bạn chỉnh thời gian tới tương lai vài năm xem có xài được không là biết ngay mà. Bản của mình, mình chỉnh đến năm 2039 vẫn xài được. Tested on N73 ME

Muốn biết dùng được đến khi nào thì bạn chỉnh thời gian tới tương lai vài năm xem có xài được không là biết ngay mà. Bản của mình, mình chỉnh đến năm 2039 vẫn xài được. Tested on N73 ME

hichic bản của bạn không có VH àh, trước h toàn xài bản VH thôi giờ xài bản tiếng Anh thấy gượng gượng. Xài thì vẫn biết bình thường nhưng vẫn thích sử dụng các bản VH hơn

remove hết bản củ đi , chỉnh về năm 2008 và cài bản sau nhé , kèm K3y , sau đó chỉnh giờ về năm 2009 là xài vô tư lun nha , đã test và thành công trên N73 ME ver4.0839.42.2.1 ;;)
Mã:
http://www.mediafire.com/?zmqgmmuwegn

Down xong nhớ thnk nha pà koan ^^

sang năm 2009 cái X-plore nó đòi update lên 1.30 ko update toàn bị kick ra lun , ko bit có ânh em nào bị giống như mình ko nhỉ . Thấy dzậy nên gỡ bản 1.22 rồi cài lại thì lại được .

AI bị tình trạng trên thì qua đây tải bản FULL dùng tới năm 2039 nè :D

http://pdaviet.net/showpost.php?p=552181&postcount=54
chài mình cài vào nó báo lỗi cập nhật vậy nè rõ ràng mình đã hack phone rồi mà lạ ghê nhỉ:O ah tiện thể cho mình hỏi thêm 1 số file down về có đuôi .7z mình xóa đi đuôi .7z sao nó ko chuyển về file .rar đc nhỉ mà có file mình lại chuyển đc

Chỉnh sửa cuối:
Vẫn không khác gì các bản cũ vẫn Check update như thường, tối giờ thử nhiều bản, bản nào cũng vậy N92.

Con N92 của bác "kén chọn" quá nhỉ. ^_^

Posted via Mobile Device

chài mình cài vào nó báo lỗi cập nhật vậy nè rõ ràng mình đã hack phone rồi mà lạ ghê nhỉ:O ah tiện thể cho mình hỏi thêm 1 số file down về có đuôi .7z mình xóa đi đuôi .7z sao nó ko chuyển về file .rar đc nhỉ mà có file mình lại chuyển đc

Một số file được đổi từ sis sang 7z, khi tải về nếu dùng WinRAR không giải nén được thì đổi tên 7z thành sis

Posted via Mobile Device

Con N92 của bác "kén chọn" quá nhỉ. ^_^

Posted via Mobile Device

Một số file được đổi từ sis sang 7z, khi tải về nếu dùng WinRAR không giải nén được thì đổi tên 7z thành sis

Posted via Mobile Device

Không hiểu nổi, mình cài thử rất nhiều bản vì anh em giới thiệu,nhưng khi xong vẫn bắt Update nếu không là văng.:D Đành phải chịu 3 giây:(

Khi hack phone bạn sẽ có Capsoff hoặc Rompatcher để chọn DisableCaps mà :D Chạy 1 trong 2 cái đó rồi mới vào File hệ thống như sys hay private được :D
Máy mình đã hack cài mỗi Secman thôi, không có Capsoff hoặc Romparcher. Trước đây dùng bản cũ vẫn vào được Private và Sys được nay thì chịu.

Máy mình đã hack cài mỗi Secman thôi, không có Capsoff hoặc Romparcher. Trước đây dùng bản cũ vẫn vào được Private và Sys được nay thì chịu.

Hack bằng Secman thì dùng gì mà mình không nhớ, cũng giống như CaspOff thôi mà, bạn tìm đọc thông tin đó, có trong fr này.

Máy mình đã hack ,xài bản xploxe 1.22 thi truy cập vào Private và Sys được ,nay xài qua bản 1.30 không thể truy cập vào Private và Sys được nữa ,có cách nào giải quyết không mấy bác .....

Back