• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài lại Xplore 1.22 sau khi cài 1.30.

Mình dùng 5700 cũng vậy cài mấy bản mấy bác đưa ko bản nào được cả
Posted via Mobile Device

Máy mình đã hack ,xài bản xploxe 1.22 thi truy cập vào Private và Sys được ,nay xài qua bản 1.30 không thể truy cập vào Private và Sys được nữa ,có cách nào giải quyết không mấy bác .....

Bạn vào ROMPcher chọn Disable Caps Hoặc CapsOff. mới truy cập vào được, còn để thấy thì bạn mở X-Plore lên bấm phím số 0 rồi tính vào 4 ô vuông đầu tiên nhé.

Mình dùng 5700 cũng vậy cài mấy bản mấy bác đưa ko bản nào được cả
Posted via Mobile Device

Không cài được hay là không Full hả bạn.

Không cài được hay là không Full hả bạn.

Cài bản 1.30 thì được nhưng bản 1.22 thì em thử bản mấy bác up lên bản nào cũng bắt check giống n92 cuả bác*_* Máy em 5700

Posted via Mobile Device

Cài bản 1.30 thì được nhưng bản 1.22 thì em thử bản mấy bác up lên bản nào cũng bắt check giống n92 cuả bác*_* Máy em 5700

Posted via Mobile Device

Chắc do máy hay sao đó bạn, mình cũng thử rất nhiều bản anh em Sen cho nhưng đều vậy cả, thôi đành chịu chờ 3 giây.:)) Nhưng được cái 1.30 dùng theme máy đẹp.

xai ban 1.3 di cho rồi mọi người ơi. Chờ có 3 giây chứ nhiêu đâu. kiên nhẫn là tốt chứ sao. vả lại hãng củng tốt bụng, không giới hạn time xài.

Không hiểu nổi, mình cài thử rất nhiều bản vì anh em giới thiệu,nhưng khi xong vẫn bắt Update nếu không là văng.:D Đành phải chịu 3 giây:(

anh Thanh thử cài bản này xem sao , em trước cũng bị nhưng mà cài bản này dzô thì lại oke lun

Cảm ơn các bạn rất nhiều mình quá mỏi mà máy mình cũng vậy, không cách gì sài được cả, quá bực mình sao lạ thế. :-??:-/
Tưởng ông anh yên phận với 1.30 rồi :D Lại quay về 1.22 ah :D

Mình đang xài N73 ME, hix, lỡ cài bản 1.30 rồi, muốn cài lại bản 1.22 sử dụng đến 2039 mà dùng đủ mọi cách mà cũng không được, bác nào đã làm được cho em xin cách làm đi, máy mình chưa hack

Nhiều anh em trong đó có mình đau đầu vì chuyện bản 1.30 của Xplore khó chịu, không cho mình làm gì cả sau khi cài nó, cứ bắt đăng ký hoài à.

Sau đây mình xin hứong dẫn cách cái lại Xplore 1.22 sai khi cài 1.30.

Trước hết là KJR xin cảm ơn Congvoi nha, nhờ bài của em mà a mới nghĩ ra đó:D

Cách làm: chình giờ hệ thống về tháng 5/2007, các bạn down cái bản 1.13 ở dưới về, cài vào máy, đăng ký nó cho hoàn chỉnh (k3ygen của bản 1.22 dùng được trên bản 1.13 này). Sau khi đăng ký thành công, bạn cứ việc cài đè (nhớ là cài đè) bản 1.22 lên là ok. Cài đè xong chỉnh ngày về hiện tại.

Chắc chắc sẽ giải quyết được vấn đề các bạn gặp phải.

Chúc các bạn may mắn và đừng quên post bài báo kết quả nhé :D
Mình cài đè không được bạn ơi cứ báo lỗi "Update error", làm sao bạn ơi.?

Máy của bạn là máy gì? Đã hack chưa vậy?
Máy mình là N73, chưa hack. Mình không hiểu tại sao mình đã hack máy theo mấy cách trong diễn đàn nhưn khi Insatll các chương trình đều bị báo lỗi "File corrupted' làm mình phải format máy lại bạn ơi.:(

CAM ON BB8868 NHIEU NHIEU MINH DA KHAC PHUC LAI DUOC X-PLORE 1.22 ROI.:))

Nhắc nhở lần đầu: đề nghị post bài có dấu tiếng Việt!

với N82 v30.0.019 thì pó tai hả máy huynh, mình mày mò cái topic cả buổi làm ko xong hjx.
- làm như trang đầu bác kojiro hướng dẫn thì ko được ròi, phiên bản N82 chưa hack được, nên ko cài được x-plorer 1.13 hay 1.22 trên tháng 5 năm 2007 ,nếu cer file để cài thì fải để đúng ngày x-1-09 mới cài được, cài xong bắt up verson (chưa kịp cr*ck)--> thua.
- pác nào có cách nào cài dc x-plorer cho fiên bản này ko, giúp mình với . thanks

với N82 v30.0.019 thì pó tai hả máy huynh, mình mày mò cái topic cả buổi làm ko xong hjx.
- làm như trang đầu bác kojiro hướng dẫn thì ko được ròi, phiên bản N82 chưa hack được, nên ko cài được x-plorer 1.13 hay 1.22 trên tháng 5 năm 2007 ,nếu cer file để cài thì fải để đúng ngày x-1-09 mới cài được, cài xong bắt up verson (chưa kịp cr*ck)--> thua.
- pác nào có cách nào cài dc x-plorer cho fiên bản này ko, giúp mình với . thanks

N82 V30. chưa Hack được bạn à, bạn lấy file CER để Sign ứng dụng dùng tạm thôi.

các bác cho hỏi
trước minh cài bản 1.22 hark tất cả ok được vài ngày nó hết hạn và bắt updat bản 1.3 ,chờ 3s đăng ký và hark lại ok nhưng khi khởi động máy lại thì lại trở về ban đầu như chưa hark mình cài lai các bản 1.22 ở trên không được nữa cho hoi phải làm sao ,mình dung (n95)

Back