• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

Ặc ặc , mấy cái App anh Kojiro đưa ra em kô tài nào cài đặt được (HelloOX 1.3 , 1.5 // MapDrivers // Rompatcher ) . Chỉ cài được cái JBTaskman với SignSIS thôi . Cứ đến phút cuối lúc chọn save vào Máy hay Thẻ nhớ thì nó báo " Không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu " .

Èo ọt cái N78 này thật . Lúc trước em xài N95 2GB "nàm 1 phát" cái TRK với Secman là xong ngay . Bùn 5 phút .... :( :( :( :( :(

Ặc ặc , mấy cái App anh Kojiro đưa ra em kô tài nào cài đặt được (HelloOX 1.3 , 1.5 // MapDrivers // Rompatcher ) . Chỉ cài được cái JBTaskman với SignSIS thôi . Cứ đến phút cuối lúc chọn save vào Máy hay Thẻ nhớ thì nó báo " Không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu " .

Èo ọt cái N78 này thật . Lúc trước em xài N95 2GB "nàm 1 phát" cái TRK với Secman là xong ngay . Bùn 5 phút .... :( :( :( :( :(

Sign chưa bạn? Nhiều anh em vẫn sign HelloOX để hack N78 ok rồi mà :(

giúp mình sign file HelloOX1.0.3.sis với mình làm mai ma ko đc cảm ơn nhiều Ịm 358984010059221

Chỉnh sửa cuối:
phai co' cả cái đấy nữa a` làm file CER và k3y như nao` vậy giúp mình đi thank

Các đại ca ở đây cho hỏi tí với có cần thiết phải del cái file ở E:\Private\10202DCE\*.sis vậy ? có phải các file *.sis, vì khi hack xong, mình cài phần mềm vô tư,nói chung là ok, nhưng khi đọc bài ở 4room, các Mod ở đây bảo là del cái này, vậy del nó nhằm mục đích gì thế ?
Thanks

Các đại ca ở đây cho hỏi tí với có cần thiết phải del cái file ở E:\Private\10202DCE\*.sis vậy ? có phải các file *.sis, vì khi hack xong, mình cài phần mềm vô tư,nói chung là ok, nhưng khi đọc bài ở 4room, các Mod ở đây bảo là del cái này, vậy del nó nhằm mục đích gì thế ?
Thanks

Không Del cũng được không sao cả bạn à, mình vẫn để nó đấy, nếu là ở C thì Del để lấy bộ nhớ. Còn mục đích của nó mình cũng chưa thấy tài liệu nào nói về nó.

Thanks bro MinhThang, tất cả đều setup trên E, nên C không nặng nề, vậy mình cứ để vậy, không rành mà del, rủi nó cứng đơ là khốn :-?

Thanks bro MinhThang, tất cả đều setup trên E, nên C không nặng nề, vậy mình cứ để vậy, không rành mà del, rủi nó cứng đơ là khốn :-?

Các file đó đến 1 lúc nào đó khi khởi động lại máy, trên màn hình cứ chạy chữ installing lâu ơi là lâu là bạn biết đến lúc cần xóa các file đó rồi đấy :)

Các file đó đến 1 lúc nào đó khi khởi động lại máy, trên màn hình cứ chạy chữ installing lâu ơi là lâu là bạn biết đến lúc cần xóa các file đó rồi đấy :)

He he ... :D. Máy của mình bị hiện tượng installing trong quá trình khởi động đã từ lâu mà ko biết tại sao (chắc do vọc pm nhiều wá :O:O). Bây giờ thì OK rồi nhé. Thank SM KJR nhiều nhiều. :D:D:D

các anh oi em không biết lấy cer và key như thế nào các anh có thể lấy cho em được không??? IME của em la: 351935032489710

Back