• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chung về Smartmovie 4.1 và LCG Jukbox 2.41

smart movie 4.1 có nghĩa là 4.10 đó hả chủ topic. Nếu phải thì bản này mình xài từ lúc mua máy đến giờ chưa bị gì hết
Posted via Mobile Device

smart movie 4.1 có nghĩa là 4.10 đó hả chủ topic. Nếu phải thì bản này mình xài từ lúc mua máy đến giờ chưa bị gì hết
Posted via Mobile Device

Những bản SM FULL khi xài đừng nên xem phim liên tục trên 2 tiếng/ lần thường xuyên sẽ ít khi bị block lắm. Mỗi lần xem một ít nhưng xem nhiều lần sẽ an toàn hơn.;;)

chủ yếu coi clip thôi chứ coi phim dài thì coi đĩa thôi
Posted via Mobile Device

thanks bạn, nhưng mình ko nhận được mail. Bạn kiểm tra lại địa chỉ email bạn gửi đc ko? có gì gửi lại cho mình lần nữa nhé. Địa chỉ mail của mình là: caothaivu@gmail.com
thanks very much!

Mình lại vừa gửi lại cho bạn rồi, nếu không nhận được bạn thử gửi mail của bạn vào mail của mình là: banlc@viettel.com.vn.

Nếu không tìm thấy trong Inbox bạn thử tìm ở các Junk Email xem sao nhé.

chủ yếu coi clip thôi chứ coi phim dài thì coi đĩa thôi
Posted via Mobile Device[/QU

Với cách làm như trên của mình bạn có thể dùng full SmartMovie và LCG Jukebox mãi mãi. Xem phim, nghe nhạc thoải mái bạn ah.

cho mình 4 bản đấy nữa nhé bạn, cảm ơn bạn nhiều . Mall:anhdahieutinhem_embietkhong@yahoo.com

bạn ơi bản này có dùng mãi mãi được ko bạn ?

chẳng biết bạn có gửi nhầm không? sao mình check mall chẳng thấy đâu nhi?

Last edited by a moderator:
Hiện nay mình thấy nhiều bạn đang gặp phải vấn đề về 2 bản SmartMovie 4.1 và LCG Jukebox 2.41 là sau khi sử dụng 1 thời gian thì có hiện tượng là vào load được file film (đối với SmartMovie) và vào được chương trình đối với LCG Jukebox nhưng sẽ bị văng ra ngay sau khi mở bài hát lên.
1. Nguyên nhân:
- 2 bản này chưa full (mặc dù đã được giới thiệu là full).
- hoặc là do các bạn điều chỉnh thời gian của hệ thống (lên năm 2010).
2. Và giải pháp cho các bạn là:
b1: vào trang www.lonelycatgames.com download 2 bản Smartmovie 4.1 và LCG Jukebox 2.41 về.
b2: gỡ bỏ 2 chương trình trong máy bị lỗi.
b3: cài đặt 2 bản mới download ở trang chủ của www.lonelycatgames.com vào máy.
b4: Mở 2 chương trình ra chạy thử (bước này đôi khi có thể bỏ qua).
b5: Gỡ bỏ 2 chương trình vừa cài đặt và Cài đặt lại 2 chương trình mà bạn đã cài trước đó (bản full ấy) và sử dụng ngon lành trở lại.

Bạn nào không có 2 bản full đó có thể request mình sẽ up lại lên cho.

Nhớ thank nhé. Chúc vui.

gửi cho mình với nhé. bond_vn2002@yahoo.com thanks nhìu lém.=D>

bạn ơi bản này có dùng mãi mãi được ko bạn ?

chẳng biết bạn có gửi nhầm không? sao mình check mall chẳng thấy đâu nhi?

gửi cho mình với nhé. bond_vn2002@yahoo.com thanks nhìu lém.=D>

Mình chưa thấy bạn ơi, bạn gởi lại giúp nhé
anhtuanhoang@gmail.com
cc : anh.tuan@yahoo.com
Thanks,

Bạn gửi cho mình với nhé

nhongphuc2004@yahoo.ca

Cảm ơn bạn nhiều nhé. Đã Thanks rồi. Hihii

OK, Các bạn check lại mail đi nhé, mình vừa gửi lại mail cho các bạn, riêng bạn nhongphuc2004@yahoo.ca mình thấy mail này hơi lạ nhỉ.
Nếu bạn nào không nhận được mail thì gửi lại mail: banlc@viettel.com.vn mình sẽ gửi lại ngay cho các bạn. Chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:
Back