• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN F@@L CHO JUKEBOX 2.72

- Không phải lỗi mà tại Youtube ko cho up video trên 60MB nên chỉ up 9mb và có 3 phút thôi, Video Full là 21 phút 30 giây.

Em làm mất chưa đến 5' mà anh làm gì tới 21 phút 30s lận anh?

Em làm mất chưa đến 5' mà anh làm gì tới 21 phút 30s lận anh?

- A làm có 2 giây là xong 2.72 còn 21 phút là a làm tỉ mỉ cho những member lần đâu tiên muốn sử dụng mà ko rõ cách làm Full. Chúc Vui

có thể bẻ khóa full x-plore 1.45 bằng các này .
cài x-plore 1.43 bẻ khóa full bằng Soce sau đó làm theo hướng dẫn như bài 1 . đã test .

- A làm có 2 giây là xong 2.72 còn 21 phút là a làm tỉ mỉ cho những member lần đâu tiên muốn sử dụng mà ko rõ cách làm Full. Chúc Vui

Click vào X-plore là mất 2 giây rôi, còn phải mất thời gian copy và paste nữa chứ bạn. Nói làm sao cho logic một chút chứ, không thôi người khác bảo bạn là chém gió!

Click vào X-plore là mất 2 giây rôi, còn phải mất thời gian copy và paste nữa chứ bạn. Nói làm sao cho logic một chút chứ, không thôi người khác bảo bạn là chém gió!

cài ra là Full vĩnh viễn khi 4 ngón

Cái hướng dẫn trên mình vẫn thấy có vấn đề !
Bước 5: "làm tương tự các bước ( Từ 1 đến 3)", có nghĩa là phải cài lại (bước 1) cái 2.70 hay là làm cho cái 2.72 full (cái này đương nhiên ko được ! ).:-/
Rồi lập thư mục B rồi đổi tên file cho giống theo mình thấy thì nó giống tên rồi ... nói chung là cứ loạn cả lên !!:mad:)
Mình cài 1 hồi thì cái X-plore nó cũng mất full luôn .. !!!:|

Bước 5: "làm tương tự các bước ( Từ 1 đến 3)", có nghĩa là phải cài lại (bước 1) cái 2.70 hay là làm cho cái 2.72 full (cái này đương nhiên ko được ! ).:-/
Rồi lập thư mục B rồi đổi tên file cho giống theo mình thấy thì nó giống tên rồi ... nói chung là cứ loạn cả lên !!:mad:)

download clip về xem kỹ nhiều lần sẽ thực hiện được vì bạn cũng đã từng làm 1.43-1.45
Lưu ý : lúc bạn làm tránh tình trạng thoát X-plorer ra vì nếu thoát ra và vào lại thì lúc này X-plore và jukebox nó sẽ tự tạo các file trong C: /system/data New vì thế tránh trường hợp như thế để cho các bạn lúc đổi tên thì không trùnng với X-plore nếu làm đúng thì trong phần C:/systen/data new sẽ có 2 file mà jukebox đã tạo ra. cứ thế bạn đổi tên các file của thư mục A tức là của 2.70 thành các tên mà thư mục B đã tạo ra tức là của 2.72 và sao đó lấy những file của A chép vào C:/system/data0 và xoá bỏ data đi rồi vào contacteam xoá Strings và vào lại 2.72 và thưởng thức. Chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:
Hướng dẫn không có khoa học thì người đọc không loạn thì cũng sẽ bị nhức đầu thôi à

Hướng dẫn không có khoa học thì người đọc không loạn thì cũng sẽ bị nhức đầu thôi à

- Anh nguyentanbinh hướng dẫn vậy là ok rồi đã up link download video luôn mà còn ko làm được nữa là bó tay. Member mới khác với member lâu Oo___oO cái tên này thấy wuen wuen chắc là 12345 quá..... CNHA

- Anh nguyentanbinh hướng dẫn vậy là ok rồi đã up link download video luôn mà còn ko làm được nữa là bó tay. Member mới khác với member lâu Oo___oO cái tên này thấy wuen wuen chắc là 12345 quá..... CNHA
Chính xác là vothien12345:))

chào vothien123456>nguyentanbinh:))

OK, cuối cùng cũng làm xong ! :D
Cái quan trọng nhất vẫn là cái Bước 5 !
Chủ thớt nên chia bước 5 thành nhiều bước nhỏ thì sẽ dễ làm hơn ! ;;)

Cho Mình hỏi là full rùi có tải lyric về được không? Mình đã làm full được nhưng kết nối mạng cái là đâu lại về đó. Hix

Mình thấy tốt là dùng bản 2 icon, vì bẻ khóa cách này khi dơnloads hình ảnh cho bài hát sẽ bị phát hiện.

Làm theo cách này thì chỉ nghe nhạc trên máy thôi, mình hay nghe đài trên internet nên cài bản 2 icons là ngon, mỗi tội không brồ lắm.

Back