• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN F@@L CHO JUKEBOX 2.72

Các bác cho em xin tên các file mà LCG juke box 2.70 và 2.72 tạo ra trong system/data với.

Jukebox 2.72 sẽ tạo ra 2 file là haldata.wrlspdctr.man . Còn 2.70 sẽ tạo ra file haldata.wrl và 1 file gì đó quên tên rồi !!
Bạn chỉ cần sửa tên 2 file của 2.70 giống 2 tên của 2.72 là được !
Chúc thành công !

Jukebox 2.72 sẽ tạo ra 2 file là haldata.wrlspdctr.man . Còn 2.70 sẽ tạo ra file haldata.wrl và 1 file gì đó quên tên rồi !!
Bạn chỉ cần sửa tên 2 file của 2.70 giống 2 tên của 2.72 là được !
Chúc thành công !

Em biết thế. Nhưng mà không rõ tên các file như thế nào. Đổi tên thư mục data rồi chạy jukebox thì máy lên cái màn hình xanh lè rồi khởi động lại luôn.

Bạn cho mình hỏi Nokia 5500 ko chạy được Sorcerer thì làm sao bây giờ, mình cài đặt, signed luôn, khi cài đặt thì nó báo "Required application phone not grant", mình cài ver 1.0 và cả 1.32 vẫn ko được..Bạn có kinh nghiệm thì giúp mình nhé. Thanks

Bạn cho mình hỏi Nokia 5500 ko chạy được Sorcerer thì làm sao bây giờ, mình cài đặt, signed luôn, khi cài đặt thì nó báo "Required application phone not grant", mình cài ver 1.0 và cả 1.32 vẫn ko được..Bạn có kinh nghiệm thì giúp mình nhé. Thanks

trước mình cũng dùng con này cài cũng pó tay

Em biết thế. Nhưng mà không rõ tên các file như thế nào. Đổi tên thư mục data rồi chạy jukebox thì máy lên cái màn hình xanh lè rồi khởi động lại luôn.
Cái này là do bạn chưa đọc kỹ hướng dẫn rồi ! Quan trọng vẫn là cái bước 5 ấy ! :O
Cái Sorcerer cần phải Hack máy mới cài được bạn à ! :-?

cái này dùng thấy hay thiệt nhưng khi vào dùng thì nó chỉ cho dùng 1h30' thôi.
mình dùng jukebox 2.72

Back