• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn làm cap TV out không cắt nối trong 5s với 15K

Cám ơn bạn nganvuong1, theo lời bạn mình ra tiệm điện tử mua cọng cáp 2 đầu hoa sen thì chủ tiệm đưa ra cọng cáp 3 đầu hoa sen có 03 màu đỏ vàng và trắng, mình mua luôn đem về cắm vô DT nối với TV Sony thì xem được rào rào không có bị gì hết âm thanh 2 ngõ đầy đủ, hình ảnh rỏ ràng thật là tuyệt ( giá bán có 25k treo cả nùi luôn ) mình xài n97

.hjx.mình dùng 58k v52 mới up fw lên.nhưng cắm dây vào.chọn cáp ra tv.sao nó hiện lên là Dùng tai nge là sao.hix.mình cũng kiểm tra mấý ruì la q3 gì đó .ko biết đc ko

Cám ơn bạn nganvuong1, theo lời bạn mình ra tiệm điện tử mua cọng cáp 2 đầu hoa sen thì chủ tiệm đưa ra cọng cáp 3 đầu hoa sen có 03 màu đỏ vàng và trắng, mình mua luôn đem về cắm vô DT nối với TV Sony thì xem được rào rào không có bị gì hết âm thanh 2 ngõ đầy đủ, hình ảnh rỏ ràng thật là tuyệt ( giá bán có 25k treo cả nùi luôn ) mình xài n97
ôi tuyêt vời, chỗ mình không có cái đó chứ có thì mua ngay...

.hjx.mình dùng 58k v52 mới up fw lên.nhưng cắm dây vào.chọn cáp ra tv.sao nó hiện lên là Dùng tai nge là sao.hix.mình cũng kiểm tra mấý ruì la q3 gì đó .ko biết đc ko

Bạn cắm các đầu hoa sen vào TV trước rùi hãy cắm vào DT thử xem

ôi tuyêt vời, chỗ mình không có cái đó chứ có thì mua ngay...

Bạn cắm các đầu hoa sen vào TV trước rùi hãy cắm vào DT thử xem

Mình ngỉ củng như nhau thuj.có ai bị như mình ko cho ý kiến với

mình mới tậu đc cáp ca92u giá 50k về xem cái 5233 có dùng đc không, các bác xem có cái soft nào hổ trợ out tv không vậy

Cám ơn bạn nganvuong1

bạn mua ở đâu đấy. mình ở Hà Nội nhưng tìm mấy hàng không có. Chắc là chợ Giời có nhưng mình ở xa chỗ đó lắm nên ngại đi. nếu bạn mua ở ngoài Hà Nội thì chỉ chỗ cho mình với. Thanks

bạn mua ở đâu đấy. mình ở Hà Nội nhưng tìm mấy hàng không có. Chắc là chợ Giời có nhưng mình ở xa chỗ đó lắm nên ngại đi. nếu bạn mua ở ngoài Hà Nội thì chỉ chỗ cho mình với. Thanks

Ái cha, mình ở TPHCM không giúp choi bạn được rồi. Bạn đến mấy tiệm bán đồ điện tử như loa rời, giắc cắm, linh kiện sửa chửa ,cáp video tivi....hỏi họ xem . Mình thấy bán nhiều lắm . Nếu có 03 dây ra thì không cần chế tạo gì hết cắm vào là xài, rất đẹp. Chúc bạn may mắn

Minh da thu va phai noi la tren ca tuyet voi..ko ji phai che...khong cai suong nao giong cai suong nao...cat de danh cable zin lai..hehe..gia cua loai jack nay mua o Da nang co 10.000 vnd..sao ma no re nhu cho..over wonderfull..cai nay neu anh em nao mua may cu thi khoi can phu kien la soi cable zin van dc..hehe..

Ok.
vậy bây giờ bạn qua đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?113710-FW-C6-20.00.42-cho-5800

Down tập tin out tv của bác Thanh về xả nén ra chép file StaticFeatures.dll vào thẻ nhớ theo đường dẩn E\sys\bin\StaticFeatures.dll
sau đó bạn khởi động máy lại xem.
chúc thành công.=D>

Mình xài 5233 và làm giống như bạn nói thì

Est. Date of Range Issuance Around Q3 2009
Reporting Body British Approvals Board of Telecommunications (BABT)
Primary Market Europe
Legal Basis for Allocation EU R&TTE Directive

Vậy có làm out TV đc không vậy?

các bạn đừng cắm hết vô là ok mà...mình vẫn làm thế.............nhưng làm thêm cái dây điện thì không sợ cắm quá tay....đây là giải pháp tạm thôi chứ cái gì cũng có chức năng của nó..............thanks vì bài viết hay nhé.

Các bạn chú ý trước khi cắm thì vào Cài đặt ----> Điện thoại ---> Phụ kiện ---. CHọn xuống dòng Kết nối Tv ( không bấm đúp vào nhé) --> Tùy chọn --> Kết nối mặc định là sẽ xuất hiện hình tivi chứ không phải hình tai nghe nữa. Mình đã test 5800 và ok. Nhưng có điều mình lấy cáp out TV của máy ảnh Canon luôn, xài vẫn tốt ;)) ;))

Back