• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+ for S60 v3 v5 version 8.14: Phần mềm chat Y! hoàn hảo trên mobile.

cài này giao diện chán thật,k bằng sh,nhưng có nhiều điểm hơn,thử tải về xem sao các bạn,hì
mình thì khoái khoái SH và slick,mong ngày slick ra bản thương mại để xem sao

Ai có thể dk cho mình 1tài khoản trên trang chủ của cái shmessenger ko vậy,mình cám ơn trước,hình như bây giờ ko đk đc bằng đt rùi hay sao ik.ai có lòng thì gjúp mình với nha

Ai có thể dk cho mình 1tài khoản trên trang chủ của cái shmessenger ko vậy,mình cám ơn trước,hình như bây giờ ko đk đc bằng đt rùi hay sao ik,chắc lại gjống cái njmbuzz mất rùi.ai có lòng thì gjúp mình với nha

Chắc chưa nâng cấp kịp nên bản lite vẫn là 8.14

Chỉnh sửa cuối:
Tình hình là cài 8.15 (Fix lỗi connect yahoo) nhưng trên máy mình vẫn không bình thường. Kết nối qua Wifi thì lúc vào được lúc không. Còn kết nối qua GPRS thì không login được, lúc nào cũng thông báo "Connection to Yahoo server failed. Please wait for connection". Đúng là bỏ tiền ra mua license mà vẫn không được dùng pm ổn định. Bọn này giờ suốt ngày phát triển cho Ipad và Iphone

Ai có thể dk cho mình 1tài khoản trên trang chủ của cái shmessenger ko vậy,mình cám ơn trước,hình như bây giờ ko đk đc bằng đt rùi hay sao ik,chắc lại gjống cái njmbuzz mất rùi.ai có lòng thì gjúp mình với nha

Nick :0986212555
Pass : 123456
Good luck.

có ai biết sao mình dùng Slick và IM+ này để vào yahoo đều nhận được Authentication failed ko toàn phải dùng OLA chán quá ko thích dùng OLA tí nào bạn nào cứu với help

có ai biết sao mình dùng Slick và IM+ này để vào yahoo đều nhận được Authentication failed ko toàn phải dùng OLA chán quá ko thích dùng OLA tí nào bạn nào cứu với help

Up lên bản 8.15 đi.

Back