• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image Exchange_Trình duyệt ảnh Kool cho đt!! (trg 7)

sao em cài vô máy 5320 được rồi, mà sao em bấm vô biểu tượng chương trình mà nó cứ trơ ra àh..huhu..:(.các bác giúp em với...

sao em cài vô máy 5320 được rồi, mà sao em bấm vô biểu tượng chương trình mà nó cứ trơ ra àh..huhu..:(.các bác giúp em với...

Cái pm này cũng nhìu máy cài hok được lắm bạn àh, chắc bạn cũng trong số đó rồi.

Chia buồn cùng bạn! :(

Cái pm này cũng nhìu máy cài hok được lắm bạn àh, chắc bạn cũng trong số đó rồi.

Chia buồn cùng bạn! :(

Sao em thấy nó có ghi tương thích với máy 5320:
( "Tính tương thích & yêu cầu hệ thống:

Nokia Image Exchange dành cho S60:

* Đã test trên: N95 (tất cả phiên bản), N85, N82, N81, E71, N76, N78 & Nokia 5320 XpressMusic[/B][/B]. Image Exchange có thể làm việc trên một số thiết bị S60 3.1 & 3.2.")
vậy là không phải em đã cài sai bước nào mà do máy N5320 của em không tương thích hả anh??:( vậy sao lại để chữ tương thích 5320 ...hix..

Sao em thấy nó có ghi tương thích với máy 5320:
( "Tính tương thích & yêu cầu hệ thống:

Nokia Image Exchange dành cho S60:

* Đã test trên: N95 (tất cả phiên bản), N85, N82, N81, E71, N76, N78 & Nokia 5320 XpressMusic[/B][/B]. Image Exchange có thể làm việc trên một số thiết bị S60 3.1 & 3.2.")
vậy là không phải em đã cài sai bước nào mà do máy N5320 của em không tương thích hả anh??:( vậy sao lại để chữ tương thích 5320 ...hix..

Cái đó là do trang chủ nó ghi thế, nhưng mình thấy bên nước ngoài thảo luận cũng có vài trường hợp ghi tương thích nhưng cài hok được đó

Khi cài máy bạn có báo lỗi nào hok?

Mình cài vào dc. Chạy phần mềm dc ma phần mềm ko tự động quét ảnh. No image. Chán quá. Mình dùng 6120c
Posted via Mobile Device

Mình cài vào dc. Chạy phần mềm dc ma phần mềm ko tự động quét ảnh. No image. Chán quá. Mình dùng 6120c
Posted via Mobile Device
Chú kid này ko bít có fai gần nhà mình ko, cài xong thì fai restart máy

Da hoat dong tot. Cam on anh em. Chat luong anh ko dc tot cho lam. Duyet anh muot. Hieu ung dep. Hi vong ban 1.0 se tot hon^^
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicecho mih hoi lam sao de xoa het pm nay?mih da thu xoa nhug qua trih xoa bi loi nen h icon van con trog may,nhug k chay dc.mih dug dt nen k biet viet dau,mog mod thog cam

Cho hỏi bản này có đòi đăng ký bằng sms ko vậy. Bản chính thức sau khi cài nó register bằng 1 sms ra số nước ngoài nên tốn vài k.

Cái đó là do trang chủ nó ghi thế, nhưng mình thấy bên nước ngoài thảo luận cũng có vài trường hợp ghi tương thích nhưng cài hok được đó

Khi cài máy bạn có báo lỗi nào hok?

khi cài máy em cài rất bình thường rất tốt, chỉ có cái là cài xong em bấm vô icon của chuong trình thì nó đơ ra như cây cơ đó..hix...:( .. buồn quá, "ai cũng xài được, chỉ 1 mình không xài được"":((

Đối với những bạn ko thể remove bản cũ hoặc cài đè lên, các bạn có thể làm như sau:
Dùng Jbak Taskman, chọn Menu/Tools/Processes và tìm file có tên Imexserver.exe và Kill nó đi (Terminate Process)
Ok, giờ thì bạn có thể cài đè hay Remove thoải mái rồi đấy.
Good luck! :)
Posted via Mobile Device

Đối với những bạn ko thể remove bản cũ hoặc cài đè lên, các bạn có thể làm như sau:
Dùng Jbak Taskman, chọn Menu/Tools/Processes và tìm file có tên Imexserver.exe và Kill nó đi (Terminate Process)
Ok, giờ thì bạn có thể cài đè hay Remove thoải mái rồi đấy.
Good luck! :)
Posted via Mobile Device

ban ah,mih co 2pm khi remove deu bi restart lai dt.voi pm image exchange mih lam theo huog dan cua ban thi dc roi.nhug con kav 9.0 lai k dc.mih cug thu kill process nhu pm kia nhug ket qua la bi restart ngay.ban giup mih nhe.minh k danh dc tieng viet tren dt,mog mod va moi nguoi thog cam.thks
Posted via Mobile Device

Dt mình ko có kav nên cũng ko tìm hiểu và ko biết ntnao để chỉ bạn. Nhưng mình nghĩ bạn nên vào chương trình, tắt hết bảo vệ (chọn off hoặc Disable hết) rồi exit (Option\Exit) và remove xem sao. nếu vẫn ko đc thì bạn dùng Pyuninstaller xem sao. Good luck.
Posted via Mobile Device

Dt mình ko có kav nên cũng ko tìm hiểu và ko biết ntnao để chỉ bạn. Nhưng mình nghĩ bạn nên vào chương trình, tắt hết bảo vệ (chọn off hoặc Disable hết) rồi exit (Option\Exit) và remove xem sao. nếu vẫn ko đc thì bạn dùng Pyuninstaller xem sao. Good luck.
Posted via Mobile Device

pm nay mih cai vao nhug k su dung dc nen mih moi remo.thuc te la pm nay k co chay cug vs may.mih cg da thu dug pyuninstaller nhug cg bi restart dt.hix,hoi chu topic cho mih down ban kav do nhug mai k thay tra loi nen dah p vao day hoi.du k nhan dc cau tra loi mih dg can nhug cg cam on ban nh
Posted via Mobile Device

CaoMinh ơi.Tớ dùng E71.Cài vào cứ mở lên vào ảnh xem cái là văng ra.Bạn có cách khắc phục ko?

CaoMinh ơi.Tớ dùng E71.Cài vào cứ mở lên vào ảnh xem cái là văng ra.Bạn có cách khắc phục ko?

Cụ có thể khác phục bằng cách duyệt ảnh ngược từ cuối lên. Mình cũng bị vậy, trên e 71 và e 63 nhưng sau khi cài bản 0.95 thì okie

Back