• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JULY Player - Trình chơi video đơn giản mà chuyên nghiệp(update 06.07)

Xgamex

[size=+2] JULY Player v1.0 - Trình chơi video đơn giản mà chuyên nghiệp :D [/size]

Đơn giản vì nó như 1 trình quản lý tập tin cách sử dụng cụ thể là bạn chỉ cần đi đến nơi chứa và chọn tệp video mà bạn muốn chơi thế thôi, mình có thể nhận định rằng nó tương tự như X-plore của hãng LCG vậy. Nhưng chuyên nghiệp hơn ở chỗ là các định dạng được hỗ trợ hầu như là khá thông dụng và chơi cũng khá là mượt \-/
[+] .Mp4,flv,f4v,mov,mkv,avi,asf,divx,wmv,m4e,m4v,3gp,3gpp,vob,mpg,mpeg,264,h264,ts,ac3,ape,mp3,m4a,wma,flac,amr,aac,ogg,dat,wv
Để biết rõ hơn về phần mềm này các bạn có thể tham khảo thêm tại http://www.julyplayer.com
[download]http://www.julyplayer.com/?download=julyplayer[/download]

Phiên bản July 1.01 trial update 22.05.2010 #55

Phiên bản July 1.02 update 22.06.2010 #58

Phiên bản mới nhất July 1.03 Update 06.07.2010 #72

Last edited by a moderator:
cái này hỗ trợ màn hình 320x240 không nhỉ ............\-/

e72 cài đc và đọc đc thêm 1 số file mà bt ko đọc đc. nhưng mà pm này chắc chưa có **. Vẫn phải chờ đếm 1 2 3 như x-plore vậy

e72 cài đc và đọc đc thêm 1 số file mà bt ko đọc đc. nhưng mà pm này chắc chưa có **. Vẫn phải chờ đếm 1 2 3 như x-plore vậy
Đây là phần mềm bản quyền bạn à :| Cái vụ 3 giây chờ đợi hy hữu này công nhận họ làm ăn giống y chang hãng LCG =))

Có thật là chạy được wmv ko đấy bạn? Nếu như vậy thì tuyệt quá rồi còn gì. Nhưng đây là phần mềm full chưa thế?

Có thật là chạy được wmv ko đấy bạn? Nếu như vậy thì tuyệt quá rồi còn gì. Nhưng đây là phần mềm full chưa thế?

test đi bạn....qua web trên bài 1 tham khảo thì mình thấy có wmv đó.....Lưu ý: dd mình dị ứng mấy từ : full, CR, Key.....dùng khéo khéo ko thì bị del bài á....

Cái web đó sao thấy nó chỉ có cho v3 ý nhỉ chưa dùng đc cho v5....mình có mấy cái wmv, flv....chắc cần tới thằng này.....

test đi bạn....qua web trên bài 1 tham khảo thì mình thấy có wmv đó.....Lưu ý: dd mình dị ứng mấy từ : full, CR, Key.....dùng khéo khéo ko thì bị del bài á....

Cái web đó sao thấy nó chỉ có cho v3 ý nhỉ chưa dùng đc cho v5....mình có mấy cái wmv, flv....chắc cần tới thằng này.....

Mình thì chỉ từ Cr@k thì mới hok nên nói nhiều thôi, còn từ Full và từ Key ý nghĩa của nó hết sức bình thường mà bạn :D
Hok biết có bác nào bán Key bản quyền chưa ta?
Trên trang Web chính chỉ thấy ghi hỗ trợ V3, cái này mà có cho V5 dùng xem phim thì thích :D

Có phần mềm chạy wmv lâu rồi mà bạn.

Thằng JULY Player v1.0 này nhìn nó Show 1 kho định dạng mà choáng hết cả mắt:p

Vừa thấy có cái Brut-July - v.1.00 chạy trên python lấy k3y cho thằng này đó,ae thử xem :)

thấy giao diện cũng giống smovie nhưng mà hình như chưa có creck hả, coi bộ còn ngon hơn smovie nữa. ai có creck thì share nha.

Mới vừa tìm được cách làm FULL JULY ;;) Để mình nghiên cứu thử xem :-? nếu thành công sẽ post lên cho A, e cùng hưởng thụ :D

Xem được nhiều định dạng cũng chẳng để làm gì nếu nó bắt convert về đúng kích thước màn hình. Vì nếu đã convert rồi thì convert sang .mp4 hoặc .avi luôn rồi.
Không biết có soft nào hỗ trợ xem đa dạng loại màn hình không nhỉ?

Xem được nhiều định dạng cũng chẳng để làm gì nếu nó bắt convert về đúng kích thước màn hình. Vì nếu đã convert rồi thì convert sang .mp4 hoặc .avi luôn rồi.
Không biết có soft nào hỗ trợ xem đa dạng loại màn hình không nhỉ?
Theo thông tin mình mới biết chơi gần đây thì chắc có lẽ kô có soft nào trên S60V3 mạnh đến như bạn vừa kể :-??

[size=+2] Cách làm FULL JULY Player v1.0 \-/ [/size]

■ Cài đặt Ped.sis ( PYTHON )
■ Giải nén Brut-July.py vào đâu tùy bạn
■ Mở JulyPlayer vào mục Buy&Unlock xong cho chương trình chạy ẩn
■ Tiếp theo là mở Ped lên ấn Option chọn Run script... đi đến nơi chứa tệp Brut-July.py kích để chương trình tự động thực hiện việc tra mã đăng ký theo số IMEI di động của bạn
■ Đợi và đợi...
" (T.T) Đợi nãy giờ chưa xong "
■ Vẫn chưa biết kết wả nó như thế nào? Đến đây các bạn tự khám phá nhé!
[download]http://www.mediafire.com/?ozminqmqmmm[/download]

[size=+2] Cách làm FULL JULY Player v1.0 \-/ [/size]

■ Cài đặt Ped.sis ( PYTHON )
■ Giải nén Brut-July.py vào đâu tùy bạn
■ Mở JulyPlayer vào mục Buy&Unlock xong cho chương trình chạy ẩn
■ Tiếp theo là mở Ped lên ấn Option chọn Run script... đi đến nơi chứa tệp Brut-July.py kích để chương trình tự động thực hiện việc tra mã đăng ký theo số IMEI di động của bạn
■ Đợi và đợi...
" (T.T) Đợi nãy giờ chưa xong "
■ Vẫn chưa biết kết wả nó như thế nào? Đến đây các bạn tự khám phá nhé!
[download]http://www.mediafire.com/?ozminqmqmmm[/download]

Sao lại phải cài Ped làm gì

Dùng cái PyToSis của mình mà đóng gói scrip này thành 1 phần mềm đi bạn

Back