• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JULY Player - Trình chơi video đơn giản mà chuyên nghiệp(update 06.07)

cái này chỉ đc cái xem nhiều định dạng...chứ xem video thì tồi lắm...đã test trên n95 8Gb...một máy có cấu hình rất nhanh và mạnh thì thấy như sau: xem avi và mp4 giật kinh người, rmvb xem đc nhưng cũng ko khá hơn,giật ko xem đc,flv cũng vậy...tóm lại phần mềm này làm như một ng nghề gì cũng biết nhưng chẳng mạnh ở điểm nào...nếu muốn xem phim thực sự thì nên sài smartmovie cho avi, Mobitubia cho flv, rmvb thì dùng rmvb player, mp4 thì dùng ngay phần mềm realplayer theo máy chạy rất mượt và hay! chứ thằng này cài rồi để làm cảnh thôi :D

tui đã tét thử key được rùi,nhưng nó đòi chick mạng mới full được,ai bít chỉ cách làm full cái,tui thấy phần mềm very good,thanks!

xem thì cũng đc nhiều định dạng, nhưng chỉ mỗi cái là chưa có key đây.ai có up nhanh cho a em với nhé

ko biết có chạy đc đuôi mkv ko ạ. trước thấy coreplayer bảo chạy được mkv mà đc nhõn hình ko tiếng .hjc

1 cái key cái key
bắt láy cái key
túm láy cái key với 1 cái đầu
:)) :))
chờ có Key test luôn

Thân gửi anh em cùng cảnh ngộ....mong Key như mong mẹ về chợ............... Nói chung khỏi chờ đợi nữa, không có hy vọng đâu...PM này xem hầu hết định dạng mà không phải chuyển qua PC vòa ĐT. Nhưng đi khắp nơi mà kiếm không dc cách nào có Key <kể cả dò tự động>...còn một cách..mất 9.99$....

Back