• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JULY Player - Trình chơi video đơn giản mà chuyên nghiệp(update 06.07)

Không biết chính xác chương trình này chơi được những định dạng nào, tuy nhiên nếu so với Smartmovie và Core thì làm sao sánh được. Trong khi đó Smartmovie bản 4.15 đã fool được hoàn toàn , Core cũng vậy, tự hỏi tại sao phải dùng món này làm gì?? Nếu là để test thì không nói làm gì.

Không biết chính xác chương trình này chơi được những định dạng nào, tuy nhiên nếu so với Smartmovie và Core thì làm sao sánh được. Trong khi đó Smartmovie bản 4.15 đã fool được hoàn toàn , Core cũng vậy, tự hỏi tại sao phải dùng món này làm gì?? Nếu là để test thì không nói làm gì.

Bạn có thể thử với vài file wmv nhé!
Tuy nhiên cũng vì nó... như bạn nói nên chả ai thèm cr@ck nó cả :D

Trong các phần mềm chơi video thì có lẽ core player là được nhất, hỗ trợ đa định dạng , ngặt nối hơi tốn pin !

Cũng ko chính xác khi nói PM này ko = coreplayer hay SM vì mình đã thử đưa những phim mà 2 PM trên ko chạy được qua cho PM này play thử thì kết quả thật bất ngờ là nó chạy ầm ầm(tuy nhiên ko mượt lắm).Vì mình down những phim trên các trang web khác về là coi luôn chứ ko có PC để chỉnh sửa lại cho chuẩn với ĐT.Vì tính chất nghiêm túc của DĐ nên mình ko thể up video lên dẫn chứng được.Nói tóm lại là PM này hỗ trợ nhiều định dạng hơn CORE hay SM luôn cả Uc player có điều là ko mượt hơn thôi

Phần mềm này mình cũng đã test qua, kết quả là hình ảnh không được đẹp như Smartmovie và Core. Với lại những file định dạng khác xem chất lượng kém nên cũng chẳng muốn xem làm gì.

đến nay vẫn chưa có thuốc cho cháu nó uống à, vậy thì không còn thú vị để test nữa, chỉ những pm chuyên nghiệp thì mới có bá dược trừ bá bệnh thôi.

đến nay vẫn chưa có thuốc cho cháu nó uống à, vậy thì không còn thú vị để test nữa, chỉ những pm chuyên nghiệp thì mới có bá dược trừ bá bệnh thôi.
Cũng có chứ cái tra mã Brut-July đó. Mà xem ra thuốc vẫn chưa thấm. Việc tra khoảng 2h lúc mà active xong còn phải qua khâu kiểm tra giấy chứng nhận sử dụng qua mạng nữa coi bộ cái cung cách làm ăn của họ chã khác gì hãng LCG. Đành phải đợi từ phía các Cracker ở nước ngoài thôi bạn à!

Cũng có chứ cái tra mã Brut-July đó. Mà xem ra thuốc vẫn chưa thấm. Việc tra khoảng 2h lúc mà active xong còn phải qua khâu kiểm tra giấy chứng nhận sử dụng qua mạng nữa coi bộ cái cung cách làm ăn của họ chã khác gì hãng LCG. Đành phải đợi từ phía các Cracker ở nước ngoài thôi bạn à!

vậy thì chỉ chờ thần dược từ các thần y thôi, nhưng cũng xem em nó có giá trị sử dụng trong cuộc sống không, nếu không các thần y cũng chả thèm quan tâm làm gì cho mịt thận

Phần mềm nghe nhạc mới

Mình mới seach được trên mạng chưa tesx vì máy hư bạn nào tesx thử
July 1.03 Cập nhật 06.07.2010

dùm mình nha.Hỗ trợ các định dạng MP4, FLV, F4V, MOV, MKV, AVi, ASF, DiVX, WMV, M4E, M4V, 3GP, 3GPP, VOB, MPG, MPEG, 264 , Н264, TS , AC3, APE, MP3, M4A, WMA, FLAC, AMR, AAC, OGG, DAT, WV;
Nếu đã có rồi nhờ MOD xóa dùm nha

July 1.03 Update 06.07.2010

Last edited by a moderator:
Quá buồn

Mình dùng phần mềm này trên con 5230 s60v5 chơi được bao nhiêu phim, trong khi SmartMovie cái thì không mở được, cái giật tưng bừng

Kết đồng chí này quá, mỗi tội thiếu...
Đau khổ vì vã thuốc, xem trên trang chủ phần mềm này chỉ có 15$ thôi... tìm được trên mạng cái Brut July để mở mà không được

Bác nào có biết cách sửa krack nó dạy em với

Quá buồn

Mình dùng phần mềm này trên con 5230 s60v5 chơi được bao nhiêu phim, trong khi SmartMovie cái thì không mở được, cái giật tưng bừng

Kết đồng chí này quá, mỗi tội thiếu...
Đau khổ vì vã thuốc, xem trên trang chủ phần mềm này chỉ có 15$ thôi... tìm được trên mạng cái Brut July để mở mà không được

Bác nào có biết cách sửa krack nó dạy em với

pm này nó cũng bắt check để kiểm tra key giống LCG nên khó xơi lắm .

Hình như các sếp ko mặn mòi về pm này lắm chứ khó xơi chơi chắc là xơi ko được.

không có đồ chơi thì đừng post ...mấy bác toàn quảng cáo hàng làm anh em phát thèm không....hừm
Cũng có mẹo làm Full đấy thôi bạn cứ thử cái BrutJuly ở trang 2 xem việc bẽ gãy khoá chỉ hoàn tất trong vòng khoảng 2h wa bước check mạng nữa là bị họ tó công nhận tính bảo mật cao thật đấy :-?? còn nếu thật sự bạn có nhu cầu thì nên ủng hộ họ với lại mình nghĩ hãng này cũng mới ra làm ăn đây thôi nên các Cracker ko nỡ ra tay đó mà :D

Nghe quảng cáo có vẻ hấp dẫn ghê,nhưng cài ra rồi xem MP4 do máy mình quay còn giật tung lên chỉ muốn ném ngay cái đt đi ấy chứ,còn .AVI convert cho Smartmovie xem ngon lành cho vào xem cũng giật không kém,mình nghĩ hỗ trợ nhiều định dạng để cho đẹp chứ có chạy ra gì đâu nhỉ,thua cả thằng coreplayer rồi.
http://downloads.ziddu.com/downloadfile/10331079/brut-july.sis.zip.html

Back