• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

giúp mình với sao làm cho máy mình đc mà máy ng ta k đc link settings nè http://www.mediafire.com/download.php?uanyzuvmdmy coi dùm mình

Bạn Down File đính kèm nhé , đổi tên bỏ đuôi .7z đi cho vào máy cài là OK !

.
Mình cài vào cũng báo expire : 01/01/2005. Thanks!

Bạn xem kĩ lại đi . mình đã làm cho bạn rất cẩn thận rồi , xóa sạch sẽ bản cài đặt cũ đi , cài bản mình up lên cho bạn là Full , chúc thành công !

Chỉnh sửa cuối:
Mình gặp problem này : " the program can't be installed on this phone model "
Mình đang sài Innov8 , đã sign , chủ topic có bản nào khác cài được trong máy mình ko , cảm ơn nhé . Thanks

Mình gặp problem này : " the program can't be installed on this phone model "
Mình đang sài Innov8 , đã sign , chủ topic có bản nào khác cài được trong máy mình ko , cảm ơn nhé . Thanks

sài inov8 sao lại cài phần mềm của os .không được là phải rùi.

Mình tìm trên điện thoại (trong x-plore) sao không thấy thư mục ...\private\2001CFC6 ? và file : setting.kls cả ổ đĩa C và E?

Pro ơi! mình làm hoài từ chiều giờ nhưng không được,pro giúp mình nha
Đây là file gốc trong muc 2001cfc6 của mình mong PRO giúp đỡ

được hết đây thây.có lik nào hỏng đâu.bạn thử lại coi ko thì lúc khác down vậyb-)

tui đã tự test thành công!thank post topic!

tui test với bản việt hòa kí 8.051 ko được...test với bản chưa việt hóa.. 1 lần là ok! ảnh chứng nhận đây! thank chủ topic này đã nhiệt tình post 1 bài rất cụ thể và chất lượng!các bạn cố gắng cẩn thận làm theo thì sẽ được ngay ấy mà! thế nhé!

Đã làm thành công :) thanks Bang rất nhìu !

Kinh nghiệm : 1 số máy sẽ xuất hiện dấu chấm thay cho những ký tự nên các bạn hãy copy đủ từ đấu " ; " đến " ...7ú " ( chừa 3 đấu chấm từ dấu 7ú )

Mình tìm trên điện thoại (trong x-plore) sao không thấy thư mục ...\private\2001CFC6 ? và file : setting.kls cả ổ đĩa C và E?

Bạn vào X-Plore , Menu -> Tool -> Configuration rồi tích vào 4 cái trên cùng : Show Hidden Files , Show ROM drives , Show RAM drives , Show system files/folder nhé , chúc bạn thành công ;)

Đã thử và ko có j thay đổi, link vẫn thông báo hư:-??

Bạn down link MediaFire nhé , mình post lên 2 link ko DIE đc đâu bạn ;)

tui test với bản việt hòa kí 8.051 ko được...test với bản chưa việt hóa.. 1 lần là ok! ảnh chứng nhận đây! thank chủ topic này đã nhiệt tình post 1 bài rất cụ thể và chất lượng!các bạn cố gắng cẩn thận làm theo thì sẽ được ngay ấy mà! thế nhé!

Chúc mừng gameaction nhé , làm cũng dễ phải ko :))

Đã làm thành công :) thanks Bang rất nhìu !

Kinh nghiệm : 1 số máy sẽ xuất hiện dấu chấm thay cho những ký tự nên các bạn hãy copy đủ từ đấu " ; " đến " ...7ú " ( chừa 3 đấu chấm từ dấu 7ú )

Rất chuẩn , Anh em copy cái đoạn mã sau :; và trước ...7ú (như trong hình)

PhotoHandler.ashx

1 số máy , cái kí tự cuối trong đoạn mã có thể là kí tự . thay vào kí tự $ , nên ai gặp trường hợp này phải copy cả cái đoạn mã gồm dấu chấm nhé (như trong hình)

PhotoHandler.ashx

Miễn sao sau :; và trước ...7ú

Pro ơi! mình làm hoài từ chiều giờ nhưng không được,pro giúp mình nha
Đây là file gốc trong muc 2001cfc6 của mình mong PRO giúp đỡ

Bạn down ở File đính kèm nhé , Rename bỏ đuôi .7z đi sẽ đc File buy.sis cài vào là Full thôi :)

bạn bang3lang thân ! đây ,là file settings.kls của mình, bạn làm giúp mình với, mình làm chưa được.

Mình cùng ko thấy file nào ở trong C\Private cả, đã show hết các file ẩn rồi

Back