• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

Bạn đọc thật kĩ đi , vừa đọc vừa làm có phải tiện ko ?

Copy đoạn mã sau :; và trước ...7ú . Nếu trước ...7ú mà có 1 dấu chấm thì cũng phải copy cả cái dấu chấm đấy nhé . Chắc chắn bạn làm sai đoạn copy mã bên setting.kls gốc sang setting.kls mới thôi . Chúc thành công b-)

copy từ dấu ; đến ...7ú
( chừa 3 dấu chấm gần 7ú còn khoảng giữa copy hết )

hãy copy sao cho khi bạn paste cái số hiệu máy wa file settings mà BangLang share ko còn dư chữ XX nào nữa :p (nếu khi paste mà thấy vẫn còn dư chữ X thì làm lại nhé ?)

good luck !

Mình đã thành công rồi! Quan trọng là khi copy sang mà bị dư hay thiếu thì phải làm lại! Hình như không được dùng phím để xóa và thêm.?!

Chỉnh sửa cuối:
Xog rồi, cuối cùng thì đã khuất fuc được thằng em. Thank các Pro

Thực ra thì cứ làm theo như hướng dẫn thôi là ok. Vấn đề của mình lúc đầu là ko tìm thấy file trong Private, đã khắc phục bằng cách dùng Xplore 1.30 full (đã remove 1.32 nên chưa apply4all sẽ như thế nào:)). Còn 1 cái nữa, cũng ko chắc lắm nhưng sau khi có bản Pack thì cài đè lên bản cũ, đừng remove rồi cài lại mới

Posted via Mobile Device
Bác bang3lang up lại file KMS lên Box.net giúp cái,link cũ bị lỗi rồi.Mấy file khác dow tại Box.net vẫn ngon.Mình dow bằng đt lên k dùng medifire dc.thanks

cái của bạn với cái này Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet cái nào ổn hơn

Posted via Mobile Device
Bác bang3lang up lại file KMS lên Box.net giúp cái,link cũ bị lỗi rồi.Mấy file khác dow tại Box.net vẫn ngon.Mình dow bằng đt lên k dùng medifire dc.thanks

Link Box.net vẫn ổn định bạn nhé , bạn down lại đi :)

cái của bạn với cái này Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet cái nào ổn hơn

2 Bản chẳng khác gì nhau cả , 1 bản là tiếng anh , 1 bản là tiếng việt . Bạn thích dùng bản nào cũng đc ;)

sao đoạn mã của mình lại khác của bạn zậy. Cho hỏi thêm khi cài KMS mới đè lê KMScũ hay gỡ bỏ KMS cũ đi rồi cài

sao đoạn mã của mình lại khác của bạn zậy. Cho hỏi thêm khi cài KMS mới đè lê KMScũ hay gỡ bỏ KMS cũ đi rồi cài

Mỗi máy có 1 đoạn mã khác nhau , nếu giống nhau thì mình đã làm 1 bản chuẩn up lên cho anh em đỡ mệt rồi . Sau khi cài bản KMS gốc để lấy file setting.kls , tốt nhất bạn nên xóa sạch sẽ nó đi rồi cài bản đã Cr@ck vào , chúc bạn thành công !

Mình cài ok rồi, lúc đầu X-Plore v1.32 không mở thư mục private nên mình remove cài lại v1.30 mở được thư mục private và làm theo hướng dẩn,cài đặt rất dể dàng.
Kiểm tra lại X-plore:update từ v1.30 lên v1.32 thì trở lại như củ, vào ROMPatcher Apply tất cả thì X-plore v1.32 mới hiện được tất cả Files và Folders (dù lúc Hack mình đã ROMPatcher Apply tất cả mà sao giờ lại thiếu)
Nhân tiện hỏi bang3lang cài soft nào mà hiện shortcut 1 bên thế,chứ shortcut mặc định che hình nền trong xấu quá

Chỉnh sửa cuối:
sao cài KMS vào thì tin nhắn tới nó ko hiện tên người gửi mà hiện số dth và ndung tin nhắn.

Mình cài ok rồi, lúc đầu X-Plore v1.32 không mở thư mục private nên mình remove cài lại v1.30 mở được thư mục private và làm theo hướng dẩn,cài đặt rất dể dàng.
Kiểm tra lại X-plore:update từ v1.30 lên v1.32 thì trở lại như củ, vào ROMPatcher Apply tất cả thì X-plore v1.32 mới hiện được tất cả Files và Folders (dù lúc Hack mình đã ROMPatcher Apply tất cả mà sao giờ lại thiếu)
Nhân tiện hỏi bang3lang cài soft nào mà hiện shortcut 1 bên thế,chứ shortcut mặc định che hình nền trong xấu quá

Chúc mừng bạn đã thành công , ShortCut màn hình của mình là mặc định của FW Orange chứ ko phải FW thường , bạn có thể qua topic của kydkylin Tại Đây để xem cách up FW Orange nhé ;)

sao cài KMS vào thì tin nhắn tới nó ko hiện tên người gửi mà hiện số dth và ndung tin nhắn.

Mình chưa bị trường hợp như bạn bao giờ , bạn xem lại xem trong danh bạ của bạn có lưu trùng sđt ko ? ví dụ như bạn lưu 2 lần số 09xxxxxxxx với 2 tên khác nhau thì tin nhắn hoặc cuộc gọi đến ko hiện tên . KMS có chức năng chống Spam , nêu sđt nằm ngoài danh bạ mà nhắn tin hoặc gọi đến thì KMS nó sẽ hỏi bạn là cho vào White List hoặc Black List . Chứ ko bao giờ KMS nó lại ko cho hiện tên người gửi tin nhắn như bạn nói , bạn xem lại đi nhé , chúc vui ;)

Mình chưa bị trường hợp như bạn bao giờ , bạn xem lại xem trong danh bạ của bạn có lưu trùng sđt ko ? ví dụ như bạn lưu 2 lần số 09xxxxxxxx với 2 tên khác nhau thì tin nhắn hoặc cuộc gọi đến ko hiện tên . KMS có chức năng chống Spam , nêu sđt nằm ngoài danh bạ mà nhắn tin hoặc gọi đến thì KMS nó sẽ hỏi bạn là cho vào White List hoặc Black List . Chứ ko bao giờ KMS nó lại ko cho hiện tên người gửi tin nhắn như bạn nói , bạn xem lại đi nhé , chúc vui ;)

Số dth của mình đâu có bị trùng đâu & nằm trong danh bạ hết. Hay là số dth mình lưu trên sim mới bị như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Xin hỏi chủ topic mình cài tới bước 4 thì bị lỗi này, ko biết là mình đã sai chổ nào hay vì một lí do nào đó mình ko rõ,
mình gửi kèm file setting cho bạn làm dùm luôn nhé, thanks bro nhiều...
http://www.mediafire.com/?nsxxlqtw9vx file của mình ở đây.
Mong sớm nhận được reply của bạn, thanks again.

Số dth của mình đâu có bị trùng đâu & nằm trong danh bạ hết. Hay là số dth mình lưu trên sim mới bị như vậy.

Bạn thử chuyển các sđt của bạn sang bộ nhớ máy xem có OK ko nhé , chúc bạn may mắn và ko gặp phải lỗi trên nữa !

Xin hỏi chủ topic mình cài tới bước 4 thì bị lỗi này, ko biết là mình đã sai chổ nào hay vì một lí do nào đó mình ko rõ,
mình gửi kèm file setting cho bạn làm dùm luôn nhé, thanks bro nhiều...
http://www.mediafire.com/?nsxxlqtw9vx file của mình ở đây.
Mong sớm nhận được reply của bạn, thanks again.

Lỗi này mình chưa gặp nhưng chắc bạn thao tác sai 1 chỗ nào đó ở SiSContent rồi , mình đã làm cho bạn rồi đây , bạn down file đính kèm rename bỏ đuôi .7z đi sẽ đc file pekhang.sis , cài vào đt là full luôn nhé , chúc vui ;)

Bạn giúp giùm minh nhé!

Bạn giúp giùm nhé, mình làm thử nhiều lần rồi nhưng mà không được. Cảm ơn !

Bạn giúp giùm nhé, mình làm thử nhiều lần rồi nhưng mà không được. Cảm ơn !

Code của bạn đoạn cuối có tới 2 dấu chấm liền :| chắc bạn ko copy cả 2 cái dấu chấm đó rồi :-/ Mình làm cho bạn rồi đây , down file đính kèm về rename bỏ đuôi .7z đi sẽ đc file minhkhanhuz.sis , cài vào là ngon luôn nhé , chúc vui :D

Cài kaspersky8.0.51 "PHUN" đơn giản ngay trên mobile hacked

thấy trang hướng dẫn của bạn bang3lang có vẻ phức tạp, mình xin hướng dẫn 1 cách cài FUll cho kaspersky8.0.51 đơn giản chỉ cần vài thao tác trên mobile, không sử dụng tới pc.
b1-các ban download file đính kèm bên dưới(xóa đuôi.7z là được), cài file install kaspersky.
b2-tìm đến E/private/2001CFC6 copy file settings.kls ra đâu cũng được .
b3-dùng xplore mở flie settings.kls của bạn ở b2 ra(bấm phím 3),
+mở hình settings.jpg trong file đính kèm của tui và so sánh với file setting của bạn. chúng sẽ giống nhau ngoại trừ 14 kí tự được bôi đen như trong setting.jpg ( sau ki tự :; ),mỗi máy sẽ có 14kí tự này khác nhau.
+ Bây giờ bạn cần chép 14kí mã tự này trong file settings.kls của máy bạn ra giấy ( chỉ cần chép các mã hex tương ứng với 14kí tự bên tay trái xplorer thôi).
b4-mở file settings.kls trong file đính kèm của mình bằng xplore(bấm phím 3 để mở) ,tìm đến 14kí tự XXXX.... liền nhau, những chữ X này sẽ có mã hex tuơng ứng là 58 58 58g d... . Bạn thay nhưng mã này bằng nhưng mã của 14kí tự bạn đã chép ra giấy ở b3 (bấm menu->edit tronng xplore). Rồi save file này lại.
b5 Nhiệm vụ của bạn là chép file settings.kls vừa save của bước 4 đè vào file cùng tên trong ổ E/private/2001CFC6 :
+nếu qua pc thì cứ chép đè lên là đcj.
+nếu không có pc : bình thường máy sẽ ko cho chép đè vào đây,bạn phải đổi tên 2001CFC6 thành gì cũng đc, ví dụ thêm chữ a vào đuôi thành 2001CFC6a ,rùi bây giờ có thể chép đè file save ở bước 4 vào đây đc rùi. sau đó đổi lại tên như cũ thành 2001CFC6 . quay ra khởi động KASPERSKY.
The end
View attachment 127409

Back