• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v9.0.19 Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Kaspersky Mobile Sercurity v9.0.19 Full Việt hóa - SymPViet Group

Phần mềm diệt virus, bảo vệ điện thoại khỏi các mối nguy hiểm như mất máy, xóa các dữ liệu cá nhân bằng 1 tin nhắn...

Hướng dẫn Thuốc :

Chắc mọi người đang dùng KMS 8.0 thì cách làm Full cái này cũng không khó gì.Bản này hoạt động nhanh, ổn định, không ngốn RAM như bản 8.0, mình dù để cả chế độ Real-time Protection mà vẫn chạy ok :) . Khỏi cần phải nói thêm.Phiên bản này có cập nhật thêm chức năng privacy protection chức năng này dùng chặn cuộc gọi và tin nhắn rất tốt.Tớ đã thử thấy nó giống ACM (nhưng hơn cái chặn được tin nhắn nữa).Còn có cái hơi khó chịu là mỗi khi mở nó bắt nhập code chứ không như bản 8.0 . (Code này nó bắt bạn tạo khi mở lần đầu tiên)
THỰC HIỆN

1. Cài đặt và Khởi KMS. Sau đó thoát.

2. Dùng X-plorer vào "C: \ Private \ 20028DDF \" và mở "settings.kls"

sử dụng công cụ Hex editor của x-plorer (phim so 8)

3. Bấm menu chọn Find hex và gõ "3A 3B".

4. Bạn sẽ tìm thấy dãy ký tự này:"3A 3B xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx"

5. Viết tất cả 14 cặp giá trị hex có dạng [xx] ra nơi nào đó.

6. Bây giờ mở file "settings.kls" mà bạn down về bằng cách ấn phím số 8 làm như bước 3. Bạn sẽ tìm thấy dãy số có dạng này:

"3A 3B AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA"

8. Thay thế 14 cặp "AA" ký tự trong tập tin này bằng 14 cặp "xx" chars trong

bước 5 và Save lại ta được file Settings.kls đã cr@k.

9. Bây giờ vào thư mục 20028DDF và chép đè lên file Settings.kls bằng File Settings.kls đã cr@k.

10. Bây giờ chạy "KMS 9,0" và tận hưởng [Không cần phải đăng ký].

Lưu ý: Nếu X-Plore không cho phép bạn để overwite "của bạn settings.kls",

ta làm như sau:Vào "C: \ Private \ 20028DDF \ Move folder 20028DDF này ra ổ E bạn sẽ chép đè được.Sau đó Move trở lại Ổ C\private

Ngoài ra bạn có thể dùng PC để đóng gói cía này tương tự đã làm với bản 8.0 51 ấy đã có hướng dẫn của bạn Bang3lang rồi các bạn tìm lại xem.Chỉ khác ở chỗ bản cũ là C:\private\2001CFC6 thì bản này bạn đổi lại là C: \ Private \ 20028DDF \thôi.

Chúc thành công

Link download :

File Settings ( để thuốc ) :

Hoặc 4shared :

Chỉnh sửa cuối:
Dùng cho S60v3 trở lên mà bạn ! Dùng N79 ok

bac dangduc co cap nhat duoc du lieu diet virus ko vay (neu co thi du lieu cua ngay bao nhieu).. E da lam full va chinh cai dat roi ma van ko cap nhat duoc..em dung nokia 5320 mang mobi
Posted via Mobile Device

trả lời

bac dangduc co cap nhat duoc du lieu diet virus ko vay (neu co thi du lieu cua ngay bao nhieu).. E da lam full va chinh cai dat roi ma van ko cap nhat duoc..em dung nokia 5320 mang mobi
Posted via Mobile Device

Link cập nhật virust : ftp://ftp.kaspersky.ru/bases/av/avc/symbian

Lưu ý : khi vào wed download dữ liệu nhớ là ở dòng thứ 6 từ trên xuống sau đó đổi tên file (KMS 9.0.avc) thành B.dat thế là chép vào thư mục KSM 9.0 C:\Private\20028ddf.
12-01-2009 là cập nhật mới nhất nếu muốn chép thì đổi tên thư mục 20028ddf thì mới chép vào được sau đó đổi tên lại thế là ok.
------------- Chúc các member vui vẽ -------------------

Bác ơi bác cr@ck giúp em cái KMS này với ạ. Em làm mãi mà ko đc. Phiền bác xóa đuôi .7z giúp em nha. Em xin cám ơn trước

Cập nhật vô tư bạn ạ ! Hiện mình update là ngày 1 tháng 12 , hôm nay chưa update :D

minh van chua hieu? Minh chep day so do ra roi. Ma co 1 file setting thi dau co vu chep day so do di dau? Theo ban chi thi co 1 file setting nua. O dau vay?
Sorry. Buc xuc ti. Khong dau nhung day du. Mong ban tra loi som de del khong thi mod la.

trong file down về không có file setings.kis crack làm sao mà thay thế mã hex

trong file down về không có file setings.kis cr@k làm sao mà thay thế mã hex

Last edited by a moderator:

đúng đấy. Mình đọc cả chục lần hướng dẫn. Rồi ngây lun. K biết làm sao cả.
Posted via Mobile Device

Trả lời

đúng đấy. Mình đọc cả chục lần hướng dẫn. Rồi ngây lun. K biết làm sao cả.
Posted via Mobile Device

- Nếu muốn có được file settings.kls đó các bạn nên cài bản demo vào trước sau đó vào chương trình rồi bấm Exit thoát ra rồi Vào X-plorer : C:/Private/20028DDF Chép settings.kls upload lên mình sẽ giúp các bạn xài đến 2048. Chúc các member vui vẽ
- Nếu thuận tiện nhanh chống các bạn cứ ADD nick Y!M : hunghansau Mình sẽ làm và send trực tiếp cho lẹ hơn.

Trả lời

-Của bạn đây chúc bạn vui vẽ. Nếu mà ko ADD được 14 kí tự cứ upload settings.kls lên mình sẽ làm cho các bạn.

Posted via Mobile Device
mình ko move đc. Move rồi mà xplorer chỉ copy. Thua. Có ai biết ko chỉ mình với.

Trả lời

Posted via Mobile Device
mình ko move đc. Move rồi mà xplorer chỉ copy. Thua. Có ai biết ko chỉ mình với.

- Bạn nói rõ hơn move gì để còn biết mà help cho bạn ADD nick Y!M: hunghansau để hướng dẫn kĩ hơn

Back