• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v9.0.19 Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

mấy pồ ơi cho mình hỏi tí. mình cài cái này rồi. mà chưa bao giờ thử được hiệu quả của nó cả. có ai cho minh file nào đó thử không?

trời ơi em tìm mãi mà ko thấy cái 20028DDF ở đâu cả......em lật tung các ổ lên rồi......cái ổ C đang sắp đổ oy` mà ko thấy.....N78 help me!

mình chả bao h quét ra được con virus nào là sao nhỉ.

hộp tin đã gửi của máy mình cứ thỉnh thoảng lại mất tin không rõ lý do.Không biết có p do vai rút ko :|

Tin đã gửi thì bạn có ẩn đi hoặc xoá đi thì nó mới mất chứ chẳng liên quan gì tới chương trình đâu bạn ạ

nói thật nhá mình cài cái này vào thấy máy chạy chậm hơn,diệt thì hem đc kon nào.gắn vào pc diệt đc cả tá

Cái này diệt virus điện thoại chứ virus máy tính thì phải diệt trên máy tính mới được chứ trên điện thoại sao mà diệt được, mã lập trình nó khác nhau , cơ chế nhận dạng virus cũng khác nhau mà bạn đòi một chương trình có mấy trăm KB trên điện thoại mà diệt được cả virus trên máy tính thì bạn quá kì vọng rồi ! Nếu được như thế thì ít ra nó phải mấy chục MB như trên máy tính nhé bạn .

Ngoài chức năng diệt virus trên điện thoại nó còn các chức năng khác nữa bạn ạ ! Nếu bạn không dùng không may có con virus nào mà vào máy lúc đó phải format máy điện thoại thì lúc đó mới thấy mình dại bạn ạ !

anh ơi!
Em sd x_plore bản nào cũng ko jô đc c\private để lấy file settings.kls up lên cho anh hết áh
Chỉ jùm em dj anh ơi.chẳng lẻ em ko bao giờ đc sài cái này sao.
Buồn wá anh ạh.
Em sài n81. Chỉ bảo jùm em nha
Thanks anh nhieu

Có ai cài bản KMS 9 này bị bệnh giống mình không? Nếu xóa bằng phím "C" thì phải nhấp chứ không giữ luôn được. Vì giữ luôn thì nó chỉ xóa hai ký tự rồi dừng lại. Nếu bạn đang soạn tin nhắn, muốn xóa đi một câu, hoặc xóa hết nội dung thì phải nhấp nhấp chứ giữ luôn nó không có xóa.

crack kaspersky 9.0 bi lỗi

Kaspersky Mobile Sercurity v9.0.19 Full Việt hóa - SymPViet Group

Phần mềm diệt virus, bảo vệ điện thoại khỏi các mối nguy hiểm như mất máy, xóa các dữ liệu cá nhân bằng 1 tin nhắn...

Hướng dẫn Thuốc :

Chắc mọi người đang dùng KMS 8.0 thì cách làm Full cái này cũng không khó gì.Bản này hoạt động nhanh, ổn định, không ngốn RAM như bản 8.0, mình dù để cả chế độ Real-time Protection mà vẫn chạy ok :) . Khỏi cần phải nói thêm.Phiên bản này có cập nhật thêm chức năng privacy protection chức năng này dùng chặn cuộc gọi và tin nhắn rất tốt.Tớ đã thử thấy nó giống ACM (nhưng hơn cái chặn được tin nhắn nữa).Còn có cái hơi khó chịu là mỗi khi mở nó bắt nhập code chứ không như bản 8.0 . (Code này nó bắt bạn tạo khi mở lần đầu tiên)
THỰC HIỆN

1. Cài đặt và Khởi KMS. Sau đó thoát.

2. Dùng X-plorer vào "C: \ Private \ 20028DDF \" và mở "settings.kls"

sử dụng công cụ Hex editor của x-plorer (phim so 8)

3. Bấm menu chọn Find hex và gõ "3A 3B".

4. Bạn sẽ tìm thấy dãy ký tự này:"3A 3B xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx"

5. Viết tất cả 14 cặp giá trị hex có dạng [xx] ra nơi nào đó.

6. Bây giờ mở file "settings.kls" mà bạn down về bằng cách ấn phím số 8 làm như bước 3. Bạn sẽ tìm thấy dãy số có dạng này:

"3A 3B AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA AA"

8. Thay thế 14 cặp "AA" ký tự trong tập tin này bằng 14 cặp "xx" chars trong

bước 5 và Save lại ta được file Settings.kls đã cr@k.

9. Bây giờ vào thư mục 20028DDF và chép đè lên file Settings.kls bằng File Settings.kls đã cr@k.

10. Bây giờ chạy "KMS 9,0" và tận hưởng [Không cần phải đăng ký].

Lưu ý: Nếu X-Plore không cho phép bạn để overwite "của bạn settings.kls",

ta làm như sau:Vào "C: \ Private \ 20028DDF \ Move folder 20028DDF này ra ổ E bạn sẽ chép đè được.Sau đó Move trở lại Ổ C\private

Ngoài ra bạn có thể dùng PC để đóng gói cía này tương tự đã làm với bản 8.0 51 ấy đã có hướng dẫn của bạn Bang3lang rồi các bạn tìm lại xem.Chỉ khác ở chỗ bản cũ là C:\private\2001CFC6 thì bản này bạn đổi lại là C: \ Private \ 20028DDF \thôi.

Chúc thành công

Link download :

File Settings ( để thuốc ) :

Hoặc 4shared :

to lam theo như bạn rồi nhưng khi khởi động lại máy xong mở phần mềm Kaspersky lên thì thấy báo lỗi là :"app.close: KMS 9.0 USER 19" như vậy là làm sao hả bạn,có gì pm cho tớ nhé YM: kendy_toan_88hn@yahoo.com,cám ơn bạn rất nhiều rất mong được sự chia sẻ của mọi người khi đọc bài viết này

Back