• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v9.0.19 Full Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

đến lúc cài lại có C: \ Private \ 20028DDF \ settings.kls sửa xong file thuốc thì không thay vào C: \ Private \ 20028DDF \ settings.kls. nó không cho thay đổi hoặc xóa hay copy đè lên file C: \ Private \ 20028DDF \ settings.kls

Chỉnh sửa cuối:
đến lúc cài lại có C: \ Private \ 20028DDF \ settings.kls sửa xong file thuốc thì không thay vào C: \ Private \ 20028DDF \ settings.kls. nó không cho thay đổi hoặc xóa hay copy đè lên file C: \ Private \ 20028DDF \ settings.kls

cuối cùng có 1 cách là rename 20028DDF thi mới copy vào đó được .rùi lại rename bình thường là OK =))

Không thể cài được, cài thuốc xong KMS báo: Một bộ bổ sung không thấy, hãy cài lại ứng dụng.

Posted via Mobile Device
po tay. Minh thay tot roi ma. Ban xem ky. Doc ky lai xem. Hoi truoc thieu file setting nen minh lam khong duoc. Gio co roi do.

anh ơi em tìm mãi ởC: \ Private \ 20028DDF mà ko thấy cái settings.kls"dau cả có mỗi cái b.dat la sao hả anh giúp em với nhé ko ghi đè dc file kia.

Mìng dùng N95 8g mình dùng Secman de truy cập vào ổ C/private rồi nhưng mình không move dược thư mục 20028DDF được. Bạn nào đã làm đưaợc thì bảo giùm mình với.

cho mình hỏi cái KMS này phải hack phone mới cài được phải ko? mình cài mà ko được mình chưa hack phone mình sài 6120classic. Mong các bạn giúp đỡ

Mìng dùng N95 8g mình dùng Secman de truy cập vào ổ C/private rồi nhưng mình không move dược thư mục 20028DDF được. Bạn nào đã làm đưaợc thì bảo giùm mình với.
Bạn phải đổi tên của thư mục trước, vd: 20028DDF1, rồi thao tác tiếp như trên
anh ơi em tìm mãi ởC: \ Private \ 20028DDF mà ko thấy cái settings.kls"dau cả có mỗi cái b.dat la sao hả anh giúp em với nhé ko ghi đè dc file kia.
Nếu mình đoán ko lầm thì sau khi cài, bạn phải mở ứng dụng lên rồi thoát ra để nó tạo file settings.kls cho máy bạn, còn muốn ghi đè hay thao tác trong thư mục 20028DDF thì bạn phải đổi tên thư mục trên như 20028DDF1 là OK
cho mình hỏi cái KMS này phải hack phone mới cài được phải ko? mình cài mà ko được mình chưa hack phone mình sài 6120classic. Mong các bạn giúp đỡ

Nên hack phone rồi cài bạn àh tại muốn dùng đến năm 2048 thì phải hack mới chỉnh sửa được.

chức năng chống trộm cắp của chương trình hoạt động như thế nào vậy anh em? có hiệu quả không?

anh ơi, em xài máy e66 làm theo các bước như trên thấy rất ổn, nhưng đến khi mở KAS lên thì không được, màn hình nháy 1 phát rồi vẫn thế, vậy là sao ah?

trả lời

anh ơi, em xài máy e66 làm theo các bước như trên thấy rất ổn, nhưng đến khi mở KAS lên thì không được, màn hình nháy 1 phát rồi vẫn thế, vậy là sao ah?

E cứ cài mớo lại sau đó lây settings.kls đưa a làm hộ e dễ hơn ok

Posted via Mobile Device
bạn ui. Sao bản cập nhật từ ngày 4 tới giờ k thấy nữa. Bùn wa.

bạn ơi làm hộ mình với.mình làm thế nào cũng k hiện ra cái bản quyền sử dụng đến 2048

Back