• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Em lên HN từ tối qua nhưng mạng hỏng giờ đến lớp mới hóng được 8-} , tình hình là ít ảnh chiến trường quá a Trung ơi , mà cái panamora gì gì í iphone chơi đc k a nhỉ , em sắp đc sang tên con xpera s rồi k biết có ra gì k nhỉ , tập tành androi tí :D

Em thành thật xinn lỗi các huynh tại việc gia đình nên k thu xếp được để có mặt , hum đi off cũng có nói là 1/9 rồi nên e mới chắc chắn đc , không biết là 1/9 có vụ gì nho nhỏ ở TP HD không nhỉ mấy huynh :D
Sang tên con iPhone4 cho anh nhé em!

Anh HD xem lùng giúp em một con GalaxyNote 5.3 nhé! Càng mới càng tốt. Tầm khảng 8 mk

Vãi thật, nhà mình dạo này có điều kiện nhỉ, mà không thấy bác nào chơi Sky à? Vừa đẹp, vừa rẻ, cộng đồng nhìu vãi mà ko ai chơi phí quá phí quá

Nếu thích con HTC sen của anh thì 7mil anh bao mình chú uống bia tẹt ga cả tuần

Nhà có điều kiện thế, thích to làm con tap 7 vừa call vừa nhìn cho nó rẻ

Con do khong co but de cu con nha em no vex nghich anh oi!

Kiểu dáng Sky mình nhìn ko thích lắm, nói cách khác là không có cảm tình nên không máu! Ngày xưa ko thích kiểu " vuông chằn chặn" của ip4 nên quyết chờ ip5, đến khi nó ra 4S càng thất vọng...Bây giờ chỉ trông chờ ip5 hoặc G-Note là máu thôi!

Kiểu dáng Sky mình nhìn ko thích lắm, nói cách khác là không có cảm tình nên không máu! Ngày xưa ko thích kiểu " vuông chằn chặn" của ip4 nên quyết chờ ip5, đến khi nó ra 4S càng thất vọng...Bây giờ chỉ trông chờ ip5 hoặc G-Note là máu thôi!

K thích cái dáng vuôn chằn chặn của ip 4 thì đợi ip5 chi anh ui :D

Nếu thích con HTC sen của anh thì 7mil anh bao mình chú uống bia tẹt ga cả tuần

Em tính tí nhoé 1 ngay uog tẹt ga bia hết 1 m là ít x 7 = 7m.e hiểu y a tr là định cho e cái htc sen rùi nhưng e ngại lắm ko dám nhận đâu.e đang tính đợi ip5 nó ra cái 4s 16gb cũ nó có hạ xuống dc tầm 8m ko.nếu ko hạ xuog dc.e di mua note.htc sen đụng hàng thèng lớp e.=))

Chú cầm trong tay con sky A840 trong tay anh tin chú sẽ nghĩ lại ngay

Thôi cứ dành tiền choi con Note hoặc ip5! Trường hợp ip5 ko có nhiều cải tiến(tất cả mới chỉ là tin đồn,"rò rỉ"...)thì đành chơi ip4 hoặc 4S(khi đó sẽ hạ giá). Mà sắp tới SS ra cả Note2 nữa cơ!

Back