• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

e thấy ko máu lắm vì con iphone 4 vẫn dùng tốt :D hehe vẫn máu ipad hơn bác ạ

Xin chân thành cảm ơn các anh em CLB đã dành thời gian đến thăm hỏi, chúc sức khoẻ ông cụ nhà em!

@ mrling2: theo anh em chơi Galaxy tap Note10.1 hay hơn đó. Anh thích nhất là soạn tin bằng viết trực tiếp dùng Spen và popup.

Ngoài mùng 10 am nữa có ý đồ tổ chức giao lưu tý RTC, ae cho ý kiến nhé

Dự tính mình ăn rằm trung thu trước các cháu

Tưởng là tổ chức cho các cháu vui Tết Trung thu còn mình ăn Tết Trung thu trước ngày rằm chứ mình ăn Tết trước các cháu thì đến Tết các cháu còn gì nữa đây??? :-/ :-/ :-/ :-/

Hiện tại có 11 người xem chủ đề này (1 thành viên và 10 khách)

mrlingling

ặc ặc !!!

thứ 6 tuần này 830L về bác nào mua pm e e đặt hộ nhé, vừa làm con LG LTE2 ram 2gb chạy sướng vãi kaka

830 giờ bao nhiêu vậy chú,đang máu con 840 nhưng giá còn cao.Chơi mấy em nội địa giá xuống kinh.

830 giờ bao nhiêu vậy chú,đang máu con 840 nhưng giá còn cao.Chơi mấy em nội địa giá xuống kinh.
Chắc khoảng 6,3 đến 6,5 anh à, hàng của nó đẹp bác yên tâm full box nhé, hộp và imel trùng nhau luôn chứ ko như mấy ông thương gia bán máy 1 nơi hộp 1 nẻo :))

Back