• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Chả hiểu ý bác là ji cả. ý e là muốn tìm việc làm thêm để lấy tiền uống trà đá mà :D
học .......thì không ... phí vừa có nghĩa là học hành không bao giờ thừa, lãng phí và cũng ý là không ai thu phí (chứ học phí theo kiểu "học mà phí" hay "càng học càng phí" thì ai học. Kiểu chơi chữ tí thui mà, kiểu như bác kdv2108 ấy)
Túm lại là ở PDAVIET HD học thì không mất phí còn có bia, rượu, trà đá uống bét nhè nữa chứ sao....

Vậy đăng ký hội viên có cần điều kiện j và lệ phí bao nhiu vậy bác
Điều kiện mời bạn xem tại đây
Hiện tại mỗi anh em đóng góp 200k/năm để làm quỹ thăm hỏi.....
Quan trọng nhất vẫn là sự nhiệt tình đóng góp cho diễn đàn và có mặt ở các buổi offline.

Điều kiện mời bạn xem tại đây
Hiện tại mỗi anh em đóng góp 200k/năm để làm quỹ thăm hỏi.....
Quan trọng nhất vẫn là sự nhiệt tình đóng góp cho diễn đàn và có mặt ở các buổi offline.

sao tôi được miễn khoản này nhỉ ? ??

Chỉnh sửa cuối:
Các hãng đua nhau ra máy mới, tablet, smartphone nhiều loại quá. Đúng là cuộc chiến của TB công nghệ. Mình chỉ thèm Galaxy Note II thôi!

Các hãng đua nhau ra máy mới, tablet, smartphone nhiều loại quá. Đúng là cuộc chiến của TB công nghệ. Mình chỉ thèm Galaxy Note II thôi!

bắt đầu có vẻ dư giả thời gian rồi đấy !!

ôi! mình thèm đủ thứ. sao các hãng cứ đua nhau để mình cứ mãi fải thèm thế nhỉ.

có ben-simen mơ n72 có n72 mơ n 70 có n70 mơ e63 có e63 mơ glaxy s3

ôi bao giờ cái ước mơ ấy mới là hiện thực :(:)(:)((

Ước gì mai nhặt dc nhiều tiền
The new iPad là đầu tiên
Còn đâu cho hết vào tiết kiệm
iPhone xuất hiện là mua liền =)).........................

Ước gì mai nhặt dc nhiều tiền
The new iPad là đầu tiên
Còn đâu cho hết vào tiết kiệm
iPhone xuất hiện là mua liền =)).........................

Chú Long fải đặt biệt danh là Long I-đồ ( gọi là Long ai đồ). trong danh mục của chú tháy có Iphone, ipad, ipod còn thiếu cái iTV nữa là đủ bộ i-đồ đấy

Back