• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Này thì các bác chém đi. Quả lia máy shot nhanh của em ở Bờ Hồ.

Em chuyển sang buôn điện thoại Hàn xẻng bác nào có khách ủng hộ e nhé giá yêu roai` >:)>:)>:)

Sparm tí nhé. Cái ảnh này của anh chụp ánh sáng có hơn của chú chụp không nhỉ?
e30a20dfe1d1ebc47c250ee4473d54bacb454f2caeb469fb02f1265a01d120ba6g.jpg

Cùng bối cảnh, đối tượng, thời điểm, ánh sáng....

Mấy hôm nay bận quá giờ mới online được, công nhận là vắng vẻ quá. Chủ đề nóng thế mà không ai hưởng ứng cả!

Tình hình là cuối tuần sau em lên HD mấy ngày ăn chơi với bạn bè và "xả hơi" sau công việc. Có thể em sẽ mời anh em đi bia bọt mừng cho em!

Tình hình là cuối tuần sau em lên HD mấy ngày ăn chơi với bạn bè và "xả hơi" sau công việc. Có thể em sẽ mời anh em đi bia bọt mừng cho em!

CÁI GÌ ĐẤY HẢ? CÓ CHUYỆN GÌ MÀ CHÚC MỪNG THẾ? ANH EM ĐƯỢC LÊN SẾP À? LÊN SẾP MÀ UỐNG BIA THÌ BÈO BỌT LẮM, ĐI ĐỒ SƠN ĂN HẢI SẢN ĐI. LÀM SẾP CỨ PHẢI NO CƠM, ẤM DẠ THÌ ĐIỀU HÀNH CÔNG VIỆC MỚI SÁNG SUỐT ĐƯỢC CÓ PHẢI KHÔNG ANH EM NHÀ MÌNH ƠI? CỨ THẾ NHÉ, ANH EM CHUẨN BỊ TINH THẦN ĐI ĐỒ SƠN NHÉ.

vụ này Hiển trúng lớn trong đợt đất đai vừa rồi. 1 tháng làm hơn tỷ là ấm rồi

=))=))

Back