• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Sao lại là tối T7 mà ko phải là tối CN nhỉ? tức quá đi mất thôi, T7 này khó thu xếp rồi.......
hai..........za.............

Trung mà vắng mặt mới lạ !

ae lên lịch chiều thứ 7 gặp nhau nhé - thịt chó gần 31 chi lăng

thống nhất chiều thứ 7 ae pDA tập trung tại 31 chi lăng giao lưu cuối tháng

Trung mà vắng mặt mới lạ !

Sao lại lạ? Ông giời còn chưa phải là to nhất, Vua không phải lúc nào muốn làm gì cũng được thì tui bận vào T7 nên vắng mặt có gì là lạ đâu???????????

Sao lại lạ? Ông giời còn chưa phải là to nhất, Vua không phải lúc nào muốn làm gì cũng được thì tui bận vào T7 nên vắng mặt có gì là lạ đâu???????????

vắng ô kém vui, bố trí lại lịch để thu xếp đi

thông báo :

chiều tối mai 13.10 ae bố trí qua 31 chi lăng ăn thịt chó. thangbb trân trọng kính mời

Nhà mình dạo này vắng quá nhỉ.Chắc mấy ông người 1 nơi hồn 1 nơi quá.Trung với Dũng chắc đang mơ em 850.Hiển thì Note2.Anh thì...cả 2 con.:)).Thứ 6 vừa rồi cũng lên HD họp nhưng phải về ngay ko call các chú đc.Có khi lại phải đàn đúm cái nhỉ.Ngày giải phóng Hải Dương 30/10 thì sao nào???????????

Nhà mình dạo này vắng quá nhỉ.Chắc mấy ông người 1 nơi hồn 1 nơi quá.Trung với Dũng chắc đang mơ em 850.Hiển thì Note2.Anh thì...cả 2 con.:)).Thứ 6 vừa rồi cũng lên HD họp nhưng phải về ngay ko call các chú đc.Có khi lại phải đàn đúm cái nhỉ.Ngày giải phóng Hải Dương 30/10 thì sao nào???????????

Em ủng hộ ý kiến này. Anh em mình hãy cho ý kiến để được lập topic mới nhé, từ nay đến 30/10 không lâu nữa. Tui dự kiến anh em mình sẽ gặp mặt vào ngày 27 hoặc 28/10 được không nhỉ? Lần này có đề xuất của bác cả chắc bác cả không vắng mặt nữa rồi.

Em cứ từ từ vì mấy lần khôgn gặp bác Diệp rồi. Đã nghe chuyện "cậu bé chăn dê" :)

Back