• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Đã về rồi. Đi máu thật. Rượu có khác. 30 mins

Chỉnh sửa cuối:
Chu ve an toan la cac anh mung roi. May anh em ngoi cu lo cho chu. Cam on su nhiet tinh cua chu. Anh cung toan phong 80-90 thoai.

sắp bước sang năm mới 2013 topic sắp đánh dấu những kỷ lục mới - 100 trang với 1000 bài viết và 50000 lượt truy cập

Hiện tại có 3 người xem chủ đề này (3 thành viên và 0 khách)

mrlingling,
SakUnmame,
Wilslisange
có 2 bác lạ quá :))

Năm mới anh em mình về Ninh Giang ăn thịt trâu nhé. Bác Diệp có lời mời! :)

Năm mới anh em mình về Ninh Giang ăn thịt trâu nhé. Bác Diệp có lời mời! :)

Thế á? Bác ấy mời Hiển rồi Hiển lại mời lại anh em à? nghe thấy món........ trâu sáo khế lại thèm vì mấy lần về vẫn chưa được ăn.

Thế á? Bác ấy mời Hiển rồi Hiển lại mời lại anh em à? nghe thấy món........ trâu sáo khế lại thèm vì mấy lần về vẫn chưa được ăn.

Hi...hi...!
Nếu anh em được nghỉ dài thì xin mời về NG ăn thịt trâu. Bác Diệp sẽ có mặt!

Hi...hi...!
Nếu anh em được nghỉ dài thì xin mời về NG ăn thịt trâu. Bác Diệp sẽ có mặt!

Ông Thắng bảo là ông ấy không được nghỉ ngày nào cả thì có được mời vè ăn thịt trâu không?

thế ta cứ thống nhất là thứ 4 ngày 2.1 nhỉ ? nếu ko về được thì oTrung xách lên cho tôi cân trâu tươi

thế ta cứ thống nhất là thứ 4 ngày 2.1 nhỉ ? nếu ko về được thì oTrung xách lên cho tôi cân trâu tươi

Tôi đã nhận được tin gì đâu mà xách chân xách tay hả ông. Mơ hão thì hao mỡ..........

Chú chén ầm ầm giờ lại nói chưa được ăn.Còn nhớ hôm đi hát ở NG rồi uống rượu thịt trâu đến 10h mới về ko?Dạo này anh đang hoa mắt chóng mặt chuẩn bị cho cơ quan kiểm điểm TW4.Các chú cứ chủ động nhé.Sang tuần thì mới tạm ổn đc,

Chú chén ầm ầm giờ lại nói chưa được ăn.Còn nhớ hôm đi hát ở NG rồi uống rượu thịt trâu đến 10h mới về ko?Dạo này anh đang hoa mắt chóng mặt chuẩn bị cho cơ quan kiểm điểm TW4.Các chú cứ chủ động nhé.Sang tuần thì mới tạm ổn đc,

Eo ơi! chuyện từ ngày xửa ngày xưa bác ấy vẫn nhớ. Thế này nhân viên của bác mà bị lỗi gì thì thì đợt kiểm điểm này khó mà thoát được. Em giờ chỉ quan tâm đến sự kiện sắp diễn ra là gì thôi chứ cứ ăn uống lo say rồi về là quên hết luôn.

Back