• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

trích câu nói hay nhất trong ngày :
"trdanhtrung: Ơn Đảng, nhờ Chính phủ cho tôi cơm ăn áo mặc, cho internet để đàn đúm với hội PDA còn ơn Chúa con vẫn còn cái mồm để nhậu với hội PDA "
và bác Diệp đang online :
Hiện tại có 4 người xem chủ đề này (4 thành viên và 0 khách)

thangbb,
dbjiueicsld,
kdv2108,
khong_co_ai

trích câu nói hay nhất trong ngày :
"trdanhtrung: Ơn Đảng, nhờ Chính phủ cho tôi cơm ăn áo mặc, cho internet để đàn đúm với hội PDA còn ơn Chúa con vẫn còn cái mồm để nhậu với hội PDA "
và bác Diệp đang online :
Hiện tại có 4 người xem chủ đề này (4 thành viên và 0 khách)

thangbb,
dbjiueicsld,
kdv2108,
khong_co_ai

Không ngờ câu nói của mình cũng có người để ý và ghi chép lại cơ đấy.

Kế hoạch là đầu năm tập hợp những ai vắng mặt thường xuyên trong các buổi off để tuyên dương tinh thần tận tuỵ với công việc và quan tâm đến gia đình và kiểm điểm những ai hay đàn đúm để làm gương cho người khác.

Sáng nay vào PDAVIET thấy giao diện không có gì mới, chiều nay vào đã thấy có giao diện font mới rồi, chắc mới tí để chào đón Man Phạm Quang về nước đây mà.

Mai anh lên HD,có chú nào đăng ký mời cafe ko nhỉ?:D
Đưa cháu đi thi chắc rỗi nguyên buổi sáng

Mai anh lên HD,có chú nào đăng ký mời cafe ko nhỉ?:D
Đưa cháu đi thi chắc rỗi nguyên buổi sáng
Sáng mai có em đi HD. Đưa đoàn hs đi thi HSG. Hẹn bác Diệp cafe nhé. Anh rm có ai tham gia không?

cà phê thì không khoái lắm, các bác có nhã ý quá bộ mời qua 31 chi lăng buôn chuyện

cà phê thì không khoái lắm, các bác có nhã ý quá bộ mời qua 31 chi lăng buôn chuyện

Chắc là kiểu gì cũng qua rồi! :D
6h xuất phát, lên HD ăn sáng, vào làm thủ tục, rồi 8h thi, ngồi chờ các cháu đến 10h sáng. 2 tiếng đi chơi. Trưa mai có ai mời rượu không ạ?

Chắc là kiểu gì cũng qua rồi! :D
6h xuất phát, lên HD ăn sáng, vào làm thủ tục, rồi 8h thi, ngồi chờ các cháu đến 10h sáng. 2 tiếng đi chơi. Trưa mai có ai mời rượu không ạ?
Đã bẩu là trưa mai anh rảnh mà, đầu tháng anh em chon fương án gì nhỉ
Bác Diệp mời cafe sáng nhưng anh lại rảnh buổi trưa nên bác ấy ki mời hay sao ấy mà thấy im hơi nặng tiếng quá. Trưa mai ai co mặt tai Hải Duong tui mòi gaepj mặt coi như chương trình tất niên. Chú Hiếu thu xếp lên nhé

Qua ông mà có cốc rượu mực thì thế nào cũng đông còn qua buon chuyện thì nhạt mồm lắm, để trưa mời luôn cháu nhà bác Diệp đi luôn cho vui

Không ai ủng hộ sao mà vắng vẻ vậy? Ngồi cà phê thì cũng bật wifi lên online vào xem tin tức xóm nhà mình chứ.

Back