• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

chẳng ai muốn off ẹp nữa rồi, một tuần buồn tẻ vì kế hoạch không thành.

Thôi bớt buồn đi nhé.Tết về anh đền :D
Cuối năm nhiều việc quá.PC thì bị hỏng,Phone thì chịu chết vụ Random question(Ko hiểu các Mod đưa cái này vào làm gì nhỉ?Giờ lại thêm vụ Adf.ly nữa)
Để đầu năm nghỉ gần chục ngày họp cho nó có không khí xuan

Off ngày thường thì tui không đi được rồi. Phải đến hết 27 tết mới được nghỉ làm cơ.

anh em cứ vui vẻ thôi, ở HD nhờ Thangbb tập hợp mọi người, tại NG chú Hiển bố trí chương trình chu đáo để nginh tiếp bác Diệp và anh em.

anh em cứ vui vẻ thôi, ở HD nhờ Thangbb tập hợp mọi người, tại NG chú Hiển bố trí chương trình chu đáo để nginh tiếp bác Diệp và anh em.

Đi chia tiền à?
Thôi ae đều bận để đầu năm mới nhé

Thế những ai đăng ký off đầu năm nào? Tầm khoảng mồng 7 - 8 Tết được không nhỉ? Năm nay anh em mình về Kinh Môn nhai thịt Dê có được không? Nếu thời tiết thuận lợi đi xe máy cho nó vui nhỉ?

Thế những ai đăng ký off đầu năm nào? Tầm khoảng mồng 7 - 8 Tết được không nhỉ? Năm nay anh em mình về Kinh Môn nhai thịt Dê có được không? Nếu thời tiết thuận lợi đi xe máy cho nó vui nhỉ?

cuối năm chưa biết thế nào đây, ko phải trốn nợ là tốt rồi. Đầu năm tính sau

cái vụ đầu năm thì để đầu năm tính bác ơi. Lâu lắm e ko đc đi off rồi. lần này phải đăng ký 1 suất mới đc :)

cái vụ đầu năm thì để đầu năm tính bác ơi. Lâu lắm e ko đc đi off rồi. lần này phải đăng ký 1 suất mới đc :)

Chú Tùng lặn hơi dài quá, thỉnh thoảng mới thấy thả cái tăm. Đầu năm mọi người mải chơi có lẽ không online được nên phải lên kế hoạch từ trong năm em à, đồng thời cũng để mọi người lên kế hoạch giãn việc khác để giành thời gian cho việc offline. Như vậy là mới có 2 thành viên đăng ký, mọi người dạo này uể oải quá. Bác Diệp, Hiển, Long, Tuấn, Dũng, Hiếu...... đâu cả rồi cho xin ý kiến nào?

Chú Tùng lặn hơi dài quá, thỉnh thoảng mới thấy thả cái tăm. Đầu năm mọi người mải chơi có lẽ không online được nên phải lên kế hoạch từ trong năm em à, đồng thời cũng để mọi người lên kế hoạch giãn việc khác để giành thời gian cho việc offline. Như vậy là mới có 2 thành viên đăng ký, mọi người dạo này uể oải quá. Bác Diệp, Hiển, Long, Tuấn, Dũng, Hiếu...... đâu cả rồi cho xin ý kiến nào?
Vừa ở HD về (quê vợ), vì gấp quá nên không thể gặp các bác ở CLB PDAViet HD được... Sorry, sorry,..

Vừa ở HD về (quê vợ), vì gấp quá nên không thể gặp các bác ở CLB PDAViet HD được... Sorry, sorry,..

Chán thật! Từ Nam Sách đến Hải Dương tầm 10km mà bác ko đánh dây thép cho em về đón bác đi tất niên với bọn em tí cho vui.

Chúc mừng năm mới đến toàn thể ae PDA và ace haiduong sức khỏe tiền nhiều để còn trải nghiệm pda mới.
2013 hứa hẹn nhiều pda khủng được ra đời nên ae chịu khó gom lúa mà vác về trải nghiệm

dạ báo káo cả nhà e ko đi off đc.mùng 7 mới thò đầu ra bắc.sory các bác

Back