• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Vậy cuối cùng vẫn chỉ còn 3 người máu lửa thôi. Năm mới sao mọi người không hào hứng đi chơi nhỉ?

năm nay năm kon rắn band ta chuyển hết sag sống về đêm hay sao ý nhỏe bên top bên này thấy a trung.bên top bên kia thấy a thắng.:)):))

Thay mặt cả nhà chào lại...
Tết đưa vợ con đi thủ đô đón tết giờ mới về gặp anh em đấy ah

Thay mặt cả nhà chào lại...
Tết đưa vợ con đi thủ đô đón tết giờ mới về gặp anh em đấy ah

ô Trung làm tôi hơi bất ngờ khi học cùng lớp với bao nhiêu người quen: kha ngọ, oai nhái, quang tèo, đông kisot, sang què, thủy nụ, quang thủy mobile, .. 12c hq
sorry hôm nhắn tin vì chưa kịp trả lời, chơi tết nên ko có thời gian online viết bài. Bây giờ thì ổn rồi

Có lẽ ae ta gặp nhau cf gì đó chào năm mới cho nhẹ ạ, tình hình này e nghĩ vậy là tốt nhất ạ :D

P/s : A Hiển.........

em chào bác khong_co_chym ạ =)))))))))))))

Không giám, chào chú Bờm Lầu Xanh. Chúc chú năm mới lên Mod spam nhá

ô Trung làm tôi hơi bất ngờ khi học cùng lớp với bao nhiêu người quen: kha ngọ, oai nhái, quang tèo, đông kisot, sang què, thủy nụ, quang thủy mobile, .. 12c hq
sorry hôm nhắn tin vì chưa kịp trả lời, chơi tết nên ko có thời gian online viết bài. Bây giờ thì ổn rồi

Thì học cùng trường, cùng là đồng niên thì người quen có lẽ là nhiều rồi. Tui lập cái fb đó để anh em vào chém và dễ tụ tập thôi, dạo này anh em PV tụ tập khó nên chuyển hướng tìm anh em cũ vậy.
Có lẽ ae ta gặp nhau cf gì đó chào năm mới cho nhẹ ạ, tình hình này e nghĩ vậy là tốt nhất ạ :D

P/s : A Hiển.........

Thế hôm trước Hiển có đến KM chơi không Hiếu? Hay là lại du lịch qua màn ảnh nhỏ đấy?
Hôm qua, hôm nay đi xem giải thể thao gia đình đầu xuân. PDAVIET nhà mình có dutunguyen tham gia nội dung đánh đôi bõ con nên đi cổ vũ cho anh em nhà mình tí.

Chỉnh sửa cuối:
Mấy cái hình gửi anh em.

Hình trong clip được quay ở chế độ 720p nhưng vì file dung lượng lớn lên phải converter nhỏ đi nên hình hơi mờ.
đôi chú Tuấn là đôi áo màu cam sân ngoài cùng bên phải.

[video=youtube;LFZs0yEZvLQ]http://www.youtube.com/watch?v=LFZs0yEZvLQ&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối:
thấy ô bố bao toàn sân, Tuấn le ve bên cạnh chắc ô bố đánh tốt hơn rồi

các bác cho e hỏi có loại cáp quang gì có hơn 300k trọn gói 1 tháng hôm trc a Trung nói ấy là của mạng nào ấy nhỉ?

Back