• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác cho em hỏi .làm sao nhạc của em thường bị hỏng đi. trong thẻ nhớ vẫn còn .nhưng khi mở nhạc bằng chương trình mặc định của máy thì lại không tìm thấy bài nào? nhưng mở nhjc bằng các phần mền chơi nhạc như lcgjukebox... vẫn ok. em đã remove thẻ nhiều lần cứ được vài ngày lại vậy.nhờ các bác giúp đỡ?
em sài n85
khi mở nhạc ra mở MENU như ảnh em gửi các bác nè:

chi mình hỏi về CoePlayer

mình cài xong rồi. chạy nó thì nó hiện lên bảng :
Core Number
Enter Your Serial Number
.......-....-.....-.....-.....

ai giúp mình với???????

Chỉnh sửa cuối:
Làm ơn cho mình xin smartmovie bản trial mới nhất từ trang chủ với
:)
Cám ơn nhìu
:)
Posted via Mobile Device

Bro kojiro có thể cho em xin soft ACM phiên bản mới nhất gần đây đc ko, em search toàn ra bản việt hoá trong khi em lại cần bản EN. Thanks bro nhiều :D !

Bro kojiro có thể cho em xin soft ACM phiên bản mới nhất gần đây đc ko, em search toàn ra bản việt hoá trong khi em lại cần bản EN. Thanks bro nhiều :D !

Điều đó chứng tỏ nhóm Việt hóa SymPViet làm ăn hiệu quả hen :))
Lần sau vào đây mà tìm nhé :D

Điều đó chứng tỏ nhóm Việt hóa SymPViet làm ăn hiệu quả hen :))
Lần sau vào đây mà tìm nhé :D

Bro ơi em down bản WebGate.Advanced.Call.Manager.v2.74.255 của bro BuuPhuc về ko giải nén đc, ko biết sao :|

Bro ơi em down bản WebGate.Advanced.Call.Manager.v2.74.255 của bro BuuPhuc về ko giải nén đc, ko biết sao :|

Mình đã báo cho người up rồi, để sửa link lại cho bạn. Mà down nhớ thanks người ta 1 tiếng nhé :)

Chào các Prồ! mình có vấn đề hóc búa nên post lên đây nhờ các Prồ giúp nhé:
Mình dùng N86. Rất muốn cài vietmap. Đã vào chủ đề vietmap xem nhiều lần, cài thử cả bộ cài down từ diễn đàn, cài thử cả bộ trial down từ trang chủ vietmap đều không được (lỗi due to first time ... sau đó out luôn). cho đến nay không có cách gì khắc phục. Máy mình đã hack bằng hello X rùi.
Các Prồ giúp mình nhé. Thanks trước!!

Chào các Prồ! mình có vấn đề hóc búa nên post lên đây nhờ các Prồ giúp nhé:
Mình dùng N86. Rất muốn cài vietmap. Đã vào chủ đề vietmap xem nhiều lần, cài thử cả bộ cài down từ diễn đàn, cài thử cả bộ trial down từ trang chủ vietmap đều không được (lỗi due to first time ... sau đó out luôn). cho đến nay không có cách gì khắc phục. Máy mình đã hack bằng hello X rùi.
Các Prồ giúp mình nhé. Thanks trước!!

File cài là 1 chuyện, bạn chép data theo hướng dẫn chưa?

Vâng, em ko phải loại qua cầu rút ván đâu :D

Được chưa đồng chí :)

Sẵn tiện cho anh cái Link chỗ này luôn đi, hối sáng down về cũng không giải được. ACM 2.74 :D

Trong cập nhật đó anh, bài cuối cùng :) Vậy mà sáng a Phúc cứ nói ảnh bung bình thường :) Ảnh nói sửa lại rồi mà e chưa test lại :)

Ai bit soft nào có chức năng biến desktop thành 1 slide trình chiếu ảnh k? Kiểu sau 1 thgian sẽ đổi ảnh desktop 1 lần. Kái này mấy máy tàu có nhìn đẹp lắm!
Posted via Mobile Device

Trong cập nhật đó anh, bài cuối cùng :) Vậy mà sáng a Phúc cứ nói ảnh bung bình thường :) Ảnh nói sửa lại rồi mà e chưa test lại :)

Link mới rồi đó em. Không được nữa thì anh bó tay luôn đó:)

các bạn ơi mình đang cần CT ngăn chăn cuộc gọi nhưng mình sài nokia 5310, có bạn nào có CT nào cũng được miễn sao ngăn chặn cuộc gọi là đưôc rùi, cho n5310 kô? thanks in advance.

các bạn ơi mình đang cần CT ngăn chăn cuộc gọi nhưng mình sài nokia 5310, có bạn nào có CT nào cũng được miễn sao ngăn chặn cuộc gọi là đưôc rùi, cho n5310 kô? thanks in advance.

Dùng cái ACM có được không bạn, đây là pm chặn cuộc gọi khá hay đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back