• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
Nếu muốn ghi âm tôi nghĩ chỉ có cách seting Auto save all call và Ask before save, sau đó cuộc gọi nào cần ghi thì OK khi nó hỏi thôi!
Hơi tốn pin :)

Bạn dùng NulDel v3.1 là OK cho dọn rác http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=65850
Chúc vui.

bạn ơi mình cài Nuldel v3.1 mà sao không vào được hả bạn .
à nhân tiện bạn cho mình hỏi có cách nào giải nén file rar, jar hay zip trên điện thoại không hả bạn ( mình chưa cài được x_flore, máy mình đã hack rồi, mình cài x-flore 1.20 thì máy yêu cầu cập nhật bản mới, mình chỉnh về năm 2007 thì được nhưng mình chỉnh lại ngày hiện tại thì nó lại đòi cập nhật,còn những bản khác mình dơn về thì khi cài đều bị báo" lỗi cập nhật"
bạn cho mỉnh ý kiến đi.
hack rồi là cài vô tư mà ,lỗi cập nhật là bạn hack chưa thành công nha

mình cần 1 soff có thể gỡ bỏ các ứng dụng 1 cách triệt để, bạn nào có cho mình xin , cám ơn

mình cần 1 soff có thể gỡ bỏ các ứng dụng 1 cách triệt để, bạn nào có cho mình xin , cám ơn

Bình thường thì gỡ bằng máy thì cũng triệt để rồi bạn à, chỉ có thêm 1 công cụ hỗ trợ gỡ cho máy, tính năng tương tự AppMgr của máy là trìng pyunstaller, đã có bản 0.25, chạy trên nền python nhé!

Các bác cho em hỏi N96 có Soft nào hỗ trợ phát sóng FM FM Transmitter ko` ạh :-?.. Cám ơn các bác nhiều nhiều ...:D

Các anh giúp em với ,em muốn cài image exchange 0.97 nhưng mà máy em đang dùng bản 0.93. E tìm mọi cách mà ko sao gỡ bỏ bản cũ đc,cài đè cũng ko đc. Gỡ bỏ thì nó báo là uninstal faild.. ,cài đè thì nó báo là unnable to instal..:((.Bực mình qua em dùng x-plore vào E\resource\app.. xóa hết những cái j liên quan đến image exchange ,ổ C em cũng làm thế. Kết quả là bây jo bản cũ cũng ko dùng đc nữa( icon nó cứ trơ ra) mà vẫn ko xóa đc,ko cài đè đc:(:)((.Bây jo các anh bảo em phải làm sao,em ko muôn format lại máy,hjxx !!

Các anh giúp em với ,em muốn cài image exchange 0.97 nhưng mà máy em đang dùng bản 0.93. E tìm mọi cách mà ko sao gỡ bỏ bản cũ đc,cài đè cũng ko đc. Gỡ bỏ thì nó báo là uninstal faild.. ,cài đè thì nó báo là unnable to instal..:((.Bực mình qua em dùng x-plore vào E\resource\app.. xóa hết những cái j liên quan đến image exchange ,ổ C em cũng làm thế. Kết quả là bây jo bản cũ cũng ko dùng đc nữa( icon nó cứ trơ ra) mà vẫn ko xóa đc,ko cài đè đc:(:)((.Bây jo các anh bảo em phải làm sao,em ko muôn format lại máy,hjxx !!

bạn không nê tô màu và viết to chữ ...

reset máy lại là hết

restart may la sao ak,the thj mat het tat ca soft e da caj ah.(cac mod thog cam,e on bag mobjle nen k vjet dc tjeg vjet)

Cho mình hỏi mình xử dụng mobipocket để đọc sách,mình chép mấy sách prc vô thẻ nhớ rồi làm sao mình add nó vào mobipocket như mấy bản demo có sẵn trong phần ebooks của mobipocket vậy?

restar không mất soft mà reset sẽ mất hết....máy về trạng thái khi mới mua

Nói như bác thì em tự vẫn còn hơn,Ý em là ko xóa đc chắc chắn phải có lý do...có ai gặp tình trạng như em ko ????

cho mình hỏi mình dùng con 6120c v5.11 dùng chương trình freecall.. việt hóa lẫn english ! mình cài vào thì ok nhưng đến khi chọn chế độ enable.. cho nó hoạt động thì khi mình thoát ra gọi thử thì chẳng có dâu hiệu gì vào kiểm tra lại cái PM đó thì nó lại ở chế độ disa... ai biết nó bị sao ko ! hoặc ai có phần mềm nào có chức năng tạo nhạc khi nghe đt cho mình xin nhé thank !

minh xin các bạn bản ttpod 3.40 hoặt 3.41 cho con 3250, sao không ai trả lời vậy, buồn ghê

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi mình xử dụng mobipocket để đọc sách,mình chép mấy sách prc vô thẻ nhớ rồi làm sao mình add nó vào mobipocket như mấy bản demo có sẵn trong phần ebooks của mobipocket vậy?

Bạn cứ Mở pm lên sau đó dùng phím chuyển sang phải hay trái là nó sẽ tự Add vào, bạn có thể xóa các bản Demo của chuơng trình đi cũng được.

ọc ! trả lời ý trên đi ! ý dưới của minhthang ké thui ! ý trên của mình trả lới hộ mình cái thank !

Xem có pm nào chạy ẩn mà xung khắc với nó không ACM chẳng hạn.

máy mình kiểm tra lại chỉ có PM "DIVX - Sistall(don dẹp) - Kapey.. - Core - pypone-" vậy thui ! hem pik trong đám đó cái nào xung khắc zậy ta ! :-??

máy mình kiểm tra lại chỉ có PM "DIVX - Sistall(don dẹp) - Kapey.. - Core - pypone-" vậy thui ! hem pik trong đám đó cái nào xung khắc zậy ta ! :-??

Khi thực hiện cuộc gọi bạn bấm phím C vài lần xem nó có kích hoạt lên không nhé.

Bạn cứ Mở pm lên sau đó dùng phím chuyển sang phải hay trái là nó sẽ tự Add vào, bạn có thể xóa các bản Demo của chuơng trình đi cũng được.

em làm nhu vậy rồi nhưng không được anh thắng ơi,em xài bản 5.3.Chỉ vào quản lý tập tin đọc được thôi còn add vào mobipocket như mấy bản demo thì không được.Em mò hoài mà vãn khôg biết add vô ntn?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back