• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox V.2.42 - Cr*** signed Full (Phần mềm nghe nhạc)

Good đó các anh em ơi !
Full 100% lun đó !!!
ban oi, cho den h cac san pham cua lcg van chua crak hoan toan dau nhe, may phien ban crak hien h cung chi dung duoc 1 luong time nhat dinh, roi phai cai lai ban goc roi lai cai ban cr, junkbox 1h30p max, smartmovie vai h ...

Posted via Mobile Device

Có ai bị giống em không. Em dung 1 thời gian giờ mở lên thì được nhưng bật nghe nhạc thì bị thoát luôn không nghe được

mình cũng đã thử nhiều bản crack rồi đều giới thiệu la FULL nhưng dùng được 1thoi gian thì lại lỗi không dùng được nữa.vì tất cả phần mền của lonelycatgames được bảo mật khá tốt .vì vậy bạn nên bỏ ra ít tiền mua KEYYY mà dùng .vừa tốt lại đỡ hại máy=D>

Có ai bị giống em không. Em dung 1 thời gian giờ mở lên thì được nhưng bật nghe nhạc thì bị thoát luôn không nghe được

mình cũng đã thử nhiều bản crack rồi đều giới thiệu la FULL nhưng dùng được 1thoi gian thì lại lỗi không dùng được nữa.vì tất cả phần mền của lonelycatgames được bảo mật khá tốt .vì vậy bạn nên bỏ ra ít tiền mua KEYYY mà dùng .vừa tốt lại đỡ hại máy=D>

Đã có hướng dẫn của mình rồi nhé theo link: http://pdaviet.net/showthread.php?t=62390&page=7
Làm như hướng dẫn thì dùng vĩnh viễn luôn.

PS: Anh thề, anh hứa, anh đảm bảo :D

anh ơi anh cũng đã gửi bản này qua mall cho em rồi mà .em đã làm theo hướng dẫn của anh song. chạy thử cứ vào lại bị thoát ra thôi. em sài n85. như thế là sao ạ

anh ơi anh cũng đã gửi bản này qua mall cho em rồi mà .em đã làm theo hướng dẫn của anh song. chạy thử cứ vào lại bị thoát ra thôi. em sài n85. như thế là sao ạ

Hên sui thôi bạn ơi, không full 100% đâu, muốn full thì phải mua License.

Em làm lại đúng những bước sau nhé:
1. Cài lại bản của LCG (bản không crack nhé) (đừng cài đè, nếu đã cài bản crack thì em phải gỡ sạch nó đi đã sau đó mới cài bản chính hãng vào.
2. Cài xong + gỡ bỏ luôn.
3. Cài lại bản đã Crack.
Anh đã test thành công ở 2 đời máy N73 ME (OS 9.1) và 6120 Classic (OS 9.2) vì vậy anh nghĩ máy em chắc chắn là OK.
Làm lại đi nhé. Chúc thành công

thì đúng là vậy mà chị muốn full thì phải mua:-?.chứ cứ đi tìm dùng mấy bản craxx này chán quá. em chẳng xài được.( em nói có gì không phải mong anh chị nhóm cracx bỏ qua cho em nhé nhé!)

thì đúng là vậy mà chị muốn full thì phải mua:-?.chứ cứ đi tìm dùng mấy bản craxx này chán quá. em chẳng xài được.( em nói có gì không phải mong anh chị nhóm cracx bỏ qua cho em nhé nhé!)

Những PM FULL của LCG đều k thể FULL thật sự. Có máy xài ổn, có máy hay bị block. chỉ có mua bản quyền mới xài ổn định. Nếu máy bạn đã bị lỗi thì khó mà cài lại được nhé bạn.

LCG Jukebox V.2.42 - Cr*** signed Full

Đây là phần mềm nghe nhạc đã quá quen thuôc của LonelyCatgames. Nay đã có phiên bản cập nhật full . các bạn hãy tải về thưởng thức và khám phá nó nhé . Chúc vui !!!

LINK :
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?qnlezyj1muz

xin loi nhe! em choi quan net o day khong danh chu tieng viet co dau dc.

bao cao test tren n78 sai dc vai ngay thi k sai dc nua. THAT BAI

Posted via Mobile Device
Bạn thử Remove rồi cài lại xem. Nếu vẫn ko đc bn có thể làm theo cách của mình Remove bản crk đi Lấy file trial từ trang chủ LCG về cài vào, vàn nghe nhạc rồi cài trog phần setting theo ý bạn. Cài bản crk đè lên. Làn song cho kq nhé. Mình dung 6120 vẫn đang dùng tốt từ hồi đó đến jờ

Bản này thì hên xui tùy theo máy. Bạn gỡ ra cài lại nếu vẫn bị lỗi thì bó tay. Chỉ có cách mua k3y bản quyền mới xài OK.

Back