• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM WM6.5 CHO HTC HD2 (LEO) ★

* LEO(S)_3.14.707.3_Radio 2.15.50.14 (Asia):
ROM LeoS, phiên bản SHIP, ngôn ngữ WWE, dành cho các máy HD2 thường (LEO512) sản xuất cho khu vực Asia.
bác ơi.link dow bản này bị die rồi bác úp lại cho em được k

mod nhanh quá.em cảm ơn nhiều.
mod cho hỏi chút.theo mod bản rom nào cho HD2 chụp hình nuột nhất vậy em đang cần một bản như thế
link dow tóc độ rùa hả bác.hichic

Chỉnh sửa cuối:
chắc nó k cho dow bằng IDM em dow k thấy được bác akf.hichic
PC của bác đúng có vấn đề rồi, tôi tải bằng IDM vù vù đây, có làm sao đâu:

cảm ơn bác.bác tận tình quá chắc PC của em có vấn đề thật rồi.để tối cài win lại vậy.mà bác biết có bản nào chụp ảnh đẹp k.máy em lúc đầu còn nguyên Tem chụp ảnh rất nét.từ ngày up ếch chụp xấu kinh luôn.hichic

Dạo này bà con chuyển sang Android hết rồi nên lơ là Winmo.

Sao lại nói là "lơ là" mà phải nói là ít chú ý mới đúng. Diễn đàn kỹ thuật nào cũng vậy, phải theo đuổi số đông thành viên chứ. Không lẽ cứ bắt mọi người phải dùng cái cũ, cái đã lỗi thời.
Vừa qua do Update lại forum nên các link đều chết cả.
Mất từ trưa tới giờ mới Upload lại các link để ai cần thì tiện có sử dụng rồi đó.

bác quang ơi sao cháu dow room ship về link vẫn báo hỏng bác à, bác cho cháu xin cái link dow room cook cho htc hd2 tmobile theo số IMEI nhe bác . cám ơn bác nhiều

bác quang ơi sao cháu dow room ship về link vẫn báo hỏng bác à, bác cho cháu xin cái link dow room cook cho htc hd2 tmobile theo số IMEI nhe bác . cám ơn bác nhiều

ROM Cook nào giới thiệu ở đây hả cháu???
Muốn ROM cho T-Mobile thì tải theo link số 12 (cuối cùng) đó mà Up cho máy.

cho em xin link khác dc kg ạh
12/ TMOUS_3.14.531.1_Radio 2.14.50.04:

Bác thử bản này nhé:
Mã:
http://shipped-roms.com/download.php?&model=Leo&file=RUU_Leo_1_5_TMOUS_3.14.531.1_Radio_15.42.50.11U_2.15.50.14_LEO_1.5_Ship.exe&send_file=yes

Sao lại nói là "lơ là" mà phải nói là ít chú ý mới đúng. Diễn đàn kỹ thuật nào cũng vậy, phải theo đuổi số đông thành viên chứ. Không lẽ cứ bắt mọi người phải dùng cái cũ, cái đã lỗi thời.
Mất từ trưa tới giờ mới Upload lại các link để ai cần thì tiện có sử dụng rồi đó.
Cái MyPhone và Marketplace đành cho WM được Microsoft thông báo dừng hoạt động mà thấy nản quá bác Quang ơi!có lẽ vì lý do đó mà WM đã ít nay lại có nhiều người chuyển hướng sang một cái khác mặc dù vẫn lưu luyến vì có quá nhiều thứ ổn định.

WM 6.5 vẫn có những cái hay riêng, mà Android hay WP7 chưa làm được. Sẵn đây chú Quang cho cháu hỏi là không có bản Rom Ship cho HD2 T-Mobile mà sử dụng Radio 2.15.50.14 hả chú..Nếu radio mình đang là 2.15.50.14 mà up Rom với Radio 2.14.50.04 thì có ảnh hưởng gì không ạ.

WM 6.5 vẫn có những cái hay riêng, mà Android hay WP7 chưa làm được. Sẵn đây chú Quang cho cháu hỏi là không có bản Rom Ship cho HD2 T-Mobile mà sử dụng Radio 2.15.50.14 hả chú..Nếu radio mình đang là 2.15.50.14 mà up Rom với Radio 2.14.50.04 thì có ảnh hưởng gì không ạ.
Khi bạn úp Rom có kèm Radio thì bản Radio hiện tại trong máy sẽ mất. Bạn cứ úp Ship Rom TMOUS trước sau đó úp lại Radio 2.15.50.14 là được... Không được úp rom Ship TMOUS bằng thẻ nhớ và các bản rom test nhé...

Back