• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

bác mathanh xem có cách nào add đc cả icon bluetooth,tin nhắn,báo thức...lên cái thanh cột pin sóng kia ko?
@wimax: của bạn đây http://www.mediafire.com/?2uy9kvcvy2o31cn

thanks nhan
hum wa mình cũng chạy cái nền flash này (giống google nexus one) nhưng mà sao nó làm hao pin wá chồi lun , fát sợ
pin đầy, để ko khoảng hơn 1/2 ngày là hết sạch pin? ..................sao mà hao pin wá vậy ?

uh,vì cái này chạy trên nền flash nên nó tốn pin như vậy đó bạn,chịu khó,muốn đẹp thì phải hao pin :D
e đang làm cái hs có âm thanh,ko biết có ổn ko,nhưng nghe có vẻ triển vọng,có ae nào làm chưa?

cột pin sóng nokia

mình thấy có các bạn nước ngoài cũng đang fix hộ mình, thành thật cám ơn các bạn rất nhiều

thank

Chỉnh sửa cuối:
mình thấy có các bạn nước ngoài cũng đang fix hộ mình, thành thật cám ơn các bạn rất nhiều

thank

sao ông ko cám ơn = tiếng người ta nhỉ chứ nói tiếng việt chắc gì ng ta hiu ông Thanh :))

sao ông ko cám ơn = tiếng người ta nhỉ chứ nói tiếng việt chắc gì ng ta hiu ông Thanh
tui đâu rành tiếng anh, ai đó dịch lại dùm đi

cái này có 1 con muỗi dữ lắm canh giử đồng hồ khi chạm vào đồng hồ là nó phóng tới liền

bây giờ chúng ta đã fix được sóng pin giờ, chúng bắt đầu fix thêm ứng dụng vào hs samsung

nguyên nhân như sau. nếu chúng ta dùng gadget.swf mặc định của samsung thì có thể add Applications vào, còn nếu dùng gadget.swf cook thêm sóng vào thì không add Applications vào được. các bạn bắt đầu tiến hành làm nhé

anh MT ơi, anh làm giúp em giống
nhưng mà bỏ cái cây cột sóng, chỉ giữ lại nấc màu trắng thui được không anh?

iPhone 4 Home Screen v1.5 (gadget.swf - Omnia HD HS):

[video=youtube;u2haEZ5yvT8]http://www.youtube.com/watch?v=u2haEZ5yvT8[/video]​

Xóa omnia bottom icons bằng cách samsungtoolbar.mbm và samsungtoolbar.mif trong file rofs2.

Back