• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

anh MT ơi, anh làm giúp em giống
nhưng mà bỏ cái cây cột sóng, chỉ giữ lại nấc màu trắng thui được không anh?

................................................................................................................

Thanh trên hiển thị ở giữa màn hình thì làm sao hả a?
Có thể bổ sung cái trên vào hình này đc ko a mt? Thanks! (Và sửa lỗi hiển thị cái cái khóa khi mở nếu đc)

Chỉnh sửa cuối:
tui kêu công an bắt ông hà:D:D:D:D, ông kêu tui lấy bỏ cái angten giời hỏi ngược tui là sao:O:O:O:O

Mà e cũng mún học hỏi cách gắn vô file gadget.swf đó anh. Hay a làm 1 topic hướng dẫn cách làm mấy cái này đi, e mù tịt :D

em không biết bỏ file đó vào đâu để đẻ flash, chỉ em cái đướng dẫn đi anh

Nếu đã CFW có HS này rồi thì copy file gadget.swf vào bộ nhớ máy rồi chuyển qua 1 homescreen bất kỳ khác rồi chuyển về hs ss widget (hoặc khởi động lại).

Các bản CFW cook của ban gì tim dâu thấy nữa.
@: cho mình hỏi các bản bản CFW cook trong diễn dàn bị xóa hết rồi phải không bạn sao mình tìm hoài ko thấy

Các bản CFW cook của ban gì tim dâu thấy nữa.
@: cho mình hỏi các bản bản CFW cook trong diễn dàn bị xóa hết rồi phải không bạn sao mình tìm hoài ko thấy
Bạn tìm kỹ lại trong S60V5 xem. Có mở box riêng cho firmware cooked rồi.

................................................................................................................

Anh ơi, tại sao em cài thử lại bị ra giữa màn hình chứ k ở trên cùng, lần đầu nghịch đt mong anh chỉ dùm.

Chỉnh sửa cuối:
Bạn ơi cái CFW của bạn cho 5530 hình như bị lỗi gallery thì phải.Mình vô gallery vô images nhấn vô hình xem thì nó không lên mà đen thuj àk.Có cách nào fix lỗi này ko

mathanh cho xin cái file gadget bỏ cái anten đi, thanks nhiều, ah mà cái nấc anten ở giửa bị vị xấu hơn mấy cái kia, fix luôn nha anh

Back