• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_S60v3_SymPViet [Mobifone-Viettel] .

Posted via Mobile Device
Đó là cảm nhận của em mà, em dùng qua nay rùj, dễ dàg hơn các pm khác :)

mình dùng nó báo lỗi không thể tạo. mình dùng mạng Viettel. nhờ chỉ giáo!!

Các anh ơi! tạo logo mà có hình con rồng và con dơi giống anh CaoMinh171 thì làm thế nào nhỉ?

Anh CaoMinh up cho em xin bô font có hô tro Logo Ði !
Posted via Mobile Device

Các anh ơi! tạo logo mà có hình con rồng và con dơi giống anh CaoMinh171 thì làm thế nào nhỉ?

Anh CaoMinh up cho em xin bô font có hô tro Logo Ði !
Posted via Mobile Device

Logo của Minh làm bằng Photoshop trên PC, cái đó cũng ko đơn giản đâu, KJR còn làm ko được nữa là :) Đó là file ảnh nên cũng ko cần font hỗ trợ gì cả.

anh minhthang oi,, symbol pater của em nó ko hiện các kí tự khác,toàn rỗng,chỉ hiện được phổ biến thôi à.em xài n81_2g

Logo của Minh làm bằng Photoshop trên PC, cái đó cũng ko đơn giản đâu, KJR còn làm ko được nữa là :) Đó là file ảnh nên cũng ko cần font hỗ trợ gì cả.
Posted via Mobile Device
em có san nhung logo Ðó roi ! Chi can font ho tro hien thi nó thui ! Truoc em co font do nhung kô ho tro tiêng Viet nên kô sài !

Posted via Mobile Device
em có san nhung logo Ðó roi ! Chi can font ho tro hien thi nó thui ! Truoc em co font do nhung kô ho tro tiêng Viet nên kô sài !

Vậy thì hơi khó! Thôi chúc em may mắn vậy :)

Sao máy em khi tạo logo lúc nó kiu nhập nội dung.Em nhập vào rồi ok thì nó cứ xin vui lòng chờ...Tạo!! Dậy là sao hả anh ????

Sao máy em khi tạo logo lúc nó kiu nhập nội dung.Em nhập vào rồi ok thì nó cứ xin vui lòng chờ...Tạo!! Dậy là sao hả anh ????

Nó báo Tạo! Rồi còn 1 dòng nữa chứ em :) Em thử restart máy lại xem sao nhé ;;)
Thấy bạn tìm hiểu PM này nhiều mà vẫn ko nhấn Thanks được 1 cái cho tác giả :)

Back