• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_S60v3_SymPViet [Mobifone-Viettel] .

Nó báo Tạo! Rồi còn 1 dòng nữa chứ em :) Em thử restart máy lại xem sao nhé ;;)
Thấy bạn tìm hiểu PM này nhiều mà vẫn ko nhấn Thanks được 1 cái cho tác giả :)
Ồ nó ko có ghi restart lại.Restart lại mới có.Thx anh.!!!

Ủa! Ko hiện câu "Khởi động lại điện thoại và thưởng thức" à :-?
Dạ ko anh.Em restart 1 lần đầu rồi lần sau chỉnh kích cỡ và tạo 1 lần nữa thì nó mới báo restart.^^,em quên thx cho anh MinhThang,nãy có thank cho anh ý bài freetime mà h quên thx bài nỳ.:D

Posted via Mobile Device
chạy trên nền python là sao ah. E cài python rồi. Cài nó vô. Mở nó thj nó lên. Mà nó lên xog thj k vô đâu đc. Đứng máy.
Hjc. Chj dùm.

Posted via Mobile Device
bạn này khó nhỉ? Mình cài bộ python để cài xplorer patch 3.5 trong box ứng dụng đó.
N78.

Posted via Mobile Device
bạn này khó nhỉ? Mình cài bộ python để cài xplorer patch 3.5 trong box ứng dụng đó.
N78.

Ko phải khó, nhưng đó là qui chuẩn khi tham gia diễn đàn bạn à.

Mình chỉ dùng python trên thẻ thôi, bạn xem lại module nhé, chắc là do thiếu rồi :)

Posted via Mobile Device
rồi. Rồi. Vậy bạn xem dùm nó cần module gì? Mình cài trên máy và logo cũng trên máy.

Logo của Minh làm bằng Photoshop trên PC, cái đó cũng ko đơn giản đâu, KJR còn làm ko được nữa là :) Đó là file ảnh nên cũng ko cần font hỗ trợ gì cả.
Thì ra là dạng file ảnh hả, em cứ tưởng anh Caominh viết bằng phần mềm này. Cho em hỏi thêm là sau khi co được file ảnh như thế thì lưu cỡ ảnh là bao nhiêu? và chép vào thư mục nào trên đt để dùng được phần mềm này.

Thì ra là dạng file ảnh hả, em cứ tưởng anh Caominh viết bằng phần mềm này. Cho em hỏi thêm là sau khi co được file ảnh như thế thì lưu cỡ ảnh là bao nhiêu? và chép vào thư mục nào trên đt để dùng được phần mềm này.

Kích tước cho chuẩn màn hình 240x320 là 128x32 nhé. Với PM này thì em lưu vào đâu thì nó cũng cho em tìm ra cả :) Với điều kiện ảnh phải đúng định dạng và tên mạng nhé!

Bản này hả bạn? mới down hay down lâu rồi. Check lại cái coi.

mình mới dow, về nhà cài đặt báo lỗi liên tục. do dạo này đi làm trên vùng núi nên ra mạng hơi khó khăn.:-?

BẠN LÀM ƠN CHỈ MÌNH CÀI XONG RỖI MUỐN CHO PHẦN MỀM CHẠY TRÊN NỀN PYTHON THÌ LÀM SAO VẬY BẠN ,CHỈ GIÚP DÙM MÌNH,MÍNH NHẤP NÓ KHÔNG CHẠY

BẠN LÀM ƠN CHỈ MÌNH CÀI XONG RỖI MUỐN CHO PHẦN MỀM CHẠY TRÊN NỀN PYTHON THÌ LÀM SAO VẬY BẠN ,CHỈ GIÚP DÙM MÌNH,MÍNH NHẤP NÓ KHÔNG CHẠY

Bạn phải cài Python mới chạy được. Qua ĐÂY tải nhé!

Nhắc nhở: Lần sau bạn đừng viết in HOA nữa!

Cho e hỏi khi e cài đặt thành công sao đó chạy thì nó báo như vầy :(

E có cài Capoff mà e xóa rồi
sao đó nó vô hình
attachment.php

e nhấn nút nào nó cũng thoát ra ngoài hết

thứ tự nè.
cài python. tốt nhất ở ổ C
cài ứng dụng( ổ C)
tắt bảo vệ symbian(dùng roompatch thì bật Open4all lên)
rồi mới vào ứng dụng

ứng dụng yêu cầu phải cho phép truy cập và chỉnh sửa các thư mục được bảo vệ ở ổ C.
ví dụ sys và private

Chỉnh sửa cuối:
em cài PYTHON 1.04, MODULEP 1.05 sao em vào chương trình là bị dăn ra ngoài zậy ? giúp em với

Back