• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MDictPro v2.0 Hỗ trợ phát âm tiếng anh

bản này chỉ chạy trên s60 3rd.

Buồn 5 phút rồi. PM này rất hay mà không hỗ trợ V5 thì hơi đáng tiếc. Hy vọng tác giả sẽ sớm cho ra đời bản cho V5 vì hiện nay số lượng người dùng V5 đã khá nhiều rồi.:)

Posted via Mobile Device
Patch ah? Bạn lh với chủ nhân ấy. Ở đây làm j có mà tìm. :D

hi.mình đang thử chờ hết hạn dung thử để remove rùi cài lại xem có được ko.bao giờ kiểm chứng xong sẽ báo cho các bạn ngay.

những bạn nào khi tra từ bị thoát ra thì vào phần lựa chọn>cau hình chương trình>phát âm>tắt.một số máy khi tra từ mà để phát âm thì sẽ bị thoát ra.
Tắt phát âm đi thì vào tra từ ko còn biểu tượng sound nữa.Tắt phát âm đi thì là thế nào để phát âm đc

Xài đc bản cr@ rùi,có điều k phải từ nào nó cg phát âm,thử trên n82 thấy ok-k văng gì hết:D

Xài đc bản cr@ rùi,có điều k phải từ nào nó cg phát âm,thử trên n82 thấy ok-k văng gì hết:D

Nó chỉ phát âm những từ chuẩn thôi chứ những từ ghép hay thành ngữ thì không có phát âm cũng chẳng sao. Trên mobile mà được vậy là quá OK rùi bạn

Mình đã tìm được bản cờ.. của MDictPro.v.2.0.S60v3 và đã cài rất Oke trên N73me của mình. Rất muốn chia sẽ với các bạn nhưng không biết phải làm thế nào và có vi phạm nội qui không chủ thớt?

Không có bạn ơi. Chỉ có tự điển cơ bản: tudienanhviet(new), tudienvietanh(new), tudienvietviet, tudienkythuat(new) và tự điển chuyên ngành: chứng khoán, điện, hàng hải, kinh tế, kinh tế biển, thảo dược, vật lý, toán, xây dựng, y khoa mà thôi!

bộ dữ liệu không download dc. Link die ròi... Mình cũng đang cần soft này.....Mong các anh sớm sửa link,, thanks!

truoc hết thanks pác cái đã,nhưng sao mình cài vào giiải nén rùi copy rùi nhưng lhi vao kiếm từ điển thì nó baó ko tìm thấy tiừ điển là sao hả pác?minh sài E72.

sài wa 10 ngày rùi sao ha pac

Bạn có tải bộ data của nó không? Chắc là không rồi nên nó mới không tìm được! Phải tải data của nó về và chép vào thẻ nhớ. Khi mở chương trình vó sẽ tự tìm được.

muốn bỏ tập tin này thì vào đâu xóa zaayj pác, xóa hoài sao ko được.nó báo ko thể xóa ko hà.

muốn bỏ tập tin này thì vào đâu xóa zaayj pác, xóa hoài sao ko được.nó báo ko thể xóa ko hà.

Tập tin này là tập tin nào vậy bạn? Còn data thì cứ đưa vào E để nó tự tìm mà bạn.

Back