• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MDictPro v2.0 Hỗ trợ phát âm tiếng anh

mình dăng ký rôi nhưng vẫn zậy hà,pâc nào biết chỉ mình vơi,ko phát âm đươc là sao ko biết mình sai chổ naò nưã.

bạn xem file giải nén có bị lỗi ko , hoặc gián đoạn trong quá trình down về ...đ.ký xong thì cài đặt phát âm "on" rùi thoát ra sau đó vào lại nếu thấy nó vẫn là on thì ok , nếu là off thì khởi động lại máy rùi thử lại xem

mình dăng ký rôi nhưng vẫn zậy hà,pâc nào biết chỉ mình vơi,ko phát âm đươc là sao ko biết mình sai chổ naò nưã.

Bạn phải chép nguyên bộ data phát âm vào thẻ rồi vào mục cài đặt bật chế độ phát âm lên thì nó sẽ tự tìm dữ liệu. Nếu có thì mới xài tính năng phát âm được. Bấm phím 1 để nghe phát âm

có bộ MDICT2.0.1 rồi đó a e vào trang chủ update thử xem có gì ko nà,mới down về chưa test,có gì báo cáo sau cái này hay phết

Mình test thử trên E63 ok lắm rất hay, nhưng chỉ sử dụng có 10 ngày thôi.
Có Anh Em nào hướng dẫn Mình test bản FULL đi .Thanks

Mình test thử trên E63 ok lắm rất hay, nhưng chỉ sử dụng có 10 ngày thôi.
Có Anh Em nào hướng dẫn Mình test bản FULL đi .Thanks

Đã có người up bản FULL rồi mà bạn. Bạn tìm kỹ lại sẽ có thôi.

Bản Full trên mình lấy về nhưng không cài đặt được (Máy E63 của mình đã hack rồi)
Anh em hướng dẫn mình lấy bản Full dùm, mình rất cần cho công việc.
Làm phiền Anh em giúp Mình một chút nha.Thanks

Từ điển nyaf dùng rất hay,mình dang xài lesigo mà lỗi hoài,phải chuyển sang cái này dùng mới được

Neu 50k thì tội gì không mua bản quyền phần mềm việt hả anh em. Chỉ đồ mấy thằng tây hay mấy thằng tùa mình dùng chùa thôi. Ủng hộ phần mề Việt hàng ngwowif việt sản xuất

Bản 2.0 full này dùng chán hơn bản 1.5full. Khi đánh chữ để tra nó hay bị nhảy chữ lắm.

Mình dùng thấy good. Hỗ trợ qwerty là thick rôi`. Thick nhất phần phiên âm. Khá chuẩn

từ điển này pro thiệt. không phải mua bản quyền đâu. khi hết hạn dùng thử thì gỡ bõ cài lại thôi. nhưng hạn dùng thử thì file phát âm chỉ dùng được có 3 ngày thôi. mình cũng muốn mua bản quyền mà không biết giá cả thế nào.có cách nao mua bản quyền trực tiếp bằng tin nhắn được không?mình đã sử đụng bộ từ điển này khá lâu rồi lúc còn là phiên bản 1.15.

Back