• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTV-Xem TV trên mobile(3g viettel)

các bác ơi cho em hỏi làm thế nào để cài đạt và xem được vậy? em đã down về rùi mà mãi vẫn chưa xem được các bác giúp em với
Thanks !!!!

các bác ơi cho em hỏi làm thế nào để cài đạt và xem được vậy? em đã down về rùi mà mãi vẫn chưa xem được các bác giúp em với
Thanks !!!!

Bạn phải đăng ký gói cước 3G-Mobitv và chỗ bạn cũng phải có sóng 3G mới xem được.

Thanks !!!!
Câu hỏi này đã đc trả lời rất nhiều lần ờ các trang trước, bạn chịu khó tìm hiểu nha!

Posted via Mobile Device

Xem trên web sướng hơn cài vô xem thỉnh thoảg bị vỡ hình

Mình thì chưa đăng ký gói 3G, nhưng hôm qua thằng bạn mở xem thử cũng trên web rất rõ. PM thì nó sẽ nhanh hơn về thao tác còn hình thì mình không biết vỡ hay không.

Xem qua web thì chọn full màn hình, còn qua pm này không full màn hình đúng không các bạn? Bạn nào biết khi mua thêm Kênh thì nó tính bao nhiêu K/Kênh/Tháng?

Xem qua web thì chọn full màn hình, còn qua pm này không full màn hình đúng không các bạn? Bạn nào biết khi mua thêm Kênh thì nó tính bao nhiêu K/Kênh/Tháng?

web full còn pm thì không ,trọn gói 35000đ 1 tháng còn nếu chọn gói thường thì 10 kênh dk thêm mỗi kênh 5000đ

xem tv hình nó có được mượt đâu, thà ở nhà xem tv sướng hơn

Chắc do vùng bạn ở sóng thế nào chứ ở mình xem rất mượt y chang tivi. Nằm trùm mền vẫn xem được tivi, chứ tivi ở nhà sao trùm mềm xem được hả bạn? Cơ bản là ta thưởng thức cái công nghệ là chủ yếu.

Khổ nỗi mình chưa thấy có HBO và Starmovies...Hình vẫn hơi giật, tiếng chậm hơn hình...Nói chung là vẫn phải để một thời gian nữa mới có thể đi vào ổn định được. Chờ xem thế nào đã..

Back